Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

o3ma

Đại Tá
Không chấp được gì hết đâu , o3ma cứ hỏi Red là biết ngay , bạn ý biết rõ trình bb và trình bia mà
Chẳng cần phải hỏi ai cả, cái này tự e nhận xét được sau khi xem vài clip của bác. Bác thử tưởng tượng xem trình độ của một người mới tập chơi 5 tháng thì "siêu" tới mức nào?

anzippo

Đại Tá
Không dám bác ơi. Mình cứ chân thật, không chơi chân giả.
Nếu " chân thật " tn còi cầm gạch đánh ngang vơis o3 ma tại Bác tràng nhé , trận này mang tính chất cho vui thôi nhé ! Tại đây cũng có vài trận như vậy , mỗi trận o3 ma và an còi đuwowc thưởng 10 bia

Red Arc

Đại Tá
Nếu " chân thật " tn còi cầm gạch đánh ngang vơis o3 ma tại Bác tràng nhé , trận này mang tính chất cho vui thôi nhé ! Tại đây cũng có vài trận như vậy , mỗi trận o3 ma và an còi đuwowc thưởng 10 bia
Kekeke, bác @o3ma thấy anh An oánh gạch bên Topic Quãng Ninh rồi nên kèo này chỉ trừ khi bác @o3ma uống mật Gấu ăn gan Hùm mới oánh ngang bóng với anh An....

o3ma

Đại Tá
Nếu có đến thì e chỉ làm quan sát viên thôi. Lặng lẽ đến và lặng lẽ lui.

anzippo

Đại Tá
Cây Này ( 2 tốc độ). của chị Huệ clb văn Thánh TPHCM dùng để đánh gai ( chưa xong )

anzippo

Đại Tá
Thích cái số cuối ở trong ngoặc hơn. Thế mới cân.
Dụ này hay lắm mà cũng chưa thực hiện bao giờ an còi không cầm vợt , kẹp vợt giữa bụng giao lưu với o3 ma , an còi giao bóng hết o3 ma đ ơx qua hoăcj đánh hay lốp tuỳ nếu an còi đanhs hay đỡ ( vợt vẫn ở bụng tuyệt đối k dùng tay) , lưu ý trong 1 set nếu an còi chỉ cần thổi qua bàn của o3 ma 1 quả thì o3 ma thua set đó , liều thử với o3ma

o3ma

Đại Tá
Dụ này hay lắm mà cũng chưa thực hiện bao giờ an còi không cầm vợt , kẹp vợt giữa bụng giao lưu với o3 ma , an còi giao bóng hết o3 ma đ ơx qua hoăcj đánh hay lốp tuỳ nếu an còi đanhs hay đỡ ( vợt vẫn ở bụng tuyệt đối k dùng tay) , lưu ý trong 1 set nếu an còi chỉ cần thổi qua bàn của o3 ma 1 quả thì o3 ma thua set đó , liều thử với o3ma
Bác lắm võ lắm. Cái zụ thổi này e cũng xem clip của bác rồi. Trình gà mờ như e 11 quả đỡ giao bóng kiểu gì chẳng có quả phều lên, bác ung dung thổi qua. E tèo. Thà thế e mời bia bác luôn cho khỏi mất công đánh. Nói chung cái vụ đấu bóng này e chưa chơi được với bác. Yếu thì nhận thua thôi.

anzippo

Đại Tá
Bác lắm võ lắm. Cái zụ thổi này e cũng xem clip của bác rồi. Trình gà mờ như e 11 quả đỡ giao bóng kiểu gì chẳng có quả phều lên, bác ung dung thổi qua. E tèo. Thà thế e mời bia bác luôn cho khỏi mất công đánh. Nói chung cái vụ đấu bóng này e chưa chơi được với bác. Yếu thì nhận thua thôi.
Bó tay rồi kèo nào cũng không thành , thôi ngày đó cố gắng đeen uống với nhau 1 cốc bia và 1 ly rượu đem từ xưởng ACT nhé !

Bình luận từ Facebook