Giải BB Đôi mở rộng lần thứ nhất CLB NAM HAO

thangRau

Đại Uý
Hoa vao niem vui chung cua giai bb Da Nang Open, tai Ntd DHDL Hai Phong, giai bb doi HPU - NamHao club da khai mac vao sang nay, 29/12.
Ket qua va anh chup se duoc thangRau va a e bb Hp dua len som nhat.

IMGP0146 của thangRau, trên Flickr

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Hoa vao niem vui chung cua giai bb Da Nang Open, tai Ntd DHDL Hai Phong, giai bb doi HPU - NamHao club da khai mac vao sang nay, 29/12.
Thangrau nhớ thua sớm để còn làm phóng sự nhé . Biết thế anh với chú làm một đôi : một thằng còm , một thằng béo khéo mà hay đấy .

thangRau

Đại Uý
Thangrau nhớ thua sớm để còn làm phóng sự nhé . Biết thế anh với chú làm một đôi : một thằng còm , một thằng béo khéo mà hay đấy .

Báo cáo bác BaKich, e với 1 cậu nữa tuy có yếu kém nhưng hôm nay cũng là được 1 phát giải 3 đấy, còn em với bác mà đứng thì nhất chắc luôn.
Boizachcp với 1 thanh niên nữa đánh cũng hay lắm... vào sâu như bọn em

Last edited:

fanwanghao

Đại Uý
Kết thúc giải trong niềm vui và niềm hân hoan khi năm 2012 kết thúc với môt kết quả đẹp đi vào lòng người.Xin chúc cho anh em bb những ai đã và đang từng đam mê bộ môn đầy kĩ thuật nầy chưa làm đc những gì của năm thì cố gắng bước sang năm 2013 với những thắng lợi mới nhé. Về phần em thì chỉ xin mấy thước ảnh sống động của giải thôi ạ.hí hí..........

boizach_cp

Trung Sỹ
E xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến toàn thể clb bb Nam Hao, toàn thể ban lãnh đạo bóng bàn tp Hải Phòng đã tổ chức đc 1 giải bb đôi tuyệt vời như vậy, cảm ơn toàn thể các anh các chị các em đã góp mặt đông đủ để cống hiến những đường bóng đẹp! Chúc toàn thể mọi ng sang năm mới Sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt...Thân! >,<

boizach_cp

Trung Sỹ
Srrr, đôi này thua đôi nhất ở nhánh này, đôi Qni thua ở nhánh bên kia

khà khà, Chú Thắng đánh hay lắm, thân hình k đc mi nhon cho lắm nhưng di chuyển nhah chẳng kém ai + quả chặn đẩy rất hiệu quả! Hi vọng 1 ngày k xa lại đc cọ sát vs chú! Thân! >,<

soidoitp

Trung Sỹ
Say quá giờ mới tỉnh đòn các bác ạ. Lần sau phải học tập anh Đạt tham gia 2 nội dung liền đanh lô cũng được cái giải :v. Chúc sức khỏe tất cả anh em quảng ninh hải duong hải phòng hà nôi nhé . Mai khỏe viết tiếp. Giờ đuối ùi .

dung.vima

Moderator
E xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến toàn thể clb bb Nam Hao, toàn thể ban lãnh đạo bóng bàn tp Hải Phòng đã tổ chức đc 1 giải bb đôi tuyệt vời như vậy, cảm ơn toàn thể các anh các chị các em đã góp mặt đông đủ để cống hiến những đường bóng đẹp! Chúc toàn thể mọi ng sang năm mới Sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt...Thân! >,<

Boizach ơi, chú up ảnh chụp mấy anh em hqua lên đi nào

Bác Thắng Râu ơi bác up ảnh giúp em nhé

Last edited:

dung.vima

Moderator

Last edited:

Bình luận từ Facebook