Điểm danh ma đêm nào !

Geri

Trung Sỹ
Hehe, sáng t7 tuần này gé Đầu máy chơi :), khoảng 10h. Bách ở Thủ Đức ah? Còn đang đi học chắc là nhỏ hơn mình rùi:D

Pearl

Thượng Sỹ
HIHI vậy là mình nhìn đúng người rồi, Mình tên bách. Bữa nào là bữa nào nhỉ, cho cái lịch cụ thể đi, hihi,
Thứ 7 tuần tới mình đi theo trường đánh giải sinh viên thành phố, Hình như trên quận 3 thì phải,

Khoái đánh giải sinh viên gớm nhỉ? Tính bao giờ ra trường đây?

return

Thượng Sỹ
Đêm nay hình như không có con ma nào buồn cả, câu hỏi đêm nay sẽ là: điều khác nhau giữa trái bóng và phụ nữ là gì?

Drhongson

Đại Tá
Đêm nay hình như không có con ma nào buồn cả, câu hỏi đêm nay sẽ là: điều khác nhau giữa trái bóng và phụ nữ là gì?
Bóng thì tròn và dễ bảo , phụ nữ thì chỗ tròn chỗ không tròn và khó bảo. hì
@ Tieuthantien , chị Geri Trân woánh ghê lắm đấy , ngang ngửa Hiếu Bình định .

Last edited by a moderator:

Geri

Trung Sỹ
@ Tieuthantien , chị Geri Trân woánh ghê lắm đấy , ngang ngửa Hiếu Bình định .

@c.Sơn: Con thấy bóng tròn và rất khó bảo mà chú Sơn!! Hihi...
@Tieuthantien: e đừng nge chú Sơn nói vậy mà sợ, c woanh dở hơn Hiếu BĐ nhìu ah :D. Sáng t7 này lên ĐM jao lưu ngen!

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
@c.Sơn: Con thấy bóng tròn và rất khó bảo mà chú Sơn!! Hihi...
@Tieuthantien: e đừng nge chú Sơn nói vậy mà sợ, c woanh dở hơn Hiếu BĐ nhìu ah :D. Sáng t7 này lên ĐM jao lưu ngen!

Mình sinh năm 89 nha. Sợ thì ko có đâu, mình rất thích chơi bb với con gái, vì hầu hết con gái chơi bb đều rất vui tính và uống bia khỏe.
Sáng thứ 7 ở xndm nha. Có gì alo mình : 01677 688 052

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Đó là quê em ạ. Tên đầy đủ là Thị Trấn Thanh Miện. Hôm trước về quê buồn quá, ra cột mốc .... chụp hình ạ
Đêm nay ai online nào.

Last edited:

return

Thượng Sỹ
Có vẻ câu này thiếu thiện cảm với phụ nữ quá, thế sao trái bóng thì bác muốn đánh về phía đối phương, có khi không nương tay, còn phụ nữ thì bác muốn giữ lại?

Bình luận từ Facebook