Điểm danh ma đêm nào !

giacuong

Trung Sỹ
Chỉ vật vã vài ngày, vài tuần thôi ah?
Nếu là TY thật sự thì đôi khi mất cả đời để quên...Em nghĩ vậy không biết có lý thuyết suông không nhỉ?
Đau 1 lần rồi thôi còn hơn là đau suốt đời ( lời bài hát )

giacuong

Trung Sỹ
Tin nóng hỏi ,với hơn 100 CA vây bắt được 2 tên cướp ( là sinh viên ĐH năm tư ) tại tỉnh Lâm Đồng TP Đà Lạt đã cướp của đôi tình nhân đang tâm sự.....Yêu mà chi quá nguy hiểm luôn đến tánh mạng....

cari3h

Moderator
Ma đêm đâu hết rồi? Họp báo thôi!
Ngày mai là rằm vong Linh xá tội, tháng cô hồn. Ma nào có tội thì vào tự thú đi, sẽ dc ân xá. Đặc biệt là ma nào lỡ gây oán thù, chém giết nhau tả tơi trên bàn bóng

cari3h

Moderator
Tin nóng hỏi ,với hơn 100 CA vây bắt được 2 tên cướp ( là sinh viên ĐH năm tư ) tại tỉnh Lâm Đồng TP Đà Lạt đã cướp của đôi tình nhân đang tâm sự.....Yêu mà chi quá nguy hiểm luôn đến tánh mạng....

Bạn giacuong nói trật lất rồi, TY đâu có lỗi? Mà do hai bạn kia chọn nhầm chỗ...tâm sự. Thử ngồi tâm sự giữa chợ lúc ban ngày ban mặt hay ...đồn công an xem có ma nào dám cướp không:p

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Bạn giacuong nói trật lất rồi, TY đâu có lỗi? Mà do hai bạn kia chọn nhầm chỗ...tâm sự. Thử ngồi tâm sự giữa chợ lúc ban ngày ban mặt hay ...đồn công an xem có ma nào dám cướp không:p

Cái này hơi bị độc nha.hic. mà cướp là ở đâu cũng cướp được cả...kỳ rồi có về Đà lạt ngay chợ vẫn thấy cướp giật đó chị....được cái anh em ở chợ rất đoàn kết. bao thằng cướp quánh như trái chuối....

giacuong

Trung Sỹ
tâm sự thì ngồi ở Hồ xuân Hương lý tưởng quá còn gì, ai mà ra giữa chợ vào ban ngày thì chỉ có bàn rau thôi CR 3h ơi!!!! Ko biết gì hết........

metri

Binh Nhì

Tốt hơn là vào nhà nghỉ mà tâm sự là êm rồi, thật sự hai bạn kia nhầm chỗ phải không cai3H

cari3h

Moderator
Tốt hơn là vào nhà nghỉ mà tâm sự là êm rồi, thật sự hai bạn kia nhầm chỗ phải không cai3H

Hihi, nếu là Cr thì tâm sự ở bàn bóng cho tiện, xô xê, chém giết cho nó máu, xong ra họp báo 3 ly sinh tố, 1 tô bún bò, vừa vui vừa bổ ích, khỏi lo bị...cướp!:p

metri

Binh Nhì
Vào nhà nghỉ cũng đôi công được mà, vùa có máy lạnh, vừa xô xê lại không lo bị cướp. Ở bàn bóng cũng vui nhưng nhiều mồ hôi lắm

metri

Binh Nhì
Đà lạt đẹp thơ mộng nhưng buồn thật. Nhớ lần đưa đội đi thi đấu ở Đà lạt năm 2008, đội thua, xảy ra nhiều chuyện trong nội bộ, bản thân thì bị sưng khớp nên phải chống nạng. Kỷ niệm của mình về Đà lạt có lẽ chỉ là đôi nạng bằng gỗ thông, đẹp và tốt. Hy vọng có ngày quay trở lại với những kỷ niệm vui vẻ hơn

metri

Binh Nhì
bongbanbia mới vô địch giải TX, lại vừa tham gia bắt giải trẻ xuất sắc, sao phải buồn. chắc là ko có người tâm sự ở nhà nghỉ rồi. Toàn phải ra bàn bóng tâm sự giống chị cari3h.

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
bongbanbia mới vô địch giải TX, lại vừa tham gia bắt giải trẻ xuất sắc, sao phải buồn. chắc là ko có người tâm sự ở nhà nghỉ rồi. Toàn phải ra bàn bóng tâm sự giống chị cari3h.

Sao bác biết là giống, hihi,..................

Bình luận từ Facebook