Giải các đội mạnh toàn quốc 2012 !

mancongtu

Trung Uý
Giải này là giảii lớn, nhưng theo mình không chuyên nghiệp lắm về áo quần của vận động viên và trọng tài. Mình theo dõi trên hình ảnh thì thấy một số đội đánh đồng đội hình như không cùng một mẫu, còn trọng tài thì mỗi ngưỡi một vẻ, thời trang trọng tài (Xin đừng "Chém" em)

thanhtuan90

Thượng Sỹ
Giải này là giảii lớn, nhưng theo mình không chuyên nghiệp lắm về áo quần của vận động viên và trọng tài. Mình theo dõi trên hình ảnh thì thấy một số đội đánh đồng đội hình như không cùng một mẫu, còn trọng tài thì mỗi ngưỡi một vẻ, thời trang trọng tài (Xin đừng "Chém" em)

Đồng đội thì mặc chung 1 màu áo đấy bác ợ, do các bác các cô đánh ra mồ hôi nhiều quá nên thay áo nên bác mới thấy khác đó thôi...

Song Han

Thượng Sỹ
Đồng đội thì mặc chung 1 màu áo đấy bác ợ, do các bác các cô đánh ra mồ hôi nhiều quá nên thay áo nên bác mới thấy khác đó thôi...
Bạn thông cảm cho thời trang của trọng tài nhé ! giải diễn ra 4 ngày nhưng chỉ có 1 cái áo trọng tài nên đồng phục không được đẹp nhưng mà vẫn hoàn thành nhiệm vụ được giao cho đến ngày hôm nay ./.

Edogawan

Binh Nhì
Trời, em không thể hình dung giải đấu có đẳng cấp chuyên môn cao nhất cấp Quốc gia, dành cho các đội tuyển mạnh nhất, các tay vợt xuất sắc nhất lại đánh ở 1 địa điểm xập xệ như vậy. Riêng nhìn diện tích thi đấu cho từng bàn là biết không đạt tiêu chuẩn rồi, khỏi nhìn lên tường che bằng vải bạt, đèn tuýp với trần tôn làm chi cho mệt. Nếu Đà Nẵng không đăng cai chắc giải này tan luôn quá. Bóng bàn chuyên nghiệp ở VN bị đối xử bạc bẽo vậy mà vẫn có người theo, niềm đam mê ấy lớn thật.

cắt khéo

Binh Nhất
Trời, em không thể hình dung giải đấu có đẳng cấp chuyên môn cao nhất cấp Quốc gia, dành cho các đội tuyển mạnh nhất, các tay vợt xuất sắc nhất lại đánh ở 1 địa điểm xập xệ như vậy. Riêng nhìn diện tích thi đấu cho từng bàn là biết không đạt tiêu chuẩn rồi, khỏi nhìn lên tường che bằng vải bạt, đèn tuýp với trần tôn làm chi cho mệt. Nếu Đà Nẵng không đăng cai chắc giải này tan luôn quá. Bóng bàn chuyên nghiệp ở VN bị đối xử bạc bẽo vậy mà vẫn có người theo, niềm đam mê ấy lớn thật.

bác mà nói vậy là buồn đấy- LĐ đã làm hết mình rôi -còn địa phương cũng cố gắng hết sức -ko đánh ở đó thì bác mách xem đánh ở đâu.....?

Edogawan

Binh Nhì
bác mà nói vậy là buồn đấy- LĐ đã làm hết mình rôi -còn địa phương cũng cố gắng hết sức -ko đánh ở đó thì bác mách xem đánh ở đâu.....?

Liên đoàn làm hết mình mà chỉ ra được đến đấy thôi hả bác? Em nghĩ có thể giải sang năm sẽ được tổ chức ở CLB của bác Hưng khỉ đột ở HN đấy, nhìn còn ngon nghẻ hơn ở CLB này...
Mà em cũng không tin là số tiền tài trợ của Vietinbank lại ít ỏi đến độ không đủ thuê 1 cái nhà thi đấu cho đàng hoàng, trong có vài ngày, hê hê hê...

Last edited:

hunghanoi

Super Moderators
.

Kết quả các trận tứ kết đơn nam tối nay :

1 - Hiếu - TG vs Tô Hoàng - Petrovn : 2 - 4

2 - Ngọc - HD vs Đào Hoàng - Petrovn : 3 - 4

3 - Phan Hoàng - T&T vs Linh - QĐ : 1 - 4

4 - Quỳnh - T&T vs Luân - QĐ : 4 - 2

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;SVhr7gloiMM]http://www.youtube.com/watch?v=SVhr7gloiMM[/video]

Kiến Quốc - Petrovn vs Thành Luân - QĐ (1)

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;eIozraQAHLk]http://www.youtube.com/watch?v=eIozraQAHLk[/video]

Kiến Quốc - Petrovn vs Thành Luân - QĐ (2)

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;CK2xv1ffg9k]http://www.youtube.com/watch?v=CK2xv1ffg9k[/video]

Kiến Quốc - Petrovn vs Thành Luân - QĐ (3)

cắt khéo

Binh Nhất
Liên đoàn làm hết mình mà chỉ ra được đến đấy thôi hả bác? Em nghĩ có thể giải sang năm sẽ được tổ chức ở CLB của bác Hưng khỉ đột ở HN đấy, nhìn còn ngon nghẻ hơn ở CLB này...
Mà em cũng không tin là số tiền tài trợ của Vietinbank lại ít ỏi đến độ không đủ thuê 1 cái nhà thi đấu cho đàng hoàng, trong có vài ngày, hê hê hê...

đấy là em lấy lời bác Hhn- mà -đúng clb của hưng khỉ đột hay bác hùng híp còn đẹp vạn lần ở đây- nhưng ở đây có điều hòa tự nhiên- có mái tôn -số tiền của vietinkhong chắc ít quá -mà LĐ lại quá nghèo -thôi mình thông cảm vậy-dưng mà khi chụp ảnh có cảnh tôn và bạt dứa che kể cũng đẹp-chắc đây là giải ấn tượng nhất của BBVN

bongban_bia

Trung Tá
Ngưỡng mộ bà chị đồng hương nhà ta ghê luôn ấy,đa phần các VDV sau khi lập gia đình và... thì nghỉ luôn. Vậy mà chị lại có thể trở lại thi đấu đỉnh cao và đạt thành tích tố nữa chứ.

anh Khánh không làm 1 chân đi thi đấu cho dầu khí ah.hehe

Bình luận từ Facebook