CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

đây là email các bạn gửi:
Dear Vinh
To day we are going to VN but we need do the VISA for URY , at 9ham after we buy ticket and go . We have three player Phally , Me and Ury . Pl you arrange to have a play tomorrow is better , today may be late to reach in Hochiming City . Please you recommence for schedule tom morrow . After play i invite you and your friend join for dinner . Any change i will call you . Reply me any new .
Best Regard
Sothon

Thúy Nguyên

Binh Nhì
Sáng nay đoàn CAMBODIA đang làm thủ tục visa khởi hành qua SAI GON sau 9g sáng nay, ngày mai sẽ chính thức giao lưu với các anh em, bạn bè gần xa, thành phần tham dự có vận đông viên đã từng là Chủ tịch Liên đoàn Bóng bàn UKRAIN ( người UKRAIN). Kính mời các anh em và bạn bè đến giao lưu nhé.
Thầy ơi lần này có nữ không thầy?

NTBB

Super Moderators
Thầy ơi lần này có nữ không thầy?

Chị ơi chiều nay 5g giao lưu nhưng kg có nữ huhuuhuhu

Có fan của nữ đây nè, có được không? Thúy Nguyên ơi, NTBB cũng định chiều nay qua TQT xem các bạn Campuchia và Ucraina đánh bóng, nếu bạn ko chê "gà già" thì chiều nay mình với bạn dợt với nhau vậy. Coi như ...làm quen luôn, vì mình chưa biết mặt bạn (dù vẫn hay "thank" nhau trên diễn đàn, hihi !!).

NghiaBum

Thượng Sỹ
Có fan của nữ đây nè, có được không? Thúy Nguyên ơi, NTBB cũng định chiều nay qua TQT xem các bạn Campuchia và Ucraina đánh bóng, nếu bạn ko chê "gà già" thì chiều nay mình với bạn dợt với nhau vậy. Coi như ...làm quen luôn, vì mình chưa biết mặt bạn (dù vẫn hay "thank" nhau trên diễn đàn, hihi !!).

Chiều tối nay có nữ đó chú, "học trò" mới của cháu đó chú, hehe, chị Thúy Nguyên qua giao lưu chơi nhé :)

NTBB

Super Moderators
Chiều tối nay có nữ đó chú, "học trò" mới của cháu đó chú, hehe, chị Thúy Nguyên qua giao lưu chơi nhé :)

OK, chú làm quân xanh test học trò Nghiabum luôn nhá. Nè, thế chú với Thúy Nguyên thì "đánh" sao hả Nghĩa?

Thúy Nguyên

Binh Nhì
Có hình Nguyên trên diễn đàn mà em mặc áo đỏ hôm giao lưu với Sở GD, Nguyên đã thông báo với các anh chị em phóng viên rồi, tất cả sẽ qua chơi nhưng sẽ trể vì phải giao lưu với Nhà Xuất bản giáo dục nữa. Có gì sẽ báo thầy Vinh

Bình luận từ Facebook