CLB bóng bàn La Khê

Seu

Trung Sỹ
Hùng hồn thế nhỉ>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Anh Tồ dạo này phong độ chém lên cao quá, đánh thi đấu mà đau hết cả đầu. Hôm qua cố chén anh mà không chén được, không dẹp được cái Loa dè 2.1 này được

phthtu25

Trung Sỹ
Ủy ban phòng chống lụt bão sới LK xin thông báo!Chiều thứ THẤT(bảy) này(22/9/2012) đoàn GPMB do Tuấn THẤT cầm đầu mệnh danh cơn bão số THẤT tràn vào sới LK của chúng ta với sức mạnh cấp 4 x 5 = 20.Quả là quá mạnh,nhưng chúng ta quyết ko sợ.Ủy ban phòng chống lụt bão kêu gọi bà con trong LK tập trung sức lực chống bão.Ai có vũ khí dùng vũ khí,ai ko có thì dùng chân tay mồm miệng chiến đấu đến cùng.Với tinh thần quyết tâm và sự phù hộ của BIA BÀ chúng ta sẽ cho đoàn GPMB thêm một cái thất nữa đó là THẤT bại.HAHAHA!!!!!

* Bác HOAN_BĂM ơi HỌP BÁO CHÉM GIÓ HAY QUÁ !!!!

Kiểu này CHÉM kính quá l Chắc mấy ỔNG GPMB

Ông thì đau bụng ...
Ông thì bận đón vợ
Ông thì Xịt lốp xe

xosothudo

Thượng Sỹ
Anh Tồ dạo này phong độ chém lên cao quá, đánh thi đấu mà đau hết cả đầu. Hôm qua cố chén anh mà không chén được, không dẹp được cái Loa dè 2.1 này được

creative 7.1 đấy em ơi.nhầm lẫn to roài,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, he he he

xosothudo

Thượng Sỹ
* Bác HOAN_BĂM ơi HỌP BÁO CHÉM GIÓ HAY QUÁ !!!!

Kiểu này CHÉM kính quá l Chắc mấy ỔNG GPMB

Ông thì đau bụng ...
Ông thì bận đón vợ
Ông thì Xịt lốp xe
10 điểm cho reply anh Tuấn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! em cũng nghi nghi nhưng ko dám nói

phthtu25

Trung Sỹ
Thành viên nào họp trong topic này cho lên thớt hết bác ợ.

Chú laplaitrattu à ,,, THỚT thì NHIỀU lắm.

Nhưng chỉ mỗi tội đem DAO GỈ HOEN vào thì làm sao TRẢM được.

AE LA KHÊ vừa sang " TÂY VỰC " mượn được " THƯỢNG PHƯƠNG BẢO VỢT " để sẵn sàng " TRẢM " mấy ỔNG GPMB

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

AE LA KHÊ vừa sang " TÂY VỰC " mượn được " THƯỢNG PHƯƠNG BẢO VỢT " để sẵn sàng " TRẢM " mấy ỔNG GPMB

Riêng bác phthtu25 mà ko oánh cho dao rỷ cùn đi thì coi như đại họa cho La khê!

Drhongson

Đại Tá

Tuấn đường sắt xịt dạo này chắc lên công lực hay sao mà mạnh mồm ghê nhỉ, đã thế thứ bảy này phải cho đi chuyến sớm nhất thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tuấn đường sắt xịt dạo này chắc lên công lực hay sao mà mạnh mồm ghê nhỉ, đã thế thứ bảy này phải cho đi chuyến sớm nhất thôi.

Kinh đấy! Lần đầu thấy bác tranh thủ giọng húng lìu thía !Ko xử vu này giang hồ coi thường!

xosothudo

Thượng Sỹ
ae GPMB Thấy xuất hiện có 2 nhân vật.....laplaitrattu+Tuan 7..còn 2 anh hùng ''''Lúp''' nữa đâu roài Pác Tuấn 7 ơ................hay là ở buôn Đôn chưa về được vì ''Tắc Đường'' thế ạ>>>>>>>>...

Bình luận từ Facebook