CLB bóng bàn La Khê

ngotrungkienhb

Binh Nhì
Mình cũng ở xa do làm việc ở Hà Đông nên cũng thỉnh thoảng vào La Khê giao lưu. Lâu lâu không vào CLB rồi, đang tính chiều nay vào ngó nghiêng chút. Bạn vào sớm giao lưu luôn nhé

em ở tận câù bươu co.xa lam.chắc chiều nay em ra xa la mot chuyến xem sao đã anh ạ

xosothudo

Thượng Sỹ
Mình cũng ở xa do làm việc ở Hà Đông nên cũng thỉnh thoảng vào La Khê giao lưu. Lâu lâu không vào CLB rồi, đang tính chiều nay vào ngó nghiêng chút. Bạn vào sớm giao lưu luôn nhé
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk Bong gân chân hôm nay cũng phải thịt S để trả thù Thằng FT...

Seu

Trung Sỹ
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk Bong gân chân hôm nay cũng phải thịt S để trả thù Thằng FT...
Cũng hưng phấn đấy nhỉ, e đã mượn mặt vợt của FT rồi anh. Đang tập đánh để chỉ thịt riêng a Tồ thôi, cứ liệu liệu a nhé

Seu

Trung Sỹ
bác Hoan xem có khớp được thứ 7 hông bác để bão đổ bộ???????

Anh em La Khê đang mất mạng toàn Hà Đông, riêng chỉ có cty e là có mạng nên mọi người không vào dd họp báo được. Chiều nay e sẽ vào La Khê gửi chiến thư của a TS7 tới toàn thể nhân dân La Khê.good luck

Hoan Cận

Trung Sỹ
Nếu k có gì đột xuất, chiều thứ 7 này, cơn bão số 7 mang theo sóng thần gồm Huy Spy, LLTT, TS7 sẽ vào tàn phá sới La Khê. Các bác La Khê chuẩn bị đề nghề tránh bão nhé nhưng khả năng nhẹ thì bị tự kỷ, nặng thì nhập viện 103 luôn. Cô Tê giác bị cắm sừng khả năng sẽ bị mọc thêm 1 chiếc sừng mới:(
Đã khớp lệnh với tuấn số 7.AE La Khê và các chiến hữu chuẩn bị tinh thần và nâng cao cảnh giác để đón tiếp cơn bão số 7 của đội GPMB do Tuấn số 7 cầm đầu đổ bộ vào sới LK nhé.Đội GPMB chọn thứ 7 này mang cơn bão số 7 do Tuấn số 7 cầm đầu là điềm gở rồi lấy THẤT thu là chính(7 = THẤT mà):D
AE nắm bắt cơ hội này nhé,CỐ LÊN!!!!!!

Hoan Cận

Trung Sỹ
ngotrungkienhb nhớ lịch này vào bác nhé.Số đt của bác : 0913535552
Mấy hôm nay bác bận việc gia đình bây giờ mới vào D Đ đc cháu ạ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đã khớp lệnh với tuấn số 7.AE La Khê và các chiến hữu chuẩn bị tinh thần và nâng cao cảnh giác để đón tiếp cơn bão số 7 của đội GPMB do Tuấn số 7 cầm đầu đổ bộ vào sới LK nhé.Đội GPMB chọn thứ 7 này mang cơn bão số 7 do Tuấn số 7 cầm đầu là điềm gở rồi lấy THẤT thu là chính(7 = THẤT mà):D
AE nắm bắt cơ hội này nhé,CỐ LÊN!!!!!!
OK bác, em cũng đang mong thế đây bác!!! em lâu không có đối thủ nên cũng thấy man mác buồn:cool:

Drhongson

Đại Tá
Nhờ bác Hoan xắp xếp cho 4 anh em trong đoàn GPMB mỗi người khoảng 5 trận vừa miếng ( mỗi trận 10 bia ). Nếu đưa được danh sách khớp lệnh lên đây luôn thì tốt, nếu không cân trình độ thì có thể chấp bóng bác ạ. La khê quả này gay rồi.

Hoan Cận

Trung Sỹ
Nhờ bác Hoan xắp xếp cho 4 anh em trong đoàn GPMB mỗi người khoảng 5 trận vừa miếng ( mỗi trận 10 bia ). Nếu đưa được danh sách khớp lệnh lên đây luôn thì tốt, nếu không cân trình độ thì có thể chấp bóng bác ạ. La khê quả này gay rồi.
Danh sách ae ở LK thì đông lắm ko thể cho lên d đ hết đc.Xin mời đoàn GPMB cứ vào LK,anh sẽ thu xếp ae gặp nhau, trình độ theo điểm của org đã có mỗi hạng chấp nhau 2 quả vào mông là vui rồi.Cứ yên tâm đừng run ae trong này nâng cao đánh khẽ thôi mà hehe !!!!!

Hoan Cận

Trung Sỹ
Danh sách ae ở LK thì đông lắm ko thể cho lên d đ hết đc.Xin mời đoàn GPMB cứ vào LK,anh sẽ thu xếp ae gặp nhau, trình độ theo điểm của org đã có mỗi hạng chấp nhau 2 quả vào mông là vui rồi.Cứ yên tâm đừng run ae trong này nâng cao đánh khẽ thôi mà hehe !!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tất cả chú cháu ae La Khê nên tìm nơi trú ẩn ngay từ bây giờ! Lần này bão có tới là sạch ko kình ngạc.La khê hộ đê còn chưa có thì chống đỡ kiểu zề!

phthtu25

Trung Sỹ
Tất cả chú cháu ae La Khê nên tìm nơi trú ẩn ngay từ bây giờ! Lần này bão có tới là sạch ko kình ngạc.La khê hộ đê còn chưa có thì chống đỡ kiểu zề!

laplaitrattu hàng khủng .......

Tiên phong THẮNG ỦN đi đầu để phthtu25 ứng phó chém trước tiên nhé !

Hoan Cận

Trung Sỹ
Thông báo của ủy ban phòng chống lụt bão La Khê

Ủy ban phòng chống lụt bão sới LK xin thông báo!Chiều thứ THẤT(bảy) này(22/9/2012) đoàn GPMB do Tuấn THẤT cầm đầu mệnh danh cơn bão số THẤT tràn vào sới LK của chúng ta với sức mạnh cấp 4 x 5 = 20.Quả là quá mạnh,nhưng chúng ta quyết ko sợ.Ủy ban phòng chống lụt bão kêu gọi bà con trong LK tập trung sức lực chống bão.Ai có vũ khí dùng vũ khí,ai ko có thì dùng chân tay mồm miệng chiến đấu đến cùng.Với tinh thần quyết tâm và sự phù hộ của BIA BÀ chúng ta sẽ cho đoàn GPMB thêm một cái thất nữa đó là THẤT bại.HAHAHA!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
laplaitrattu hàng khủng .......

Tiên phong THẮNG ỦN đi đầu để phthtu25 ứng phó chém trước tiên nhé !

Không thịt chắc bác ko biết sợ là gì, trận đầu tiên phải ónh sạch ko kình ngạc, trận thứ 2 oánh phải tan tác chym muông!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Bình luận từ Facebook