CLB những người đánh mặt Tàu

manhga_phuoclong

Đại Uý

aunhh

Đại Tá
Lang thang trên mạng buồn buồn thử xem con H3 bên trung của như thế nào
http://vi.aliexpress.com/item/DHS-National-hurricane-3-rubber-table-tennis-rubber/32237978550.html
vào web này H3 đúng là loạn giá nên thử mua xem sao tiện đây làm thêm cú ten face luôn http://www.aliexpress.com/snapshot/7199496239.html?orderId=71763483195079
k biết bác nào đánh thử mấy em mua ở trang web này chưa .
Hihi, chac ko ai dam thu em ah. Nhin no fake qua. Kkk

aunhh

Đại Tá
Free ship a à, e đat rồi 7 ngày đen 14 ngày mới nhận cơ, từ china lâu vãi. Chắc free có khác. Nó thanh toán bằng visa cũng dễ lắm a, k cần phải paypall. Đánh thấy ok thì khoẻ cho các bạn muốn mua mặt mới giá rẻ.
A thay gia re cung so. TQ toan hai nhai nua em. Ko biet o dien dan da choi dong mut 729 lot xanh chua nhi?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A thay gia re cung so. TQ toan hai nhai nua em. Ko biet o dien dan da choi dong mut 729 lot xanh chua nhi?
Em chơi rồi, mua cả cặp luôn, cắt dán một mặt, chưa đầy 2 trận xé vứt luôn, mặt kia em cho khi ... chưa bóc nylon

Nói chung là 729 vẫn luôn là 729, chỉ kê chặn thì thích thôi bác ạ

chanphong

Thượng Sỹ
Em chơi rồi, mua cả cặp luôn, cắt dán một mặt, chưa đầy 2 trận xé vứt luôn, mặt kia em cho khi ... chưa bóc nylon

Rốt cục! Đánh Tàu mà Tun thì đánh mặt gì hay hả PÁC...........

HOANG MINH

Đại Tá
Mặt này em thấy tận mắt

Không hẳn vậy đâu anh à. Ở chỗ em có 1 ông chơi miếng này với cốt thuần gỗ cho BH. Chỉ cần banh lú khỏi mặt lưới là ăn đạn liền. Có thể cuối tuần này em có hình minh họa :D

aunhh

Đại Tá
Mặt này em thấy tận mắt

Không hẳn vậy đâu anh à. Ở chỗ em có 1 ông chơi miếng này với cốt thuần gỗ cho BH. Chỉ cần banh lú khỏi mặt lưới là ăn đạn liền. Có thể cuối tuần này em có hình minh họa :D
Anh có đọc một bài viết của một người trên blog, có nói 729 lót xanh quýnh rất bá đạo. Ko cần phải quýnh H3 lót xanh tốn kém.

HOANG MINH

Đại Tá
Anh có đọc một bài viết của một người trên blog, có nói 729 lót xanh quýnh rất bá đạo. Ko cần phải quýnh H3 lót xanh tốn kém.
Chú này ở CLB sử dụng mặt này cho BH và đánh gần như kiểu Bạt BH. Lực phát bóng rất mạnh và đường banh đi thẳng.
Em đã từng chơi 729. Từ khi mới biết đánh bóng bàn, học bóng bàn thì em chơi 729 rồi. Em thấy H3 vẫn ở level cao hơn 729 nhiều. Mà nếu là H3 lót xanh thì sẽ rất tuyệt :D

HOANG MINH

Đại Tá
Bóng 729 bạt thì dẹo khỏi nói, nhưng jeu hiện đại mà bạt thì là jeu dị rồi, chứ mấy ai dùng Tầu đạo bạt nữa đâu

Mà giật 729 thì sợ ... đối nó cười chết ;)
U50 rồi thì jeu hiện đại nỗi gì nữa anh :D. Thấy họ đánh đơn giản nhưng cũng khối bạn trẻ kĩ thuật tốt hơn vẫn bại như thường.
Đúng như anh nói, họ thắng là bởi những jeu dị mà những "con ngựa non háu đá" nào có lường hết được :rolleyes:

PingPong9x

Đại Tá
Mấy thằng đánh đấm chả ra gì, suốt ngày chạy đua vũ khí rồi bàn luận kĩ thuật cao siêu. Có bao giờ nhìn dân Tàu nó đánh 729 chưa mà phán chỉ để kê chặn. Miếng 729 lót xanh vô tay nó giật nó cháy bàn. Hàng A Việt Nam còn té ngửa.

Last edited:

Bình luận từ Facebook