Toàn quốc CLOSED!

archer

Đại Tá
Cây này gỗ Hinoki chứ không phải Limba như Vis. Limba ngậm bóng hơn còn Hinoki trợ lực hơn. Mình tuy nhỏ con nhưng đánh FH ko thiếu lực lắm nên thích Limba hơn.
Thấy bác @Trạng .... CÁ nói nó giống KLHS hơn. Chú @archer QC hơi sai!@
A nhầm r, e ko bao h sai :D
E bảo nó form Vis chứ k phải là Vis, chưa kể lớp ngoài cùng khác nhau thì Vis là ALC còn Hungca là Purewood, dĩ nhiên đã khác rồi.

bachikho

Đại Tá
Cây này gỗ Hinoki chứ không phải Limba như Vis. Limba ngậm bóng hơn còn Hinoki trợ lực hơn. Mình tuy nhỏ con nhưng đánh FH ko thiếu lực lắm nên thích Limba hơn.
Thấy bác @Trạng .... CÁ nói nó giống KLHS hơn. Chú @archer QC hơi sai!@
vis nào limba vậy bác, cấu trúc vis là koto-limba-alc-kiri-alc-limba-koto mà, limba nằm trong chứ ko phải nằm ngoài đâu

Trainee

Đại Tá
vis nào limba vậy bác, cấu trúc vis là koto-limba-alc-kiri-alc-limba-koto mà, limba nằm trong chứ ko phải nằm ngoài đâu
Vâng, đại thể em nghe bác Cá nói là đã bị thay Limba bằng Hinoki nên vợt hơi nảy hơn dự kiến đặt hàng của bác ấy.
Em thì vẫn tính đánh nó, nhưng lại thêm cái cán nó lửng lơ, hơi lớn hơn TMB, nhưng lại hơi dẹt hơn ZJK, ... em cầm hơi lọt tay, mà cực ghét quấn, bó, ...

Trainee

Đại Tá
Vợt rất đẹp:

Attachments

663.8 KB · Đọc: 0
    687.4 KB · Đọc: 0
    596.5 KB · Đọc: 0

o3ma

Đại Tá
Vâng, đại thể em nghe bác Cá nói là đã bị thay Limba bằng Hinoki nên vợt hơi nảy hơn dự kiến đặt hàng của bác ấy.
Em thì vẫn tính đánh nó, nhưng lại thêm cái cán nó lửng lơ, hơi lớn hơn TMB, nhưng lại hơi dẹt hơn ZJK, ... em cầm hơi lọt tay, mà cực ghét quấn, bó, ...
Cán đấy là cán Zjk chuẩn đấy, ku Cá mang 1 e Zjk đến cho chú Ca đo để làm đúng như thế mà.

Trainee

Đại Tá
:p
Có ai thiếu củi luộc bánh chưng không nhỉ ?
Ha ha, làm gì tới nỗi thế. Bản mặt cây này có đúng bằng ZJK ALC không anh nhỉ ?
Tối em cứ cắt dán vào đánh thử, nếu OK thì dùng luôn khỏi lằng nhằng. Còn không thì chạy ra Phố bóng bàn ngay kề đó xách 1 cây Vis hoặc ZJK ALC là xong thôi mà, tiền thưởng Tết vừa chui vào túi, tự thưởng mình tý, kê kê !

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ha ha, làm gì tới nỗi thế. Bản mặt cây này có đúng bằng ZJK ALC không anh nhỉ ?
Tối em cứ cắt dán vào đánh thử, nếu OK thì dùng luôn khỏi lằng nhằng. Còn không thì chạy ra Phố bóng bàn ngay kề đó xách 1 cây Vis hoặc ZJK ALC là xong thôi mà, tiền thưởng Tết vừa chui vào túi, tự thưởng mình tý, kê kê !
Hâm à, ko hợp thì kể cả dát vàng, đồ thể thao chứ có phải trang sức đâu mà ... TÍCH LŨY GIÁ TRỊ

archer

Đại Tá
còn 1 bài nữa về phân tích sự khác nhau của sp mk với pr, nt mà tìm ko ra mới cay :(
Bác có tiêu chí phân biệt về mùi ko? 3 lần em lấy mặt Tàu được lưu hành trong thị trường Nhật đều thấy nó mùi hắc nhưng là mùi thơm, còn mặt Tàu bán ở VN hoặc xách Tàu thì thấy mùi biến đổi từ khắm đến thum thủm và đến thối hoắc...

nvh78

Đại Tá
Găp
Ủa tưởng ai hóa ra cao thủ võ lâm, có mắt k thấy cao nhân thất lễ quá, thật ra giờ e chỉ còn muốn thử Lòng 3 Hào 3 hoặc Inner ZLC thôi mà cũng chả máu gì lắm nữa[/QUOTE
Gặp đúng cao thủ trình A..

Bình luận từ Facebook