GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

hiepga

Đại Tá
Rất hoan nghênh các bác nhiệt tình tham gia

truongtxt

Đại Tá
thành thật xin lỗi mọi người, hôm nay nhà có việc (giỗ ông già mình ) nên định tranh thủ xuống với ae mà ko dc. hy vọng lần tới mình sẽ xuống gặp mọi người. buồn vì ko dc chia tay hiepga. chúc hiepga bình an, mạnh khỏe, thượng lộ bình an và luôn nhiệt huyết với diễn đàn. ae úp ảnh và giới thiệu từng người cho mọi người biết mặt nhé :D

nhquanhn

Trung Uý
hôm nay lần đầu gặp các ae diễn đàn đc chào đón ác liệt bằng các trận thua liểng xiểng.a chân thành cảm ơn ạ.lần sau e sẽ cố gắng lấy 1 séc danh dự

archer

Đại Tá
Đại hội đã thành công tốt đẹp với 13 chiến sĩ tham gia thi đấu giao hữu bóng bàn, 8 đồng chí thi đấu bia và chém gió, mỗi anh em thiệt hại kinh tế chưa đến 200k cả tiền bàn + nước + bia + mồi nhậu. :D
Mọi người vẫn cảm thấy hơi ít thời gian chưa đấu được hết với nhau, mặc dù đã quần thảo ở Duy Hưng gần 4 tiếng đồng hồ. :(
Sự cố duy nhất của đại hội là ở 2 bàn bên cạnh xuất hiện mấy em chân cực dài quần đùi cực ngắn tập đôi công làm anh em thi đấu đôi khi rất mất tập trung và và cơ thể luôn trong tình trạng căng thẳng! :mad::confused::mad::oops:
Đang chờ @hiepga và bác @o3ma confirm đã về tới nhà an toàn vì 2 người này phải đi hơi xa, Hiệp sau trận đấu chia tay anh em HN đã phải phi cả trăm cây về Hải Dương, còn bác 3 thì về tận Nguyễn Sơn, anh em vô cùng cảm kích trước những sự nhiệt tình của mọi người! :)
À quên béng chưa vật tay với @kien_bk86 :D :D :D

hungtv2002

Đại Tá
Tổng thống 3 là bác nào vậy....xin hỏi tổng thống đã nhìu tuổi nhất chưa và bao nhiu ah
Đại hội đã thành công tốt đẹp với 13 chiến sĩ tham gia thi đấu giao hữu bóng bàn, 8 đồng chí thi đấu bia và chém gió, mỗi anh em thiệt hại kinh tế chưa đến 200k cả tiền bàn + nước + bia + mồi nhậu. :D
Mọi người vẫn cảm thấy hơi ít thời gian chưa đấu được hết với nhau, mặc dù đã quần thảo ở Duy Hưng gần 4 tiếng đồng hồ. :(
Sự cố duy nhất của đại hội là ở 2 bàn bên cạnh xuất hiện mấy em chân cực dài quần đùi cực ngắn tập đôi công làm anh em thi đấu đôi khi rất mất tập trung và và cơ thể luôn trong tình trạng căng thẳng! :mad::confused::mad::oops:
Đang chờ @hiepga và bác @o3ma confirm đã về tới nhà an toàn vì 2 người này phải đi hơi xa, Hiệp sau trận đấu chia tay anh em HN đã phải phi cả trăm cây về Hải Dương, còn bác 3 thì về tận Nguyễn Sơn, anh em vô cùng cảm kích trước những sự nhiệt tình của mọi người! :)
À quên béng chưa vật tay với @kien_bk86 :D :D :D

Bình luận từ Facebook