Điểm danh ma đêm nào !

choctietlon

Super Moderators
Sai roài các bác ợ. Người có đôi chân to nhất sẽ đi đôi giầy cỡ to nhất. ka ka ka ka ... các bác bị lừa roài. Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
Điểm danh thấy ma đêm cũng hòm hòm rùi , đề nghị các bác vịnh 1 bài thơ nói về ma đêm đi .
Đêm hôm khuya khoắt , nghe thơ nó mới đầm đìa sương rơi lá hẹ.
hihi

cari3h

Moderator
Điểm danh thấy ma đêm cũng hòm hòm rùi , đề nghị các bác vịnh 1 bài thơ nói về ma đêm đi .
Đêm hôm khuya khoắt , nghe thơ nó mới đầm đìa sương rơi lá hẹ.
hihi
Bác Sơn đầu têu thì mời bác làm một bài mở màn ạ. Chủ nhật mà buồn như chó cắn. Các ma đêm đâu hết rồi? Vào up phát!

thangRau

Đại Uý
Câu đối được k ạ???
Vế đối này của a Minhbaohiem, Cpen hải Dương : " Đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy"

Xin đối, là " Đánh bia, đánh độ, đánh có tiền".

Bác MA nào có gì hay thì cho tý...

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hôm nay là một ngày phê như con dê với em,
clb em hôm nay liên hoan ( liên hoan từ chiều và đêm hôm qua cơ ), 8h đánh tới 1h chiều, ăn nhậu tới hơn 2h thì về, 5h lại chơi bóng bàn đến 10h tối, phê như con dê nhưng vẫn cố thức điểm danh với các bác

choctietlon

Super Moderators
Câu đối được k ạ???
Vế đối này của a Minhbaohiem, Cpen hải Dương : " Đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy"

Xin đối, là " Đánh bia, đánh độ, đánh có tiền".

Bác MA nào có gì hay thì cho tý...

Vế đối của em lại là: "Chơi hay, chơi đẹp, chơi mất tiền" bác nhiều râu ợ.
Có vẻ thế này đối sẽ chỉnh hơn đấy. ka ka ka thèm Bia

thangRau

Đại Uý
Vế đối của em lại là: "Chơi hay, chơi đẹp, chơi mất tiền" bác nhiều râu ợ.
Có vẻ thế này đối sẽ chỉnh hơn đấy. ka ka ka thèm Bia

A e mình mới chỉ đối vần, đối ngữ cho vần và dễ nghe thôi, còn của vế chính là " đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy" toàn dùng động từ bổ ngữ cho động từ thôi.

choctietlon

Super Moderators
A e mình mới chỉ đối vần, đối ngữ cho vần và dễ nghe thôi, còn của vế chính là " đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy" toàn dùng động từ bổ ngữ cho động từ thôi.

Thì vế đối của em cũng toàn động từ bổ ngữ cho đọng tử đây thôi mà bác. Vụ này bác ra Trảm Phong Quán gặp em là dễ nộp Bia lắm đấy. Bia Bia Bia Bia

Bình luận từ Facebook