CLB những người đánh mặt Tàu

docmaorg

Đại Tá
Em Tuned bằng BO với Haifu nó lên được như thế này. nhìn miếng của proximang ngon quá chẹp chẹp.

Proximang

Đại Uý
Em Tuned bằng BO với Haifu nó lên được như thế này. nhìn miếng của proximang ngon quá chẹp chẹp.
Tuned đẹp đấy, đừng tune thêm nữa , nếu đánh thấy thiếu lực thì quét thêm 03 lớp keo sữa là ngon , đừng quét keo haifu nữa hỏng mút ...

vietguider

Trung Sỹ
Sau một thời gian dùng mặt Tàu tuy chưa lâu nhưng cũng ko phải là mới, kinh nghiệm của em là cứ tune nhẹ bằng keo tăng lực thôi, phết vài lớp lúc ban đầu, rồi thỉnh thoảng bóc ra phết lại. Tune kỹ ngon nghẻ, cong queo thì có thể một số bác đánh thấy phê lúc đầu, nhưng rất kém ổn định là nhược điểm lớn nhất vì không phải lúc nào mặt vợt cũng ở trạng thái như lúc mới tune xong mà hiệu ứng đó giảm dần nên ảnh hưởng đến cảm giác bóng. Có hôm đánh rất hay nhưng có hôm lại rất xịt, thấy xịt lại đi tune lại vửa mất thời gian mà lại tiếp tục bị thay đổi cảm giác bóng.
Chia sẻ của em chỉ là để cân nhắc giữa 2 phương án :)

docmaorg

Đại Tá
Tuned đẹp đấy, đừng tune thêm nữa , nếu đánh thấy thiếu lực thì quét thêm 03 lớp keo sữa là ngon , đừng quét keo haifu nữa hỏng mút ...

Thank bác góp ý giờ tôi chỉ bóc ra dán vào thôi chứ ko bôi keo nữa. Sẽ dánh bằng Keo sữa cho lành.

docmaorg

Đại Tá
Sau một thời gian dùng mặt Tàu tuy chưa lâu nhưng cũng ko phải là mới, kinh nghiệm của em là cứ tune nhẹ bằng keo tăng lực thôi, phết vài lớp lúc ban đầu, rồi thỉnh thoảng bóc ra phết lại. Tune kỹ ngon nghẻ, cong queo thì có thể một số bác đánh thấy phê lúc đầu, nhưng rất kém ổn định là nhược điểm lớn nhất vì không phải lúc nào mặt vợt cũng ở trạng thái như lúc mới tune xong mà hiệu ứng đó giảm dần nên ảnh hưởng đến cảm giác bóng. Có hôm đánh rất hay nhưng có hôm lại rất xịt, thấy xịt lại đi tune lại vửa mất thời gian mà lại tiếp tục bị thay đổi cảm giác bóng.
Đánh mút tầu hay cái là mỗi người đề có thể điều chỉnh được cảm giác riêng của mình sao cho phù hợp nhất, sướng nhất chỗ đó.

Piing poong

Thiếu Uý
Bác động đến 1 yếu tố mà ae đang quan tâm là tính ổn định ;) ae đang phân tích A với B ;) Bia

binhnguyen

Binh Nhì
Em mới thay mặt trái bằng mút Tuttle Beijing IV, không biết có được tham gia CLB mặt tàu ko? Dường như CLB mặt Tàu chỉ chuyên bàn mút H3 :)

Piing poong

Thiếu Uý
Có chủ shop tham gia CLB càng đông vui và được thử nghiệm nhiều vũ khí mới chính hãng giá thành hợp lý ;) Ace nồng nhiệt chào mừng ;) Bia
Có loại ko phải là H3 mà là siêu cuồng phong,... góp phần làm thành 1 làn sóng top No1 thế giới thì ace lại ào ào chuyển giới luôn í mà e ????? ;) Bia
10 năm nữa có khi là K3 cúng nên ;)))

docmaorg

Đại Tá
Cả nhà cho e hỏi em đang tính đánh thử cốt này:
Stiga Rosewood NCT VII
với mút tầu đã ai đánh thử chưa cho em ít cảm nhận với FH-H3 để kiếm 1 em đánh thử.

toantrang01088189

Đại Uý
Em mới thay mặt trái bằng mút Tuttle Beijing IV, không biết có được tham gia CLB mặt tàu ko? Dường như CLB mặt Tàu chỉ chuyên bàn mút H3 :)
Ủng hộ cho bác Binhnguyen nhé............... Bác nên có nhiều cốt tàu và mặt tàu nhiều để A em lựa chọn nhé...........

tipphono8x

Trung Uý
Stiga Rosewood NCT VII
với mút tầu đã ai đánh thử chưa cho em ít cảm nhận với FH-H3 để kiếm 1 em đánh thử.

E cũng đang muốn thử RW7 với H3, mà chưa có dịp. Mới được mượn đánh RW7 với mặt Xiom thôi nhưng mà rất thích. A mà có cả combo alo cho e thử ké với nhé. Hi

binhnguyen

Binh Nhì
Đội mút Tàu lần tới tụ tập ở đâu, các bác ới mình một tiếng nhé. Nhưng cứ như A. Hạnh tụ tập cái giờ 1-3h chiều là chéo nghoe lắm :)

trin_hoa_an

Trung Uý
Stiga Rosewood NCT VII

Cây này em thấy đánh cũng khá hay với mút tàu, hiện tại hãng HRT cũng có 1 dòng nhái theo cây này. Đang chờ thử nghiệm, giá rẻ bằng 1/3.

anhnt

Trung Sỹ
Đội mút Tàu lần tới tụ tập ở đâu, các bác ới mình một tiếng nhé. Nhưng cứ như A. Hạnh tụ tập cái giờ 1-3h chiều là chéo nghoe lắm :)
Đấy là phong cách của CLB mặt Tàu bác ạ! Đánh mặt Tàu lắm công phu thì việc tụ tập cũng phải công phu thôi!;)

Piing poong

Thiếu Uý

Ams làm 1 hội Tàu ngon được rồi đấy e, có được phóng viên xịn như em chịu khó làm một phóng sự ảnh về mặt với cốt của ae là phong trào Tàu khựa lại sôi động lắm đấy ;) Bia

Bình luận từ Facebook