CLB những người đánh mặt Tàu

com1603

Thượng Tá
Năm nay chắc dừng lại ở đây :D

lamtq

Đại Tá
Nhầm rồi anh!
L.P.S mềm chứ ko phải siêu cứng, nó quá mềm với em.
Tube Carbo thì chuyên Tàu rồi.
Có vấn đề gì đâu nhỉ "chiên da"???
Kk. Ko nhầm đâu e. Cứ dán 41 vào bjt nó mềm hay cứng ngay chứ dán dưới 40 thì Sar vẫnn mềm với cái kiểu giật "dây chuyền" của chú. Hệhệ

lamtq

Đại Tá
Nếu e đánh h2 được thì đánh grip S được. Chân gai thấp và góc ném thấp( low angle) hợp với người to cao giật đầu bóng. Grip S thường đấy nhé. Còn bản grip s euro thì bỏ qa nếu e thik kiểu Tàu tacky vì nó gần như ko có tacky.
Bản grip s thường bị 1 lỗi cực nặng là nếu mua phải hàng quá date thì dán đánh 1 vài bữa, có khi chỉ 1 buổi là sponge và topsheet mỗi cái 1 nơi:confused::mad::mad:

aunhh

Đại Tá
Cái này đắt thế nhỉ? có mặt tàu lên tới 230$ luôn. đúng là H3 loạn giá.
giá đây là rẻ nhất trên chiến trường tàu đạo đấy bạn ơi.bạn xem đâu bán rẻ hơn báo mình
hehe, một miếng mút đắt hơn cây vợt dòng ALC. Giá này, ko quánh làm gì. khi nào thành tỷ phú rồi chơi

luckyluckedh

Đại Uý
Nếu e đánh h2 được thì đánh grip S được. Chân gai thấp và góc ném thấp( low angle) hợp với người to cao giật đầu bóng. Grip S thường đấy nhé. Còn bản grip s euro thì bỏ qa nếu e thik kiểu Tàu tacky vì nó gần như ko có tacky.
Bản grip s thường bị 1 lỗi cực nặng là nếu mua phải hàng quá date thì dán đánh 1 vài bữa, có khi chỉ 1 buổi là sponge và topsheet mỗi cái 1 nơi:confused::mad::mad:
Vậy ra đây là dòng mặt vợt thế hệ cũ nên giờ ít người chơi, nên các shop chỉ còn hàng tồn ah anh? Thế Nitaku fastarc G1 thì sao a nhỉ, nghe nói cũng taky đánh như grip s

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe, một miếng mút đắt hơn cây vợt dòng ALC. Giá này, ko quánh làm gì. khi nào thành tỷ phú rồi chơi
Ném tiền qua cửa sổ là một cách chơi, mỗi người chơi mỗi kiểu

Việc các tỉ phú quăng tiền vào các quỹ Hỗ trợ người nghèo, ... nếu nhìn rộng ra cũng là một kiểu như vậy. Mình thì không phản đối, chơi theo khả năng, nhà chả có gì ngoài tiền là EM CHƠI ĐẤY :p:p:p:p

aunhh

Đại Tá
Ném tiền qua cửa sổ là một cách chơi, mỗi người chơi mỗi kiểu

Việc các tỉ phú quăng tiền vào các quỹ Hỗ trợ người nghèo, ... nếu nhìn rộng ra cũng là một kiểu như vậy. Mình thì không phản đối, chơi theo khả năng, nhà chả có gì ngoài tiền là EM CHƠI ĐẤY :p:p:p:p
Hehe. Mut 729 lot xanh gia 5usd, re the ko biet. E dinh dat Palio Aeolus 450 ve quynh bh Vis va mieng 729 lot xanh do xem. Tinh ra Palio 450 ve vn re hon, 729 lot xanh la la gia re thu xem sao

Bình luận từ Facebook