Combo tốt cho Tosios . Mời các bác vào chỉ giáo

hiepga

Đại Tá
Hiện tại e đã có 1 cây Tosios để quyết tâm chinh chiến đến già. Các bác giúp e xem combo nào hợp với lối đánh thiên về càng Fh giật moi,đôi công ,Bh chặn đẩy và tăng cảm giác bóng tốt ạ. E chỉ thấy mấy bác bảo kết hợp với combo Bitzt Soft và Ten 05 fx. Ngoài combo này ra còn những mặt nào phù hợp cho cốt này không ạ. Thanks all

hiepga

Đại Tá
Bạn thử tham khảo tosiosHD là một trong những người gắn bó nhiều năm với cây này và hiện nay vẫn đang sử dụng nó
E cug ll rồi, bác ấy cũng tư vấn là nên dùng Blizt l và ten 05 fx. E muốn xem ai còn biết combo nào hay nữa k ạ :D

phungducthang

Đại Tá
Vấn đề này thì phải hỏi Đạt TosiosHD vì cậu ta dùng dòng cốt vợt này lâu rồi nen chắc có nhiều kinh nghiệm bạn à
Bạn thử tham khảo tosiosHD là một trong những người gắn bó nhiều năm với cây này và hiện nay vẫn đang sử dụng nó
Xem ra bạn Đạt được nhiều người biết đến nhỉ (?)

hiepga

Đại Tá
Thể nào bác tosiosHD cũng vào, đây là món tủ của bác ấy mà
Xem ra bạn Đạt được nhiều người biết đến nhỉ (?)
BÁc ấy bận đi đâu rồi ấy, vừa sáng mới chat vs e mà nhắn lại mất tích lun. Đang hỏi bác ấy cách nhuộm màu cho cốt :D. Chứ dòng này toàn làm cốt màu sáng. Cây của e chơi được 10 ngày mà đã bị bẩn hết rồi :(

phungducthang

Đại Tá
BÁc ấy bận đi đâu rồi ấy, vừa sáng mới chat vs e mà nhắn lại mất tích lun. Đang hỏi bác ấy cách nhuộm màu cho cốt :D. Chứ dòng này toàn làm cốt màu sáng. Cây của e chơi được 10 ngày mà đã bị bẩn hết rồi :(
Bác ấy đang đi mua đồng hồ đeo tay, dạo này thích dùng trang sức nữa chứ (?)

songphaisock

Trung Tá
Vào keo mang cá và mấy chỗ sáng màu trên cán đi bác, đảm bảo sạch đẹp đến già

phungducthang

Đại Tá
Vì Đạt TosiosHD là người mua của mình cái bao vợt Tibhar khuôn chìm mà, nên biết nhau thôi bạn phungducthang ạ, mà bao giờ bạn lên Laocai giao lưu cùng các bóng hồng Laocai thế??
Chém gió với các nàng chút thôi chứ gì đâu, nhưng sẽ có dịp lên chơi và giao lưu với bb Lào Cai của các bạn.

songphaisock

Trung Tá
Bác mua chai keo 502 loại dỏm ấy, về đổ ra cái chén nhỏ khoản 10 giọt rồi lấy tăm bông ngoáy tai chấm vào, sau đó phết nhanh lên chỗ cần lên keo bảo vệ. nhớ dùng băng dính trong dán lên những chỗ nào k muốn vào keo đễ tránh keo vây ra

hiepga

Đại Tá
Bác mua chai keo 502 loại dỏm ấy, về đổ ra cái chén nhỏ khoản 10 giọt rồi lấy tăm bông ngoáy tai chấm vào, sau đó phết nhanh lên chỗ cần lên keo bảo vệ. nhớ dùng băng dính trong dán lên những chỗ nào k muốn vào keo đễ tránh keo vây ra
Hix. Chơi 502 à. Nghe nguy hiểm quá bác . ``@@. Chắc phải đi nhờ cao nhân vào keo hộ thôi

phungducthang

Đại Tá
Hix. Chơi 502 à. Nghe nguy hiểm quá bác . ``@@. Chắc phải đi nhờ cao nhân vào keo hộ thôi
Chẳng sao đâu, chỉ lưu ý là dùng 502 dổm. Bạn thao tác thử lên 1 miếng gỗ để kiểm tra keo và quen tay, cũng như hình dung xem sau đó nếu làm thật sẽ như thế nào. Thấy keo 502 không khô ngay tức thì, không làm cháy gỗ.... là được.

tosiosHD

Đại Tá
TosiosHD đây!!! Haha. Thực ra mình chơi Tosios đã nhiều năm, rất nhiều cốt khác thoắt đến, thoắt đi, nhưng tosios thì vẫn đã và đang ở lại với mình. Mỗi người có 1 lối đánh, 1 cảm giác bóng khác nhau nên cách phối hợp combo khác nhau. Với mình, mình đã từng dán FH là blitz soft, blitz 2010, Genious, Aurus; BH là blitz soft, aurus soft, blitz2010, calibra spin cho các lối đánh, chiến thuật khác nhau! Ko có combo nào là hoàn hảo cả, tuỳ vào cảm giác và lối chơi của bạn mà bạn lựa chọn combo ưng ý nhé!

Bình luận từ Facebook