Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều qua ra sân CVH nơi đăng cai hội nghị tổng kết của GPMB thì gặp ông Trung taliban với Tuấn Anh dọn bể. Hai vị này nhao nhao ý kiến khẳng định mình sẽ làm chủ tịch hội GPMB kỳ tới. Trong tình hình " Ghế ít, đít nhiều" thế này thì cuộc nội chiến thứ bẩy này ắt hẳn cực kỳ ác liệt thảm khốc đây.

Bác tranh thủ thấy ghế ít đít nhiều có nên làm mỗi trận 20 bia cho nó tâm sinh lý luôn ko nhể?

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm đó mới tập lại chứ giờ đã hồi phong độ, giật chuẩn xác, điểm rơi. Chú gặp anh tầm này chỉ có cửa: Nộp...

Công nhận là trong tập thể GPMB toàn hào kiệt! AE đúng thà chết chứ ko chịu hi sinh! Càng chơi càng thấy sự sâu sắc trong huyết khí mỗi người! Bảo sao em ăn lẩu uống bia cứ hay phải chém gió!Hehe

nhimpitt

Trung Sỹ
LLTT sau phút thăng hoa đỉnh cao đã trở về mặt đất gặp Mr.Thưởng với lối đánh trẻ trung hiện đại dù anh đang ở tuổi xưa nay hiếm 73

[video=youtube_share;wcPT8yx-LoU]http://youtu.be/wcPT8yx-LoU[/video]

Mâm bên là các trận,
Tuấn số 7 vs Thế Anh NVB
Trung Taliban vs Thắng Mốc (Thắng Ủn Bắc Ninh)
Spy vs Thắng Mốc

Bác laplaitrattu chém bão ác liệt thế mà sao lối đánh lại có vẻ " cam chịu" thế nhẩy? Xem clip mà không nhận ra nổi thần tượng.:D

thichlayeu

Trung Sỹ
Bác laplaitrattu chém bão ác liệt thế mà sao lối đánh lại có vẻ " cam chịu" thế nhẩy? Xem clip mà không nhận ra nổi thần tượng.:D

Ko phải là a í " cam chịu" mà là để cho mọi người đánh chứ a í mà oánh thì ai mà chịu ...............đ...ư...ợ...c....

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác này là ai mà nói chuẩn thế nhể? Nói chính xác thì lối đánh của LLTT vừa " cam chịu" lại vừa " yếu đuối". Cứ gặp Tuấn 7 là lùi ra zing đỡ ngay, yếu đuối lắm...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ko phải là a í " cam chịu" mà là để cho mọi người đánh chứ a í mà oánh thì ai mà chịu ...............đ...ư...ợ...c....

Bác thích là phang hiểu ae thế nhỉ! Riêng câu này ae tối đá bia riêng với nhau thôi! Đỡ cho mà oánh còn chưa ai oánh nổi chứ nói gì tới ra zing với vào zing! Lần nào cũng mời a Tuấn 7 oánh mà có oánh đc đâu, bia lẩu nộp suốt đấy!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tình hình ngày mai mấy h có mặt và ae nhân sự có mời mọc hào kiệt nào tới nộp ko bác tranh thủ Huy dao rỷ? Bác cho cái chi tiết để ae trong hội bố trí!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tình hình ngày mai mấy h có mặt và ae nhân sự có mời mọc hào kiệt nào tới nộp ko bác tranh thủ Huy dao rỷ? Bác cho cái chi tiết để ae trong hội bố trí!

Có mà dám mời, mời phát đến đánh dập hết loa đài luôn, ú ớ ọ ọe mãi mà được với tôi à????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Có mà dám mời, mời phát đến đánh dập hết loa đài luôn, ú ớ ọ ọe mãi mà được với tôi à????

Đại ca tôi ko mời ông thì tôi lấy tư cách cá nhân ra mời ông có dám đến Cung Văn Hóa Hữu Nghị Việt Xô chiều mai lúc 17h30 ko? Ông ăn tranh thủ xong là ông hơi bị láo nháo pháo ăn xe đấy! Chứ mai dám tới nhớ mang theo nhiều tiền, T7 còn thích cho ông lên quạt trần lắm vì vụ bão đêm đấy!

Đừng trốn!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá

Ngày mai toàn đội có lúc 15:30 để khởi động và chiến luôn. Mệnh giá sàn là 10 bia còn trận nào cay nhau có thể tăng lên không giới hạn.
Riệng vụ Tuấn trốn ra loa hơi nhiều điếc tai không xử không được nên "trân trọng kính mời" đến nộp bia cho anh em. Ưu tiên mỗi trận của Tuấn trốn sẽ bắt đầu từ 20 bia trở lên.
Yêu cầu Vietguider sẵn sàng máy móc để tác nghiệp, đội hậu cần do chị Mai Oldamultat phụ trách có mặt để lo thuốc nước bông băng cho anh em.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tết nhất mà các bác "trân trọng kính mời" đột xuất thế này thì em chịu, em có kế hoạch khác rồi. Các bác cứ trong nhà đóng cửa bảo nhau cho đỡ thiệt hại, tân niên em xin phép qua xin các bác mấy cốc bia miễn phí....

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tết nhất mà các bác "trân trọng kính mời" đột xuất thế này thì em chịu, em có kế hoạch khác rồi. Các bác cứ trong nhà đóng cửa bảo nhau cho đỡ thiệt hại, tân niên em xin phép qua xin các bác mấy cốc bia miễn phí....

Tuấn trốn chén đc tranh thủ giọng nghe kinh đấy.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giờ này đã là lúc mà sự tranh chấp của ae trong GPMB bắt đầu! Đứng về chuyên môn mà nhận định thì cỡ LLTT vào đấu là ko có đối thủ! Nhỡ cái thành hội trưởng quyền hô phong hoán vũ thì khổ mấy ông anh trong đội!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đúng theo giới chuyên môn nhận định thì tại Cung Văn Hóa hữu nghị đã xẩy ra những trận nẩy lửa, 1 năm hoạt động nhưng trong lòng ae còn chưa thấy thỏa mãn đã dẫn tới những xung đột cá nhân và dẫn tới nội bộ thanh toán lẫn nhau.

LLTT sống giản dị mà nặng sâu nghĩa tình ko bon chen với những vị trí đức cao vọng trọng mà đỉnh đương tới sau mặc dù nghe sóng ngắn bắn rằng phải tới ngay để vụ này xử đẹp nhau cho 1 năm cũ ko còn bận lòng về giá trị của nhau trong tập thể. Ngay hay ko thì trong hội cũng ko ai chịu nổi 1 đại đao của LLTT thì giá trị ko thể thay đổi nổi, đao kiếm thì đã vô tình, rút đao chém xuống nước nước càng chẩy mạnh ...

Hà nội những ngày cuối năm khá yên tĩnh, đằng sau mặt hồ yên ả là 1 sự tranh chấp nhau vị trí ghế ngồi ...

Không khí bên ngoài Cung khá rộng ràng cho Tết đến

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nhưng bên trong thì lại 1 cuộc chiến âm thầm nhưng đầy máu lửa với ghế ít đít nhiều!
" Này thì đội trưởng này"

Vị trí đội trưởng giờ dính vào tường bởi sức công phá bao gồm tính chinh phục và khát vọng của cao thủ Trung taliban là cực khủng

Tranh thủ mặt tái dại và liên tục lau những giọt mồ hôi chẩy tong tỏng, sau cặp kính trắng là nỗi lo mất mùa ...

Anh cứ đứng đó, bơm xong nước là cho về nhì luôn chứ đứng đó lo đi!

Này thì đội trưởng này!

Gò quả này thật nặng cho đỡ phải ngoáy

Quả này thì a đỡ kiểu gì

Đỡ kiểu gì.. có xuống ngay vị trí ko thì bảo!

Vẫn còn ngoan cố sao anh!

Nhưng với 1 đòn cực thâm của tranh thủ thì trùm đạo hồi cũng phải bằng lòng ra ngồi trong ngậm ngùi của chạm ngưỡng thiên đường!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT sau khi chứng kiến vụ tranh chấp ngôi vị diễn ra thấy cả 2 đều tổn thương nặng nề bởi hao tốn khí huyết là rất lớn, bên cạnh đó còn có cả những giọt nước mắt rơi đầy bàn làm cho LLTT phải lau mà chưa biết ai rơi tại đây!

Có phải bạn đánh rơi những giọt nước mắt này ko vậy?

Có lẽ vì tớ hơi tiếc nuối khi cơ hội tới rồi mà do mềnh con ăn lòng xe điếu nên chỉ là nuối tiếc thôi!

Hỏi để biết chứ LLTT oánh cho nhiều người khóc lóc nên quen việc này rồi!

Bên này nước mắt cũng có, phải chăng vì a sợ mất vị trí mà có lúc a rơi lệ!

Với lối đánh này thì nhiều người phải khóc ròng chứ mấy ai dám cười, người khôn còn phải tính cửa nằm nhà đắp chăn chờ độc lập ...

Cao thủ Tuấn Anh " Dọn bể" đã thành thương hiệu nhưng quan trọng hơn cả là được LLTT đánh cho lau sàn liên tục nên nick name đã thành thương hiệu.

Bạn ơi bạn oánh nát loa Thắng ủn đi chứ tớ là tớ cay lắm rồi.

Này thì nát loa này... nhìn quả này có người xem ảnh còn ko dám soi gương nhìn lại mình.

Oánh quả này nhiều người còn phải bẻ gương cất đi chứ ko dám ra đường!

Quả này thì chưa có ai đỡ nổi

Oánh thế bảo sao trong hội ko bá đạo

Sau 1 lúc a phục hồi nhân phẩm thì đã nổi hứng hô hoán và bắt đầu kích động

Zee.... ZE... zEee

Với thái độ rất kích động và quá khích này thì nạn nhân sẽ được LLTT oánh cho tổn thương cục bộ ngay chứ chẳng đùa với chế độ!

Suy tính tí xem nên cho các anh đi bằng con đường nào

Hế hế... ra roài!

Bằng biện pháp nghiệp vụ thì LLTT bắt đầu đưa cao thủ Tuấn Anh về với nhiệm vụ dọn bể, sân nhà sàn bóng sạch nên việc a lăn dưới sàn là lẽ thường tình bởi di chuyển nhiều bên là bất khả thi!

Những đòn đau nhớ lâu khiến a đã cùng bạn lau nước mắt, ( nhiều người hay hơn còn lau chứ nói gì tới cánh ít tên tuổi,hế)

Mặc dù sống giản di mà năng sâu nghĩa tình nhưng đao kiếm lại ko lưu tình nên đối thủ dường như rơi vào tình trạng mất kiểm soát, giờ tổn thương cục bộ ...

Sự chán trường hiển thị rõ với giao diện ko thân thiện ...hehe

Mặc dù điều động cả thầy cúng tới cũng ko cứu vãn nổi tình thế... như vậy LLTT đã làm ngay được loét rưỡi trong vòng 10p đồng hồ!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thấy bạn die thảm quá khiến máu đạo hồi của a trỗi dậy và lại thêm 50k mê vào túi khiến a vừa bắt tay đã vội vàng ra đi

Hà nội có bao giờ vội được đâu nhưng a thì cứ khấp khởi kiếm bia với 50k mê của LLTT

Này thì kiếm này, 1 đòn cực hiểm mà giang hồ chưa ai đỡ nổi, có người nằm nhà xem ảnh thôi còn phải run lên bần bật.

AE ngồi xem mà còn phải nghiêng hết mình, nói gì cánh ú ớ hay trốn cũng có lý do.

Tổng kết hội nên ban hậu cần từ Hòa Bình tất tưởi có mặt đúng giờ!

Nện thôi... cuối cùng thì cả lượt đi lượt về LLTT đều làm của cao thủ Tuấn Anh 'dọn bể' 250k mê, trùm đạo hồi 150k, xông vào công quỹ 200k và cất 50k làm lộ phí đi về, tranh thủ thì nhìn thấy thế cũng phải lùi xe, T7 thì bẻ gương nằm nhà tự kỉ chỉ vì thấy số phận đen đủi nên nằm nhà đắp chăn chờ độc lập ... Số khách mời mang tên Tuấn " trốn" thì nick name ko còn phải bàn cãi!

Sau khi tổng kết năm của hội cũng là lúc đưa ra kế hoạch đầu năm với những lịch trình chào xuân năm mới tại khu rì sọt của ban hậu cần ngay Hòa Bình với báo đá, cầy hương ... và 1 số quái thú cần cho lên thớt!

Trên đường về cờ hoa đèn đóm tưng bừng làm cho buổi cuối năm tháy cầm 50k mê về lòng cứ phơi phới!

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thật sự mình chỉ muốn thong dong tự tại, không muốn làm đội trưởng đội này vì trong đội có trùm khủng bố Trung taliban, sợ Mỹ nó truy lùng thì toi nên qua né hạ rất ngoạn mục. Chứ mình mà vào chiến thì chức đội trưởng là trong tầm tay. Nhưng ở đời, biết lúc lùi, biết lúc tiến. Thấy bạn vui là mình thấy vui... Giờ lại thích câu cá, làm thơ... cho tâm hồn thanh tịnh. Thong dong tự tại vậy mà vui!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cám ơn bác Ruahoguom hôm qua thay mặt bà con có ý kiến: Chân đội trưởng nên để T7 trông béo tốt làm, bác Spy đeo kính thì nên làm chân thư ký, còn LLTT cho làm lái xe là Ok. Rất cám ơn bà con xa gần nhưng em thì tính thích thong dong, vui thú điền viên... Chứ làm chân đội trưởng này sức ép nhiều quá mà em lại đánh bóng đang hay, oánh cho LLTT 3 búa vào đầu kể cũng tội nghiệp.

Bình luận từ Facebook