CLB bóng bàn La Khê

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Xin lỗi ông anh độ này em bận việc nhà lên ko ra La Khê gặp các chú, các anh được nếu thu xếp được e sẽ ra và thưởng thức món tiết canh vịt của a. Thằng bạn Tuấn Tồ độ này có tập bóng ko anh? mà sao độ này thấy nó im như thóc vậy?

ok chú cứ ra đây a sẽ mời chú tiết canh vịt.
tuấn tồ dạo này chơi đều, bây jo tuấn tồ hay lắm chú mà ra thì phải cẩn thận với tuấn tồ đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanhcon_chucson

Binh Nhất
ok chú cứ ra đây a sẽ mời chú tiết canh vịt.
tuấn tồ dạo này chơi đều, bây jo tuấn tồ hay lắm chú mà ra thì phải cẩn thận với tuấn tồ đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vâng hôm nào e ra làm mấy trận rồi thưởng thức món tiết canh của anh. Tuần này đội em đánh vòng 1/16 lên chắc ko ra được để tuần sau e ra anh nhé. Cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ đến toàn thể bác các chú cùng toàn thể ae CLB La Khê anh nhé.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
CÁi chính là các bác có oánh giải gì vướng mà còn giữ quân số chống chọi với bão, chứ ko có gì thay đổi cuối tuần này thứ 7 sẽ đô hộ La khê!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nếu k có gì đột xuất, chiều thứ 7 này, cơn bão số 7 mang theo sóng thần gồm Huy Spy, LLTT, TS7 sẽ vào tàn phá sới La Khê. Các bác La Khê chuẩn bị đề nghề tránh bão nhé nhưng khả năng nhẹ thì bị tự kỷ, nặng thì nhập viện 103 luôn. Cô Tê giác bị cắm sừng khả năng sẽ bị mọc thêm 1 chiếc sừng mới:(

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Vâng hôm nào e ra làm mấy trận rồi thưởng thức món tiết canh của anh. Tuần này đội em đánh vòng 1/16 lên chắc ko ra được để tuần sau e ra anh nhé. Cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ đến toàn thể bác các chú cùng toàn thể ae CLB La Khê anh nhé.

ok em.............................................................................................!

Drhongson

Đại Tá
Nếu k có gì đột xuất, chiều thứ 7 này, cơn bão số 7 mang theo sóng thần gồm Huy Spy, LLTT, TS7 sẽ vào tàn phá sới La Khê. Các bác La Khê chuẩn bị đề nghề tránh bão nhé nhưng khả năng nhẹ thì bị tự kỷ, nặng thì nhập viện 103 luôn. Cô Tê giác bị cắm sừng khả năng sẽ bị mọc thêm 1 chiếc sừng mới:(

Đoàn sẽ mang theo cả nhà máy bia Hangruoi sang để cung cấp bia cho bà con.
Đề nghị chủ sới La Khê xắp xếp cho mỗi anh em khoảng dăm trận vừa miếng để đủ bia uống nhé.

Tai_LaKhe

Binh Nhì
CÁi chính là các bác có oánh giải gì vướng mà còn giữ quân số chống chọi với bão, chứ ko có gì thay đổi cuối tuần này thứ 7 sẽ đô hộ La khê!

j chứ ''BÃO'' thì chống ''ơn ản'' vì thánh luôn phù hộ cho ae la khê mà.!
chỉ sợ ae đem ''BÃO'' vào rồi ko biết đường mà về thôi!!!Hì.........................

xosothudo

Thượng Sỹ
Xin lỗi ông anh độ này em bận việc nhà lên ko ra La Khê gặp các chú, các anh được nếu thu xếp được e sẽ ra và thưởng thức món tiết canh vịt của a. Thằng bạn Tuấn Tồ độ này có tập bóng ko anh? mà sao độ này thấy nó im như thóc vậy?

Gì thế Thành,muốn ý kiến ý kò gì đây?.bữa nào ra lam trận bằng bóng 5 beer.he he he

Seu

Trung Sỹ
vang ạ.co j mai e se ra ạ.e o hoi xa nen ko dc thuan tien cho lam
Mình cũng ở xa do làm việc ở Hà Đông nên cũng thỉnh thoảng vào La Khê giao lưu. Lâu lâu không vào CLB rồi, đang tính chiều nay vào ngó nghiêng chút. Bạn vào sớm giao lưu luôn nhé

Bình luận từ Facebook