CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý
Giang còn oánh ko để lại cho ae Test cái?

Theo thông tin thì anh em Sài Thành có gửi 2 miếng mút được định nghĩa là hệ A ra Bắc kỳ để test không biết các bác có biết địa chỉ đến đâu không?. Mình có một miếng mua ở Sportmart. Một số hình ảnh các bác xem A hay là B hoặc có thể là C:confused:. Mình mua đc 1 tuần, đánh đc một buổi vứt đấy vẫn chưa có cảm nhận gì.

url=http://www.upanh.com/img_1606_upanh/v/4vj2crdz2qv.htm]
[/url]

url=http://www.upanh.com/img_1627_upanh/v/fvj85r1z7zt.htm]
[/url]

lamtq

Đại Tá
Các bác có nhận xét vì về hàng H3 hệ A và hệ B, việc không có hàng NT, Prov không? Hehe.
đọc thế bjt thế thôi e
cứ cái j thấy ngon+hợp với mình thì quất cho suớng thôi chứ tội j mà nghĩ cho nhức gáoBiaBiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
Quan điểm của mình về món này là:

1. Cứ từ từ là khoai sẽ nhừ
2. Lý thuyết thì màu xám nhưng cây đời mãi mãi xanh tươi
3.....

Hehe Bia

thangRau

Đại Uý
Các bác có nhận xét vì về hàng H3 hệ A và hệ B, việc không có hàng NT, Prov không? Hehe.

Nhà cháu cũng như chú Lamtq thôi, hợp loại nào thì dùng, k test mút như mấy năm trước nữa. Loại nào ngon thì dùng cố định như Neo Pro, Pro Blue, hay Neo Nt thôi cho lành

golden_fish

Binh Nhất
miếng này của ai vậy bác H
tuned topsheet ko thế này thì đánh chán lắm-chẳng giống Tàu cũng ko ra Nhật

Bác tune kiểu gì mà nó cong ngược thế kia .. Topsheet nhìn lởm quá ...con này dán keo dày vào thì đánh mới đỡ mất lực .

Bác trông thế thôi ảnh chụp luc chưa khô dầu nhìn không đẹp có ảnh em mấy trang sau bác cho đánh giá. Mỗi người một tự tìm hiểu cách thức làm sao cho hiệu quả đâu cứ phải dập khuôn hả bác. Khi nào bác thử tuned topsheet đi xem thế nào.
Đánh rất ổn định, spong sau khi tuned vẫn cứng không như dòng NT, độ bám định.
@:pingpong; Vẫn đánh bác ợ. Bác rảnh lúc nào cứ qua lấy về đánh thử xem thế nào

bachikho

Đại Tá
ai nhận đc 2 miếng hệ A test đi rùi so sánh với hàng sportmart coi sao nhỉ (tui đang nghi ngờ hàng sportmart cũng là hệ A đó) :D

vipbigname

Trung Sỹ
Các bác cho em hỏi tí, sao mặt H3 pro nó hơi dính dính như có lớp hồ dán ở bề mặt vậy, nhưng đánh lại rất xoáy, bụi bẩn dính vào làm hết lớp dính đó, làm sao để mặt vợt luôn bám dính như vậy.

bachikho

Đại Tá
trong lúc đánh thì luôn tay lau mồ hôi vào mặt vợt, đánh xong thì lau bằng nước lã rùi dán miếng bảo vệ vào, vậy thôi

Bình luận từ Facebook