Giải BB Đôi mở rộng lần thứ nhất CLB NAM HAO

minhpro

Thượng Sỹ
Các cặp đôi đã chuẩn bị tinh thần chiến đấu . Có súng dùng súng , hok có súng dùng tay bo . Đề nghị đồng chí Nam sắp xếp 1 vài vdv nữ để cuối tuần này giao lưu tại Kiến Thụy cho thêm phần hấp dẫn !

Last edited:

dung.vima

Moderator
Nói chuyện sai chủ đề. Nói vậy để các anh trước khi đi tán gái cần chuẩn bị một số thứ khác ngoài mồm mép. Nói có gì sai mong các anh em bỏ qua.

Hik, bạn gái nào cũng như em vậy thì tỉ lệ trai độc thân và gái lẻ bóng sẽ tăng đang kể đó em.
Lấy đâu trai nào mà cũng nhà mặt phố, bố làm to hả em.
Anh chỉ có đôi bàn tay thôi chắc không đạt điều kiện yêu cầu của em rồi ^_^

baongoc

Binh Nhì
Hik, bạn gái nào cũng như em vậy thì tỉ lệ trai độc thân và gái lẻ bóng sẽ tăng đang kể đó em.
Lấy đâu trai nào mà cũng nhà mặt phố, bố làm to hả em.
Anh chỉ có đôi bàn tay thôi chắc không đạt điều kiện yêu cầu của em rồi ^_^

OK anh. Mỗi người một tiêu chuẩn. Không ai giống ai.

fanwanghao

Đại Uý
Giải này chán quá ,chưa tìm đc cặp đoi nào hoàn hảo với mình,hichic.Có cái thằng đánh dc thì nó lại oánh với ông chả mấy tên TUỔI.Thôi thì chờ đợi xem thế nào đã vậy

dung.vima

Moderator
Giải này chán quá ,chưa tìm đc cặp đoi nào hoàn hảo với mình,hichic.Có cái thằng đánh dc thì nó lại oánh với ông chả mấy tên TUỔI.Thôi thì chờ đợi xem thế nào đã vậy

Há há, em biết anh đang nói ai đấy nhé. Hay đứng đôi với Dũng phọt phẹt đi anh

Hay để e thu xếp về với bác nhé :))

Welkome welkome ^_^

soidoitp

Trung Sỹ

Ngồi đấy mà khóc nhé anh :)). GIải này còn có đội chuyên nghiệp của sở đó. Chả dễ ăn tí nào

soidoitp

Trung Sỹ
Anh Tài (sport) nhà phân phối độc quyền stiga tại Việt Nam đã quyết định tài trợ cho cả 3 giải nhất của 3 hạng B C D . Mỗi giải nhất sẽ nhận ngay 2 balo stiga cực chất . Đồng thời cũng tài trợ bóng thi đấu chính thức cho giải đôi Nam Hao mở rộng lần thứ nhất này. Rất cảm ơn sự quan tâm của anh và chúc cho thương hiệu stiga ngày càng phát triển hơn ở Việt Nam . Hy vọng anh luôn đồng hành cùng những giải đấu của clb Nam Hao .

taisport.com.vn

Thượng Sỹ
Anh Tài (sport) nhà phân phối độc quyền stiga tại Việt Nam đã quyết định tài trợ cho cả 3 giải nhất của 3 hạng B C D . Mỗi giải nhất sẽ nhận ngay 2 balo stiga cực chất . Đồng thời cũng tài trợ bóng thi đấu chính thức cho giải đôi Nam Hao mở rộng lần thứ nhất này. Rất cảm ơn sự quan tâm của anh và chúc cho thương hiệu stiga ngày càng phát triển hơn ở Việt Nam . Hy vọng anh luôn đồng hành cùng những giải đấu của clb Nam Hao .

Taisport rất vui và Vinh Dự được góp phần nhỏ tài trợ cho giải Nam Hao. Nếu không có gì thay đổi , Taisport sẽ đồng hành cùng Giải Nam Hao ở các lần tổ chức tiếp theo. Chúc Giải Thành Công tốt đẹp!Biathèm BiaBia

wanghaohp

Moderator
Taisport rất vui và Vinh Dự được góp phần nhỏ tài trợ cho giải Nam Hao. Nếu không có gì thay đổi , Taisport sẽ đồng hành cùng Giải Nam Hao ở các lần tổ chức tiếp theo. Chúc Giải Thành Công tốt đẹp!Biathèm BiaBia[/QUOTE
Xin chân thành cảm ơn nhà tài trợ Tài sport ,hy vọng sẽ phát triển nền bóng bàn nghiệp dư các tỉnh dưới sự giúp đỡ quý báu trên .Nếu có thể trân trọng kính mời đội bác Tài tham gia giải để tăng phần hấp dẫn .Xin chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:
mình tham gia với tinh thần vui là chính,giao lưu học hỏi là chủ yếu,thắng thua không quan trọng vì...............!99% là sẽ thua, ngoại trừ trường hợp đối thủBia kị dơ,hoặc chấn thương,đau lưng bỏ cuộc.v.v..... Bia

Shimizu

Trung Sỹ
Ngon đây, chém thôi nhờ :)):)) hi vọng kiếm được cái giải vượt qua mặc cảm :D

Chú bị tự kỷ lâu quá rồi, tự kỷ thêm vài năm nữa cũng có sao đâu nhỉ? Giải này anh mà tham gia tình trạng bệnh tật của chú lại nặng thêm thôi.
Sao chưa thấy đội bên Thủy Nguyên đăng ký nhỉ.?

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Danh sách các đôi cao thủ đang được cập nhật liên tục ,số lượng càng ngàng càng đông sẽ có những trận cầu sôi động nẩy lửa giữa các đôi tiêu biểu cuối năm năm 2012

Bình luận từ Facebook