Điểm danh ma đêm nào !

cari3h

Moderator
Không có chủ đề đàm đạo, vậy bây giờ em đưa ra chủ đề, bác nào đã có vợ hoặc người yêu, người tình thì vào chém nhiệt tình nhé :

Đố các bác 2 Câu nói kinh điển đàn ông hay nói dối phụ nữ nhất ?

Theo mình là: "Anh yêu em!" làm phụ nữ choáng và cả tin đến dại khờ...đến khi nhận ra được thì buốt nhói thấu Tim.

Đêm nay có ma nào họp không?

giacuong

Trung Sỹ
Không có chủ đề đàm đạo, vậy bây giờ em đưa ra chủ đề, bác nào đã có vợ hoặc người yêu, người tình thì vào chém nhiệt tình nhé :

Đố các bác 2 Câu nói kinh điển đàn ông hay nói dối phụ nữ nhất ?
Anh chỉ yêu 1 mình E, A yêu E cho đến khi con tim ngừng đập.......

Drhongson

Đại Tá
Mình vốn thật thà nên không biết nói dối phụ nữ.
chỉ biết phụ nữ hay xài câu này khi dụ đàn ông nè .
<< em xấu xí thế này ai mà thèm để ý tới em chứ ?>>
Khi nghe câu này là biết ngay đêm nay cửa buồng đã hết cài then rùi . hihi

giacuong

Trung Sỹ
hôm nay đọc tin thấy cô Cari3h đoạt chức vô địch , nhìn thấy hình chụp tươi vui quá hén, chắc ko còn mất ngũ nữa chứ, xin chúc mừng nhà vô địch và luôn vui tươi trẻ trung mãi nhé

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Mình vốn thật thà nên không biết nói dối phụ nữ.
chỉ biết phụ nữ hay xài câu này khi dụ đàn ông nè .
<< em xấu xí thế này ai mà thèm để ý tới em chứ ?>>
Khi nghe câu này là biết ngay đêm nay cửa buồng đã hết cài then rùi . hihi

Cái này trong phim cách đây mười mấy năm vẫn chiếu trên VTV , các thanh niên năm 2012 sử dụng nhiều câu kinh điển hơn nhiều chú Sơn ạ !
hơi đi xa với tiêu đề topic, bác nào muốn biết pm em nhe, hihihi

Last edited:
Các bác hội Bay đêm giờ vui thế, cho em tham ra mới nhá!!
EM hay thức đêm, nhg ít chém đêm. Các bác cho em vào chém tí cho "vui mồm", hề hề ...

cari3h

Moderator
hôm nay đọc tin thấy cô Cari3h đoạt chức vô địch , nhìn thấy hình chụp tươi vui quá hén, chắc ko còn mất ngũ nữa chứ, xin chúc mừng nhà vô địch và luôn vui tươi trẻ trung mãi nhé

chào bác Già...Cuồng! (Già...Cuống hay Già...Cương???) em hơi ...già mồm nên thanks bác nhiều nhiều nhá!

@TieuThanTien: đêm nay bác off sớm là bị phạt thèm Bia đấy!

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Em đây, đêm nay các bác hỏi xoáy đáp xoay với em nào, mấy bác mưu cao giải dùm em câu này với
nhiệt độ ngày hôm nay 0 độ, nhiệt độ ngày mai gấp đôi nhiệt độ ngày hôm nay, vậy ngày mai lạnh bao nhiêu độ hả các bác
bác nào giải được em thank 10 nhát.

Last edited:

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Em đây, đêm nay các bác hỏi xoáy đáp xoay với em nào, mấy bác mưu cao giải dùm em câu này với
nhiệt độ ngày hôm nay 0 độ, nhiệt độ ngày mai gấp đôi nhiệt độ ngày hôm nay, vậy ngày mai lạnh bao nhiêu độ hả các bác

ngày hôm nay 0 độ. Nhiệt độ ngày mai gấp đôi ngày hôm nay ( tức là 2 lần ) vậy nhiệt độ ngày mai xẽ là 2 con 0 độ. Chuẩn men. thank 10 cái đi

cari3h

Moderator

Mọi thứ bắt đầu bằng con số 0 và kết cục cũng là con số 0

Bình luận từ Facebook