CLB những người đánh mặt Tàu

lamtq

Đại Tá
Hi hi hi! Bác Lâm SN 75 mà trông như 57 còn bác Hạnh SN 71 mà trẻ trung nhí nhảnh như 17.;);););););););););););)
Mà trông bác Lâm giông nhân vật trong avatar của em phết!:p
Nếu được thì có lẽ năm nay anh em Mặt Tàu làm cái Đại hội vui vui cái nhỉ?????????BiaBiaBiaBiaBia
náo thế Tết ra "đập chết ăn thịt"BiaBia

lamtq

Đại Tá
He he Lâm ăn bác nhiều râu là hay lắm đó. Chắc Lâm hơn tuổi Quỳnh - tipphono8x - Quỳnh cũng mới ra trường chưa lâu. Nếu Lâm ra Hà nội - Mấy ae giao lưu cho vui kk ;) Bia
Tuấn Anh dạo này hay lên nhiều - Lâm cẩn thận ;) Bia

bóng TA e yêu lắm cơ a H ơiBiaBiaBiaBia
trình e D vớ vẩn ăn ng ta toàn cũng kiểu vớ vẩn:p:rolleyes::rolleyes:BiaBiaBiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
Chào tất cả anh em của clb mặt tàu, tôi được 1 người bạn cho 1 miếng DHS màu đen trên có ghi chữ PF4, mặt lót màu xanh. Tôi cũng đã đánh thử thấy bám bóng và kiểm soát tốt, anh em nào đã từng đánh mặt này có thể cho tôi biết giá của miếng này hiện giờ bao nhiêu, có thể mua ở đâu ở TPHCM, và có bền không? Miếng này bạn của tôi cũng được người ta cho nên không hỏi được gốc gác của nó như thế nào?
Xin cảm ơn!

Tp Hồ Chí Minh các bạn trong đó sẽ tư vấn cho bạn, Hà nội bạn có thể đặt binhnguyen giá 300k, bạn thêm tiền ship nếu lấy ;) Bia

Chi tiết hơn bạn xem ở đây:

http://bongban.org/forum/showthread.php/6690-binhnguyen-HN-TQ-Nhận-đặt-hàng-mặt-vợt

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ

Piing poong

Thiếu Uý
Hi hi hi! Bác Lâm SN 75 mà trông như 57 còn bác Hạnh SN 71 mà trẻ trung nhí nhảnh như 17.;);););););););););););)
Mà trông bác Lâm giông nhân vật trong avatar của em phết!:p
Nếu được thì có lẽ năm nay anh em Mặt Tàu làm cái Đại hội vui vui cái nhỉ?????????BiaBiaBiaBiaBia

Vụ đại hội này cần 1 người uy tín, tâm huyết và có nhiều thời gian chủ trì e thử lĩnh xướng đi a ủng hộ. A hơi kẹt khoản thời gian ;) Có thể làm quả trù bị ban đầu sau đó phát hiện và bổ sung thành viên tích cực uy tín và có năng lực cống hiến và hi sinh ;) - Tất nhiên là độ nghiện cần đủ nặng ;) cho ae đánh giá hehe ;) Bia
Trước mắt chiều mai ae chiến tí ở Duy Hưng cho máu nhể?

1. Anhnt (15g - ?)
2. PP (16g - 17g30 - phải về đón ku kon)
3. Lảo sư (?)
4. Vanuc (?)
5. Binhnguyen (15h -?)
6. ThangRau (?)
.... X

docmaorg

Đại Tá
Bên Nhật cũng có bán mút của tuyển TQ, chắc là hàng xịn nhưng tính ra phải
hơn 2.5Tr/miếng. Em không phải dân Tàu đạo nên chả biết thế nào mà lần :)

Đúng là ở nhật giá thế này bác à, tôi xem xong phát hoảng. Nhưng theo tôi biết ở TQ nếu khéo mua thì giá tốt lắm, ko có giá trên trời như ở VN đâu. Vì bản thân dân Tầu cũng không giầu có gì cho cam để họ mua cái mút vợt bóng bàn giá trên trời, theo tôi hiểu cách mà ở nhà mình kêu đồ TQ nhiều hàng fake nhiều hàng lỗi cũng là 1 kiểu của kd đánh vào tâm lý người mua. Mua ở nhà có người bảo lãnh hứa hẹn chứ động đến tiền khi có phản hồi ko tích cực là người ta lặn mất con mẹ hàng lươn. Tất nhiên vẫn có 1 vài người đủ uy tín và dựa trên cơ sở thuận mua vừa bán. KD ai chẳng muốn lãi cao.
Đồng ý là TQ là thế giới của làm nhái, nhưng tất cả các khái niệm về mặt vợt tầu tại VN theo mình tìm hiểu thì chẳng có thằng DHS nào quy định ra thế mà toàn là do VN mình tự tìm hiểu tổng kết rồi đưa khái niệm ra rồi ăn sâu vào não người chơi thế là thành kiến thức thôi.
Kiểu như là 1+1 = 2 thì ai cũng biết, nhưng cái mà tất cả chẳng ai biết thì người đưa khái niệm ra bằng 3,4,5,xxxxx rồi mọi ngờii vỗ tay thì đều được cho là đúng cả.

Piing poong

Thiếu Uý
Trungsay đã tổng kết rồi bác ;)

http://matvottau.com/index.php?route=product/category&path=40

http://bongban.org/forum/showthread.php/6116-Phân-loại-H3-cho-mem-mới

E chưa chơi bản H3 NT special có chữ ký mà chỉ TG3 có chữ ký ;) thấy có vẻ hơi ảo ;)! Hehe
Ko thấy special bằng con NT có chữ P ;)
Thế giới này rộng quá - ko thực thử ko biết thía nào ;) Bia
Cái nguồn tin cậy là quan trọng hehe
Cái ảnh này có chữ kỹ là hàng gì các bác nhỉ liệu có phải là hàng quý hiếm ko

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Reconfirmed

1. Anhnt 14g30
2. PP (16g - 17g30)
3. Lảo sư Quốc Anh - 14g30
4. Vanuc - Ban ko ra
5. Binhnguyen 15g
6. ThangRau - bac ban ko ra
7. Giang - Golden fish - 16g
8. Bach ban ko ra
9. Long Com1603 (?)
10. Vodanh (?)
11. Docmaorg (?)

Piing poong

Thiếu Uý
nguôn tin cậy có trưng ra đc cái căn cứ nào ko bác, hay cũng chỉ nghe ng ta nói rùi tin vậy???

Nguồn tin cậy dựa trên cơ sở đã lấy đánh vài lần rồi - Nguồn tin cậy cũng có tính chất tương đối ;( có nguồn được ít lần tin cậy sau đó nhiều lần củ khoai củ chuối cũng có ;( ;) Bia
Kinh nghiệm thực tế có tính chất cá nhân bác nhé ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Reconfirmed today afternoon ;)

1. Anhnt 14g30
2. PP (16g - 17g30)
3. Lảo sư Quốc Anh (14g30 - 16g30)
4. Binhnguyen 15g
5. Giang Golden fish - 16g
6... Còn ae nào Tàu khựa ra giao lưu cho nó thành hội nào ;) Bia....

binhnguyen

Binh Nhì
Vụ đại hội này cần 1 người uy tín, tâm huyết và có nhiều thời gian chủ trì e thử lĩnh xướng đi a ủng hộ. A hơi kẹt khoản thời gian ;) Có thể làm quả trù bị ban đầu sau đó phát hiện và bổ sung thành viên tích cực uy tín và có năng lực cống hiến và hi sinh ;) - Tất nhiên là độ nghiện cần đủ nặng ;) cho ae đánh giá hehe ;) Bia
Trước mắt chiều mai ae chiến tí ở Duy Hưng cho máu nhể?

1. Anhnt (15g - ?)
2. PP (16g - 17g30 - phải về đón ku kon)
3. Lảo sư (?)
4. Vanuc (?)
5. Binhnguyen (15h -?)
6. ThangRau (?)
.... X
5. Binhnguyen (15h30 -17h) :) Em sắp tí việc nhà rồi chạy ra luôn.

Ttfan2012

Đại Tá
Reconfirmed today afternoon ;)

1. Anhnt 14g30
2. PP (16g - 17g30)
3. Lảo sư Quốc Anh (14g30 - 16g30)
4. Binhnguyen 15g
5. Giang Golden fish - 16g
6... Còn ae nào Tàu khựa ra giao lưu cho nó thành hội nào ;) Bia....

Ôi tiếc quá, nếu biết hôm nay có đại hội thế này thì mình cũng đã xin một vé rùi. :( Hi vọng lần sau sẽ được gặp mặt những ae có chung Đa mê Tàu đạo.

Bình luận từ Facebook