CLB những người đánh mặt Tàu

anh poongpoong ơi,nhóm mình có phải phân bố công ziệc cho các thành ziên mặt tàu đạo hông hả bác.Zí zụ nà mình có thành ziên chuyên lo đối ngoại,đối nội,kĩ thụt,thành ziên chuyên no kinh phí,thành ziên chuyên no bố trí ăn chơi,.....

Piing poong

Thiếu Uý
Ý kiến quá hay - Ae đề cử & tự đề cử luôn đi nhỉ? Có vẻ giông giống của Vodanh nhề hề hề ;) Bia

1. Ảnh ọt, loa đài, bình luận viên - Marketing Manager - Long Com1603!?
2. Chuyên gia vũ khí và thời sự chuyên đề hotboy Tung của - Weapon Expert - NgocHip?
3. Chuyên gia phụ trách ăn chơi - Party Manager - Chơi với bóng?
4. Chuyên gia tài chính lo kinh phí - Finance Manager -
5.....

Ruahoguom

Thiếu Uý
Ý kiến quá hay - Ae đề cử & tự đề cử luôn đi nhỉ? Có vẻ giông giống của Vodanh nhề hề hề ;) Bia

1. Ảnh ọt, loa đài, bình luận viên - Marketing Manager - Long Com1603!?
2. Chuyên gia vũ khí và thời sự chuyên đề hotboy Tung của - Weapon Expert - NgocHip?
3. Chuyên gia phụ trách ăn chơi - Party Manager - Chơi với bóng?
4. Chuyên gia tài chính lo kinh phí - Finance Manager -
5.....

Chuyên gia phối màu quần áo giầy kiêm nhặt bóng là bác PP nhé!

Piing poong

Thiếu Uý
Chuyên gia phối màu quần áo giầy kiêm nhặt bóng là bác PP nhé!

Hẹ hẹ : Phối màu liên quan hình ảnh, truyền thông của CLB - MaMa (Maketing Manager) - Com ;)
Nhặt bóng - Thu nhặt thóc,... - FiMa (Finance Manager) ;) ;) ;) Bia Bia Bia

Hẹn cụ cà phê Quý Tỵ nhể chuyển sang năm mới thì gấp đôi nhé cho nó có lộc ;););) thèmBia

Last edited:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hẹ hẹ : Phối màu liên quan hình ảnh, truyền thông của CLB - MaMa (Maketing Manager) - Com ;)

Hẹn cụ cà phê Quý Tỵ nhể chuyển sang năm mới thì gấp đôi nhé cho nó có lộc ;););) thèmBia

Rủ bác mà hơi khó,chắc bi giờ sếp lớn nên phải đặt lịch>>???????
Bác mà Dã Tượng thì em mang Thuận Thiên Kiếm qua C6 tắm máu quần hùng cho kiếm linh đới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Piing poong

Thiếu Uý
Rủ bác mà hơi khó,chắc bi giờ sếp lớn nên phải đặt lịch>>???????
Bác mà Dã Tượng thì em mang Thuận Thiên Kiếm qua C6 tắm máu quần hùng cho kiếm linh đới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sếp nhỏ - Bảo vệ CLB - Security Manager (Sec Ma) dễ gặp Cứ 14 - 16g hàng ngày là xếp ngon ;) Cụ có Dao, Kiếm gì thì cũng cho một đại đao là dao kiếm đứt đôi thôi ;);););)

giờ khắc giao thừa đã qua,năm cũ khó khăn đã qua,năm mới còn khó khăn hơn sắp tới.Chúc mọi người trong clb tàu đạo sức khoer dồi dào,làm ăn thuận lợi và quan trọng là tìm ra được bí kíp sử dụng tàu đạo

CUONG.84

Thượng Sỹ
Năm mới em chúc toàn thể a e trong hội mặt tầu một năm mới, an khang, thịnh vượng. sức khỏe và thành công.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chúc toàn thể anh em oánh mặt-cốt-bóng- giày-tất-bàn.............Tàu sức khỏe dồi dào để thi triển võ công Tàu đạo!
HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh ơi anh,chữ kí của anh hơi to thì phải,phải chăng anh cho nhỏ lại ko lại gặp rắc rối đấy ạ.Chỗ thân tình thì Ae nhắc nhở ko thì...........

Piing poong

Thiếu Uý

Piing poong

Thiếu Uý
Chúc ae CLB mềnh năm mới oánh bóng xoáy cong như rắn di chuyển, tiu mạnh và nhanh như rắn đớp mồi - Ae thích cá độ nhìn thấy rét luôn vì sợ ;););) Bia

Bình luận từ Facebook