CLB những người đánh mặt Tàu

boll_boll

Moderator
DHS mới ra cây PG9, thấy cũng đẹp, bác nào cần thì em đặt luôn cho nhé, giá 800k, đắt hơn cây PG7 và 8 1 chút xíu.

bongbanhamtan

Binh Nhì
chào các anh chị, em lần đầu tiên tham gia diễn đàn mong các anh chị giúp đỡ nhiều. Tình hình la em mói biết chơi bóng bàn nên cũng không hiểu hết các kiểu đỡ giao bóng, đặc biệt là mặt vợt gai mong các anh chị giúp đỡ.

tipphono8x

Trung Uý
Chúc toàn thể a e đội mặt Tàu năm mới an khang thịnh vượng!
Năm mới ai cũng lên ít nhất 2 bóng!
Chúc toàn thể a e diễn đàn được như đội mặt Tàu! :)

thangRau

Đại Uý
Chúc mừng năm mới ae mút Tàu.
Chúc a e vui khỏe, lấy BB làm niềm vui là chính, k lấy BB làm chỗ để trút giận nhé.

Dũng Cửu

Đại Tá
Xin chào ACE mặt tầu :
Dũng 9 xin gia nhập CLB tầu đạo để có cơ hội đàm đạo,họp báo phát triển CLB những người đánh mặt tầu :)
Combo của em
Blade :pG7
FH :H3NEO,H3NT
BH :TG3NEO

long thủ

Đại Tá
Em đang thử nghiệm trò tune em vừa nghĩ ra: bôi 2 lớp baby oil lên cả topsheet và sponge, để 1 đêm thấy mút giãn ra nhưng không bị cong do 2 mặt được giãn đều, và vẫn không mất độ dính tí nào. Sau đó em cho vào tủ đá để 3 tiếng, vừa lôi ra thấy lạnh toát (đương nhiên) và độ giãn vẫn giữ nguyên, không bị co vào tí nào. Để em chờ nó nguội rồi dán đánh thử, sẽ review cho các bác kết quả thất bại hay thành công :cool:

Em đang thử nghiệm trò tune em vừa nghĩ ra: bôi 2 lớp baby oil lên cả topsheet và sponge, để 1 đêm thấy mút giãn ra nhưng không bị cong do 2 mặt được giãn đều, và vẫn không mất độ dính tí nào. Sau đó em cho vào tủ đá để 3 tiếng, vừa lôi ra thấy lạnh toát (đương nhiên) và độ giãn vẫn giữ nguyên, không bị co vào tí nào. Để em chờ nó nguội rồi dán đánh thử, sẽ review cho các bác kết quả thất bại hay thành công :cool:
muốn cho mặt đạt được độ hoàn mĩ thì sau khi cho tủ lạnh đông cứng 30h thì phải lấy ra ngay cho vào lò bêp than 30 phút để mặt vợt hấp thụ đù 2 khí âm dương

long thủ

Đại Tá
muốn cho mặt đạt được độ hoàn mĩ thì sau khi cho tủ lạnh đông cứng 30h thì phải lấy ra ngay cho vào lò bêp than 30 phút để mặt vợt hấp thụ đù 2 khí âm dương

Chỉ sợ khí duơng mạnh quá làm mất cân bằng khiến mặt vợt tẩu hỏa thành than thôi anh ạ =))

com1603

Thượng Tá

muốn cho mặt đạt được độ hoàn mĩ thì sau khi cho tủ lạnh đông cứng 30h thì phaỉ lấy r09a ngay cho vào lò bêp than 30 phút để mặt vợt hấp thụ đù 2 khí âm dương

Chỉ sợ khí duơng mạnh quá làm mất cân bằng khiến mặt vợt tẩu hỏa thành than thôi anh ạ =))
Ae mày thiếu một bước nữa là bôi rượu nút lá chuối lên cả topsheet lẫn sponge trước khi chiến 15 phút :D

Bình luận từ Facebook