GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

subin

Đại Tá
Rất cám ơn bạn đã quan tâm và có lời mời tới mình ,nhưng mình đang đi công tác trong thành phố HCM không có nhà. Còn chân dài mình ly dị hết rồi giờ chỉ có một vợ già thôi.:D

A/e bóng bàn ở SG lên phương án làm thịt Bác Sup kìa.

Bác tag từ hwa nhưng vì đang vướng đám cưới đứa bạn lên khả năng ko ra để giao lưu cùng các anh,các chú,các bác đc...đường còn dài ắt còn gặp nhau :D Chúc đại hội Võ Lâm thành công rực rỡ :)

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Ban tổ chức ơi, em có đề xuất đặt tên hội này là hội Tự Động Phát nhé :D
Nói thật với các bác là như này là quá gấp và hơi bị thốn do thứ 7 còn rất nhiều người phái đi làm thậm chí nhiều anh em của org còn đi đánh giải diễn đàn vào chiều thứ 7.
Theo kinh nghiệm tổ chức Off của em bên 9x thì nếu muốn Off thì ít nhất phải thông báo trước 1 tuần và nhất định là tổ chức vào CHỦ NHẬT tuần đó. 5 ngày chốt sổ, 1 ngày trước off thông báo chương trình của ngày OFF.
Chứ thế này gấp quá, vừa @archer gọi điện em mới biết, lại cứ tưởng mình dính phốt gì mới bị gọi ra dH giải quyết :D

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
À mà những.sự.kiện như thế này thì lại càng phải post vào đúng box nhé bác, post vào rao vặt nó không hiện lên New feed của diễn đàn, người ta không nhìn thấy "ngay" đc đâu ạ :D

hungtv2002

Đại Tá
Đúng rồi, do lần đầu bỡ ngỡ. Hy vọng lần sau có @khiconanchuoi200 làm quân sư thì mọi việc sẽ xuôi chèo, mát mái. Chiều nay cứ y án các bác nha. Không khoan, không thay đổi.
lần sau nhất định 2 ae mình phải làm trận khai mạc nhé...chắc 2 ae mình cũng sàn tuổi nhau và lão làng ấy nhỉ

o3ma

Đại Tá
Ban tổ chức ơi, em có đề xuất đặt tên hội này là hội Tự Động Phát nhé :D
Nói thật với các bác là như này là quá gấp và hơi bị thốn do thứ 7 còn rất nhiều người phái đi làm thậm chí nhiều anh em của org còn đi đánh giải diễn đàn vào chiều thứ 7.
Theo kinh nghiệm tổ chức Off của em bên 9x thì nếu muốn Off thì ít nhất phải thông báo trước 1 tuần và nhất định là tổ chức vào CHỦ NHẬT tuần đó. 5 ngày chốt sổ, 1 ngày trước off thông báo chương trình của ngày OFF.
Chứ thế này gấp quá, vừa @archer gọi điện em mới biết, lại cứ tưởng mình dính phốt gì mới bị gọi ra dH giải quyết :D
Cái tên TỰ ĐỘNG PHÁT nghe đúng hoàn cảnh luôn. Có vẻ ổn. Tôi có 1 phiếu yes cho bạn @khiconanchuoi200

phi hung

Đại Tá
Đang chuẩn bị lên đường, hành trang của tớ gồm đôi mắt, cái miệng và cái bụng thôi ( Đến thưởng thức các trận đấu, chém gió và uống bia. :):):))
;) mềnh cũng đang chuẩn bị đi rồi,anh em ai rảnh đến nhé,miễn là đi được kể cả mới tập chơi bóng ;)

Bình luận từ Facebook