CLB bóng bàn La Khê

Drhongson

Đại Tá
Chào spy cho mình hỏi tí nhé, HR là VĐV mặt áo đỏ, quần đen, đeo kính, đánh thuận tay trái có phải không anh SPY, CLB của anh SPY ở HN, thường đánh buổi chiều ở đâu thế SPY, nhất định có dịp em sẽ ghé giao lưu CLB Anh Nhé!

Chính hắn là Hangruoi kẻ đã gây nhiều sóng gió trên diễn đàn nhưng lại là mỏ bia quí hiếm của mình đó. Cứ mỗi lần lên cơn thèm bia lại lôi con này ra táng một lúc là có bia uống. Để lấy lòng bà con La khê mình đã phải điều mỏ bia này đến để phục vụ và HR đã làm rất tốt công việc của mình.
Mình thuộc tổ GPMB nên không sinh hoạt cố định ở đâu, cứ chỗ nào có gà non bia thơm là đến thôi. Khi nào Dung_linh ra HN mình sẽ tập hợp anh em trong tổ tiếp đón giao lưu với cao thủ xứ Huế.

Drhongson

Đại Tá
Với tình hình như thế này yêu cầu đội Giải phóng mặt bằng chuyển tên thành đội GÀ PHẢI MỜI BIA cho hợp lý ạ!

Chú cứ nói thế thì đội GPMB mất uy tín quá, gì thì trong những cái tối cũng phải có điểm sáng chứ chờ lúc nữa thôi là có tin ngay. Hôm trước vào La khê anh em cứ hỏi thăm Hoà rùa mãi, mấy thanh niên đồng thanh nói là thịt rùa ngon lắm chén xong ba bát vẫn thấy thèm.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chú cứ nói thế thì đội GPMB mất uy tín quá, gì thì trong những cái tối cũng phải có điểm sáng chứ chờ lúc nữa thôi là có tin ngay. Hôm trước vào La khê anh em cứ hỏi thăm Hoà rùa mãi, mấy thanh niên đồng thanh nói là thịt rùa ngon lắm chén xong ba bát vẫn thấy thèm.

La Khê e cũng từng ghé qua rồi anh à!!!!!!!!!
Nhưng mà đồng thanh 3 bát thì hơi quá!!!!!
Trong đó Hiển tay trái mà Tuấn chém số 7 dám chấp 2 là liều,oánh ngang khi còn tối rầm ấy chứ!!!!!!!

dung_linh

Đại Tá
Chính hắn là Hangruoi kẻ đã gây nhiều sóng gió trên diễn đàn nhưng lại là mỏ bia quí hiếm của mình đó. Cứ mỗi lần lên cơn thèm bia lại lôi con này ra táng một lúc là có bia uống. Để lấy lòng bà con La khê mình đã phải điều mỏ bia này đến để phục vụ và HR đã làm rất tốt công việc của mình.
Mình thuộc tổ GPMB nên không sinh hoạt cố định ở đâu, cứ chỗ nào có gà non bia thơm là đến thôi. Khi nào Dung_linh ra HN mình sẽ tập hợp anh em trong tổ tiếp đón giao lưu với cao thủ xứ Huế.
Mấy Bác giao lưu thật vui quá, chỗ ở Bác bất động, bất biến, vô thường quá, cám ơn trước mấy anh em HN Nhé! Mấy anh em khi nào vô Huế nhớ điện thoại cho Dung_linh tiếp đón nhé, sau Dung_linh còn có khoảng 7 cao thủ xứ Huế đánh trên banh Dung_linh sẽ tiếp đón anh em Hà Nội nhé!
Trân trọng!

Last edited:

Hoan Cận

Trung Sỹ
Cảm ơn bác Hoan!
Từ ngày ở Phúc Tiến đến giờ e nhìn bác vẫn sợ lắm!
Hôm nào đội Gà vào nữa em sẽ cố gắng vào để chén em Tê giác thôi!
tegiacmotsung tưởng cứng nhưng vẫn non lắm bị spy bẻ mất sừng đang trốn về Phi Châu để luyện sừng mới hehe.....

dung_linh

Đại Tá
dung_linh hôm nào ra Hà Nội đến thăm CLB La Khê bọn anh nhé.CLB duy nhất đập tan đội GPMB của spy đấy hihi.....

Mấy Bác giao lưu thật vui quá, cám ơn trước mấy anh em CLB La Khê Nhé! Mấy anh em khi nào vô Huế nhớ điện thoại cho Dung_linh tiếp đón nhé, sau Dung_linh còn có khoảng 7 cao thủ xứ Huế đánh trên banh Dung_linh sẽ tiếp đón anh em CLB La Khê,với tình thương, mến thương quả bóng nhựa nhỏ tí, với miền kết nối đam mê xích lại nhau hơn.
Xin chân thành cám ơn!
Trân trọng!

a Tủn

Binh Nhì
Bác Hoan ơi, hôm nọ cháu và anh Tuấn Anh xuống trùng ngày với đội GPMB nên ko giao lưu được nhiều với anh em vì mọi người bận tiếp khách, nhưng cuối buổi anh em vẫn nhiệt tình giữ lại ngồi cụng bia rất vui và ấm cúng. Xin cảm ơn tấm chân tình của mọi người và hẹn gặp lại anh em La Khê một ngày gần nhất!!!
Tuấn Bình Dương

a Tủn

Binh Nhì
bữa nào em sẽ mời thêm một số anh em trong đội của em xuống giao lưu với anh em La Khê và gặp lại anh Tuấn trận lượt về nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
La Khê e cũng từng ghé qua rồi anh à!!!!!!!!!
Nhưng mà đồng thanh 3 bát thì hơi quá!!!!!
Trong đó Hiển tay trái mà Tuấn chém số 7 dám chấp 2 là liều,oánh ngang khi còn tối rầm ấy chứ!!!!!!!
Em dẫn 9-7 thua lại đấy, oánh ngang xin mời bác ở cửa 100 bia đi bác. Kiếm ai chứ kiếm bia bác là em thấy ngon lắm..

Bình luận từ Facebook