Giải các cây vợt xuất sắc 2012 !

hunghanoi

Super Moderators
.

Phạm Thanh Sơn​

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube_share;hCxGlrbjSlE]http://youtu.be/hCxGlrbjSlE[/video]

Giái XS 2012: Tuấn Quỳnh vs Quang Linh - 1

Last edited:

NHAN KB

Thượng Sỹ
Cám ơn Anh Hunghanoi đã nhiệt tình không vì bất cứ một điều gì cả đã mang đến cho diễn đàn những bức ảnh , những Vidieo quí gia biêsixbao. Tôi dạo này cũng rất ít lên đây ( chỉ lặt vặt thôi ) , nhưng thường xuyên đọc bài( như đọc báo), và càng hay đọc các bài của Anh. Rất trân trọng , đáng quí những người như anh , đã đem đến diễn đàn những hình ảnh những cảm xúc lúc thời sự , lúc sâu lắng, lúc tươi trẻ , và đầy đẳng cấp của một Nghệ sĩ. Một lần nữa rất cảm ơn anh vì nhữn ý kiến , vì những bức ảnh, vì những Vidieo.

NHAN KB

Thượng Sỹ
Càng xem Quỳnh đánh , - có thể có một vài ý kiến gì đó . Nhưng mình quá thích về tính cách hết mình, chăm chút của Quỳnh. Theo mình nghĩ - thần tượng của Quỳnh có thể là Saive ( Bỉ ) , vì đơn giản cách " thu gọn " trang phục của Qỳnh như Saive. Và mình cũng rất khoái xem Saive ngày nào.i

son_canloc

Đại Tá
Trận này kg thấy TQ chùi giày , có phải B Hùng đã cắt đi kg ? Có vẻ trận này TQ cảm giác Bóng kg đc tốt , có phải do thay đổi thói quen trong thi đấu kg ? Nếu đc xem TQ thi đấu dù có thua mà kg chùi giày vẫn khoái hơn . Mong cho TQ xứng đáng là cây Đa cây Đề của BB VN về kỷ thuật cũng như phong cách thi đấu . Thanks B hùng nhiều

hunghanoi

Super Moderators
Cám ơn Anh Hunghanoi đã nhiệt tình không vì bất cứ một điều gì cả đã mang đến cho diễn đàn những bức ảnh , những Vidieo quí gia biêsixbao. Tôi dạo này cũng rất ít lên đây ( chỉ lặt vặt thôi ) , nhưng thường xuyên đọc bài( như đọc báo), và càng hay đọc các bài của Anh. Rất trân trọng , đáng quí những người như anh , đã đem đến diễn đàn những hình ảnh những cảm xúc lúc thời sự , lúc sâu lắng, lúc tươi trẻ , và đầy đẳng cấp của một Nghệ sĩ. Một lần nữa rất cảm ơn anh vì nhữn ý kiến , vì những bức ảnh, vì những Vidieo.

Cảm ơn anh NHAN KB lúc nào cũng dành cho hunghanoi hiều cảm mến ! em mời anh xem tiếp nhé.

Bình luận từ Facebook