Giải các cây vợt xuất sắc 2012 !

Chaien Nguyen

Binh Nhất
Ở Việt mình ông Tuấn Quỳnh chỉ chùi giày mà bị phản ứng ghê nhỉ?. Không biết Ông Nadal với động tác chuyên móc *ít trước mỗi cú giao bóng thì sẽ bị phản ứng như thế nào nếu oánh ở Việt mình nhỉ? Haizzz

hunghanoi

Super Moderators
.

Mai Hoàng Mỹ Trang​

ducphubb

Thượng Sỹ
Video quay chất lượng, đẹp rõ hơn các video các giải quốc tế, thế giới, ván 4 này vô tình trọng tài bàn đã làm che điểm bên Văn Ngọc bằng tấm báo nghỉ hội ý của HLV và VĐV. kết quả Tuấn Quỳnh thắng Văn Ngọc 3-1

binhyb

Moderator
Vô cùng cảm ơn hunghanoi, luôn nhiệt tình hết mình ghi lại khá đầy đủ nhiều hình ảnh và video hấp dẫn các giải đấu lớn về bóng bàn của Quốc gia cũng như một số giải bóng bàn nghiệp dư trên diễn đàn. Phần lớn ace trên diễn đàn ở mọi miền tổ quôc không có đk trực tiếp xem các giải đấu đó, nhưng vẫn được xem và thưởng thức các giải đấu lớn trên diễn đàn qua các Video và hình ảnh mà hunghanoi mang lại. Thanks !

Last edited:

hunghanoi

Super Moderators
Vô cùng cảm ơn hunghanoi, luôn nhiệt tình hết mình ghi lại khá đầy đủ nhiều hình ảnh và video hấp dẫn các giải đấu lớn về bóng bàn của Quốc gia cũng như một số giải bóng bàn nghiệp dư trên diễn đàn. Phần lớn ace trên diễn đàn ở mọi miền tổ quôc không có đk trực tiếp xem các giải đấu đó, nhưng vẫn được xem và thưởng thức các giải đấu lớn trên diễn đàn qua các Video và hình ảnh mà hunghanoi mang lại. Thanks !

Cảm ơn bác động viên,khích lệ,mời bác xem tiếp !

Bình luận từ Facebook