Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Tackebong

Trung Uý
Em lại quên cây này CÁN làm bằng gỗ gì mất, bạn bè hỏi chỉ nhớ nó nặng 98 gr, 7 lớp gỗ: 1 lõi hinoki, 4 lớp walnut, 2 lớp white oak (hình như vậy phải không anh @anzippo :p)
Dán Rakza9 và 802-40 Mistery III vào gần 190 gr. Đánh rất đằm, mỗi tội hơi nhỏ hơn cây thìa Zetro của em tí nên hay hụt banh :D

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Em lại quên cây này CÁN làm bằng gỗ gì mất, bạn bè hỏi chỉ nhớ nó nặng 98 gr, 7 lớp gỗ: 1 lõi hinoki, 4 lớp walnut, 2 lớp white oak (hình như vậy phải không anh @anzippo :p)
Dán Rakza9 và 802-40 Mistery III vào gần 190 gr. Đánh rất đằm, mỗi tội hơi nhỏ hơn cây thìa Zetro của em tí nên hay hụt banh :D

Đúng rồi đó , cán ốp gỗ trắc ( gỗ trắc chủ yếu là trắc đen còn gỗ trắc có màu như vật gọi là trắc hiếm ). Khè tí

pkhuyenthoai

Đại Tá

Cốt này đánh cảm giác sao bạn: tốc độ, kiểm soát, xoáy

Tackebong

Trung Uý
Cốt này đánh cảm giác sao bạn: tốc độ, kiểm soát, xoáy
1. Kiểm soát tốt! (thuần gỗ, lớp lõi dày, 6 lớp còn lại mỏng)
2. Tốc độ thì do mình chơi gai công (FH) + Rakza9 (BH- mút này khá cứng+ nảy) nên tốc độ ok.
3. Về độ xoáy mình không có kinh nghiệm , so sánh cũng hơi khập khiểng vì mình chỉ đánh có cây này với cây Zetro Cpen mút sigma II euro thôi.
Nếu xoay mặt Rakza9 để giao bóng thì cũng khá xoáy. Vợt khá nặng (190g) nên luyện cổ tay rất tốt hehe :))

anzippo

Đại Tá
cây bác làm cho e nên đánh với mặt cứng hay mềm vậy bác An
Cây của em mềm , tuỳ theo lối đánh mà chọn lựa cho nó phù hợp ,qua trao nhiều rơ của em đánh cự ly trung bình và xa bàn , em nên dùng mặt có độ bám bóng , có độ cứng TB hoặc cứng không dùng mặt mềm, em có thể dùng mặt tàu vô tư .

pkhuyenthoai

Đại Tá
Cây của em mềm , tuỳ theo lối đánh mà chọn lựa cho nó phù hợp ,qua trao nhiều rơ của em đánh cự ly trung bình và xa bàn , em nên dùng mặt có độ bám bóng , có độ cứng TB hoặc cứng không dùng mặt mềm, em có thể dùng mặt tàu vô tư .
TK VCB của anh có phải là vietcombank không ak

Bình luận từ Facebook