Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thật sự mình chỉ muốn thong dong tự tại, không muốn làm đội trưởng đội này vì trong đội có trùm khủng bố Trung taliban, sợ Mỹ nó truy lùng thì toi nên qua né hạ rất ngoạn mục. Chứ mình mà vào chiến thì chức đội trưởng là trong tầm tay. Nhưng ở đời, biết lúc lùi, biết lúc tiến. Thấy bạn vui là mình thấy vui... Giờ lại thích câu cá, làm thơ... cho tâm hồn thanh tịnh. Thong dong tự tại vậy mà vui!

Chú giờ lại thích tôi muốn.........bạn có dám ước mơ>>>cho gặp chú Hà Bá trong tâm có sắt nhé!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thật sự mình chỉ muốn thong dong tự tại, không muốn làm đội trưởng đội này vì trong đội có trùm khủng bố Trung taliban, sợ Mỹ nó truy lùng thì toi nên qua né hạ rất ngoạn mục. Chứ mình mà vào chiến thì chức đội trưởng là trong tầm tay. Nhưng ở đời, biết lúc lùi, biết lúc tiến. Thấy bạn vui là mình thấy vui... Giờ lại thích câu cá, làm thơ... cho tâm hồn thanh tịnh. Thong dong tự tại vậy mà vui!

Đúng rồi! Anh đừng có bon chen ko gặp e là thấy đao kiếm vô tình ngay! A nhìn gương 2 ông anh đấy. E nện cho ợ bao nhiêu polyme roài.Vắng a là thất thu quá đi!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Số 7 ko làm đội trưởng thì ngoài câu cá làm thơ phải học thêm đá ống bơ,nhặt lá vàng nữa nhé!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Số 7 ko làm đội trưởng thì ngoài câu cá làm thơ phải học thêm đá ống bơ,nhặt lá vàng nữa nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Cụ rùa mọc lông năm mới chưa ăn búa nào hay sao mà vẫn ngáo thế nhể? Chẳng nhẽ tới tận Thanh Xuân hải ngoại nện cho bác 3 búa vào đầu mới biết sợ hay sao? Tranh thủ Spy đang đường đường đội trưởng vừa bảo vệ ngôi xong mà vào đây phát biểu bừa bãi!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ rùa mọc lông năm mới chưa ăn búa nào hay sao mà vẫn ngáo thế nhể? Chẳng nhẽ tới tận Thanh Xuân hải ngoại nện cho bác 3 búa vào đầu mới biết sợ hay sao? Tranh thủ Spy đang đường đường đội trưởng vừa bảo vệ ngôi xong mà vào đây phát biểu bừa bãi!

Chú này mất trật tự lại muốn anh cho bay theo Táo quân lên chầu Ngọc Hoàng à??????????????????????????????????????????????????????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT lên đội trưởng thì phải làm 1 bữa gọi là rửa chức anh em mới đồng ý đấy ko là anh quăng bom. Hehe.

Hoang đường! Nếu thế chắc là chiều em nộp lẩu mời đội thôi chứ làm sao mà a kiếm được! Ra sân nay với phong độ nhất thời thế này chưa có ai là đối thủ!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm qua T7 đã oánh cháo lòng tiết canh của LLTT chưa. Im im kiểu này là nghi lắm.

Chiều qua T7 đi ăn bò né roài! Làm cho em thất thoát hàng tỷ đồng ngoài quán ko ai thanh toán cái lẩu! Chiều nay lọ mọ ra e phải nện cho ợ ngay! A ra sân đê để e nện nốt cho đủ chuyến!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua T7 đã oánh cháo lòng tiết canh của LLTT chưa. Im im kiểu này là nghi lắm.

Chiều qua em đánh cho LLTT 2 trận đều tỷ số 3-0, LLTT nộp lẩu + vô số K mê. Ko định họp nhưng đội trưởng hỏi đành phải nói thật. Bác động viên LLTT đi. Em lẩu + bia chùa ngại quá, oánh cho 2 trận liền ko được ván nào :))

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chiều qua em đánh cho LLTT 2 trận đều tỷ số 3-0, LLTT nộp lẩu + vô số K mê. Ko định họp nhưng đội trưởng hỏi đành phải nói thật. Bác động viên LLTT đi. Em lẩu + bia chùa ngại quá, oánh cho 2 trận liền ko được ván nào :))

Thương thay!!!!!!!!!
Mà anh bảo chú TS7 roài>>>MTT làm lái xe thì ko nhiều xèng sao cứ ăn dỗ MTT vậy>>>Rút kinh nghiệm nhé!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thương thay!!!!!!!!!
Mà anh bảo chú TS7 roài>>>MTT làm lái xe thì ko nhiều xèng sao cứ ăn dỗ MTT vậy>>>Rút kinh nghiệm nhé!!!

Chiều qua là nằm trong ngày Xá tội vong nhân, bao năm nay đao kiếm vô tình đã tước đoạt nhiều phút vui với tiền bạc của ae sống quanh mềnh! Ngẫm thấy mềnh là hơi bị quá tay khiến cho oán thán kéo dài, nhân dịp cuối năm nên xá tội cho mềnh nên chiều qua là LLTT đã để Tín " cầu tiêu" với Trúc "ỉn" trong tâm có sắt trong người đầy khí kiếm chai nước thơm gọi là lại quả cho việc hàng ngày sống quanh bị LLTT nện như giã giò suốt.

Còn riêng vụ chính sách với T7 chiều qua có hẳn lẩu và bia là cũng nằm trong diện giúp đỡ nhau với tâm sinh lý bởi trong suốt time qua thì T7 cũng trăm lần xuất kích chưa có lần gặp may nào nên lẩu bia là nộp đều đặn. Bởi thế cho nên mới có câu chuyện cuối năm rất hậu hĩnh!

Ae ngồi ngoài mà thích leo trèo là coi chừng ko LLTT nện cho mấy búa ợ bia lẩu ra đấy!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chiều qua là nằm trong ngày Xá tội vong nhân, bao năm nay đao kiếm vô tình đã tước đoạt nhiều phút vui với tiền bạc của ae sống quanh mềnh! Ngẫm thấy mềnh là hơi bị quá tay khiến cho oán thán kéo dài, nhân dịp cuối năm nên xá tội cho mềnh nên chiều qua là LLTT đã để Tín " cầu tiêu" với Trúc "ỉn" trong tâm có sắt trong người đầy khí kiếm chai nước thơm gọi là lại quả cho việc hàng ngày sống quanh bị LLTT nện như giã giò suốt.

Còn riêng vụ chính sách với T7 chiều qua có hẳn lẩu và bia là cũng nằm trong diện giúp đỡ nhau với tâm sinh lý bởi trong suốt time qua thì T7 cũng trăm lần xuất kích chưa có lần gặp may nào nên lẩu bia là nộp đều đặn. Bởi thế cho nên mới có câu chuyện cuối năm rất hậu hĩnh!

Ae ngồi ngoài mà thích leo trèo là coi chừng ko LLTT nện cho mấy búa ợ bia lẩu ra đấy!

Thắng ủn hôm trước giấu vợ bán trộm được ít giấy vụn hơn 1 lít, bảo giữ lại làm vốn ko nghe, húng lìu gặp T7 bị đập chết ăn thịt ngay...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thắng ủn hôm trước giấu vợ bán trộm được ít giấy vụn hơn 1 lít, bảo giữ lại làm vốn ko nghe, húng lìu gặp T7 bị đập chết ăn thịt ngay...

Tuấn " trốn" về quê ăn Tết cho ngon chứ gặp tôi nện cho nát hàng ngay chứ đùa zai với chế độ hả!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Tuấn " trốn" cuối năm mà đỡ đc song girl là lộc hay sao giờ này dám ọ ọe đứng cửa T7 để chêu đùa với chế độ hà khắc này nhể! Biết rằng cho tới hôm nay thì T7 còn phải hưởng thụ cảm giác miên man với chiến thắng cuối năm ko? Song Tuấn nghe chừng cũng phải cho lên thớt cả đôi may ra bớt ọ ọe!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
vào đọc topic thấy rất vui. anh Thắng "ủn" đúng là siêu chiém gió... hì!!!

Bác là hào kiệt trốn nào mà tung lời gió máy ở đất này! Tuấn số 7 thuộc trang nam tử hảo hán quẫy mạnh tên kêu muốn chứng tỏ vô song chốn Hà Thành, LLTT nện cho cả năm trời chỉ may chưa nát nhừ, cuối năm chính sách qua lại cho ae bớt tổn thương chứ chẳng nhẽ oánh cho mất cả hình lấn tiếng thì giang hồ coi thường tên Thắng "ủn". Chiều nay ra sân tiếp tục trận tỉ thý, bác mà thời gian cho phép nên ra chiêm nghiệm ròi bia lẩu cho văn hóa!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cứ hay loa đài e cho 1 đại đao ợ bia với lẩu ra cả tuần là khóc váng nhà ngay các bác ợ!

Bình luận từ Facebook