Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

pkhuyenthoai

Đại Tá
Có lẽ họ bận họp , ngày mai có mà, quan trọng là vợt đánh có ưng ý k ?
Cảm nhận buổi đánh đầu tiên: cán cầm thoải mái, giật an toàn, tốc độ cao, có cảm giác bóng. Tóm lại quá ưng ý :). Chắc cuối năm đặt bác thêm 1 cây carbon, bác đừng lên giá nữa nhé hehe

anzippo

Đại Tá
Cảm nhận buổi đánh đầu tiên: cán cầm thoải mái, giật an toàn, tốc độ cao, có cảm giác bóng. Tóm lại quá ưng ý :). Chắc cuối năm đặt bác thêm 1 cây carbon, bác đừng lên giá nữa nhé hehe
Cây của em k có cacbon mà tốc độ cao , nếu mà có cacbon thì không ai chơi với em đâu he vì khi em giật họ đowx không được ( khè tí ha )

anzippo

Đại Tá
:D Anh An nghiên cứu làm cây J-Pen 1 lớp hinoki đấu giá chơi :cool:
Có ngay 1 lớp hinoki dày 7,2 mm trọng lượng 94 gam , cán hinoki

docmaorg

Đại Tá
Nguồn nguyên liệu của bác An rất tuyệt vời. Nhưng em nhìn cái cốt của bác cứ thấy tiếc tiếc vì nó ko được chỉn chu, hàng làm thủ công nó hơn hàng làm công nghiệp ở chỗ ko cái nào giống cái nào, nhưng lại thể hiện độ tinh xảo của người làm tạo nên sự đặc biệt. Bác mà đầu tư thêm về công nghệ chút nữa thì tuyệt vời.
Mỗi cái cốt vợt sẽ có điểm nhấn, có thể vân gỗ bề mặt, hay là cán vợt v...v..... em nghĩ cốt vợt của bác sẽ đẹp hơn rất nhiều.

anzippo

Đại Tá
A cho e đặt 01 cây hinoki 01 lớp nhé - cán hinoki luôn ( nhưng là cán thẳng ) không gắn tem hay logo gì lên cán được ko a ? độ dầy mong muốn của e là từ 9-9,3mm size 151-157 bao lâu e có hàng a An nhỉ !
Mọi cái đều ok , nhưng dày 9 mm thì nặng lắm , anh đã làm 7-8 mm vác đax đánh thử thấy ok , thanks

Bình luận từ Facebook