CLB bóng bàn La Khê

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hai anh em nhà này đong đưa kinh đấy. Hôm tới làm trận Sầu riêng xong đi kiểm tra sừng của nhau là vui đấy.

Kiểm tra ngay trên bóng ...bàn là được rùi Spy ạ! Nếu Spy muốn chứng kiến thì em cho 1 xuất làm quan sát viên ngay....

minhdc

Trung Sỹ
LLTT đứng ngoài hóng gió chùa vô duyên thế nhể????? Bia cũng uống chùa mà nói chuyện cũng Chùa nốt à??????????????????
Đoàn công tác liên nghành này cũng do nhiều phe cánh tiến cử, mình cứ tưởng là một tập thể vững chắc. La Khê an tâm rùi ...;););););););)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đoàn công tác liên nghành này cũng do nhiều phe cánh tiến cử, mình cứ tưởng là một tập thể vững chắc. La Khê an tâm rùi ...;););););););)

Mình cùng LLTT luôn kiếm tiền rửa xe của nhau. Cậu này nói nhiều oánh cho ợ mỳ tôm giờ. Hehe

minhdc

Trung Sỹ
Mình cùng LLTT luôn kiếm tiền rửa xe của nhau. Cậu này nói nhiều oánh cho ợ mỳ tôm giờ. Hehe
Ấy chết... ấy chết....nhẹ tay chút nào , bình tĩnh chút nào. Nhưng mình mà ợ mỳ tôm thì cậu sẽ ợ BiaBiaBiaBia thui... :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hoan Cận

Trung Sỹ
Ban tổ chức phòng chống lụt bão La Khê thông báo :AE nào thích gặp ai trong 4 tướng này xin khớp lệnh trước kẻo đến hôm đó ko còn chỗ thì lại ân hận :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ban tổ chức phòng chống lụt bão La Khê thông báo :AE nào thích gặp ai trong 4 tướng này xin khớp lệnh trước kẻo đến hôm đó ko còn chỗ thì lại ân hận :)

Oái, bác Hoan ghi bảng chú LLTT thành TLTT, phải chăng là: Toàn làm thất thoát hả bác ( có chữ Thất đó). Hehe.

Ùa vào hết chỗ của bác HR,LLTT đi cả hết chỗ các bác ơi,những ai có thù riêng hẵng chiến với bác Spy...còn không thù không oán nên tránh :D:D
Bác Tuanso7 đc xếp đầu bảng thế kia nghe vẻ là 1 thách thức với các cao thủ La Khê đây.
Chúc mọi người có 1 buổi đại chiến tưng bừng,ngăn chặn đội GPMB đang hoành hành khắp nơi này nhé. BiaBiaBia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ùa vào hết chỗ của bác HR,LLTT đi cả hết chỗ các bác ơi,những ai có thù riêng hẵng chiến với bác Spy...còn không thù không oán nên tránh :D:D
Bác Tuanso7 đc xếp đầu bảng thế kia nghe vẻ là 1 thách thức với các cao thủ La Khê đây.
Chúc mọi người có 1 buổi đại chiến tưng bừng,ngăn chặn đội GPMB đang hoành hành khắp nơi này nhé. BiaBiaBia

Bác Spy thì thịt hơi dai chứ LLTT thịt thơm phức, cừu Doni đó:)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Chú nghĩ kỹ chưa vậy, nếu nát hàng rồi lại kêu :p

Drhongson

Đại Tá

Vụ bác Hoan đưa 4 anh em đội GPMB lên bảng là rất hay đấy. Các cao thủ La khê chưa thấy điền tên vào nhỉ. Từ giờ đến lúc bão đổ bộ bác cập nhật khớp lệnh liên tục trên bảng nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Không có trận nội bộ TS7 - LLTT mới là lạ... thèm Bia

Gặp em toàn nát hàng thì đánh gì. Hôm trước 3 anh em Spy, T7 và LLTT oánh trận xem ai đánh thứ yếu trận chiến với CLB Đoàn kết- Gia Lâm thì chú LLTT toàn đeo huy chương........ bạc bác à. Hehe, bị em với bác Spy oánh cho nát hàng...

Bình luận từ Facebook