CLB bóng bàn La Khê

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay ngày CA ra quân tại Hà Đông, xe không gương, không còi bị toét hết. quan hệ như a T7 may ra xin được. Nhìn mấy anh em La Khê ngồi ca fe chém gió chờ bão ác thật

Chính quyền ngăn chặn ngay từ cửa ải quận Hà đông thế này thì vụ giải phóng càng trở nên khốc liệt.chỉ còn 2h đồng hồ nữa La khê thành đại địa chấn luôn.

xosothudo

Thượng Sỹ
Anh Tuấn tồ viết bài em dịch mãi không hiểu hehe. Đang lái xe taxi mà vẫn không quên chém gió hả?

Anh hôm nay nghỉ lấy sức chiều còn chiến đấu.già rối........ À này cái phần mềm dò pass wifi anh down không dùng được.điên quá đi mất

phthtu25

Trung Sỹ
Anh hôm nay nghỉ lấy sức chiều còn chiến đấu.già rối........ À này cái phần mềm dò pass wifi anh down không dùng được.điên quá đi mất

Chiều CHÚ nhớ XÁCH con LAPTOP + 3G vào để còn Truyền thông " CƠN BÃO " đổ bộ nhé !

Seu

Trung Sỹ
Mấy pác đang im hơi thế nhỉ, chắc đang ngủ nghỉ dưỡng sức. Còn 1h30 phút nữa thôi là bão về Hà Đông, em cũng chuẩn bị rút để tránh báo đây. Chúc các pác giao lưu vui vẻ

Drhongson

Đại Tá
Đồng hồ đang đếm ngược về mốc giờ G . Tấm bão đã bắt đầu di chuyển hướng về phía La Khê. Hành trình của cơn bãi đang được ghi hình trực tiếp, yêu cầu đài truyền hình địa phương phối hợp tường thuật diễn biến của cơn bão này.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hiện giờ là 15h 15 GMT+7,chỉ tính chưa đầy 20p nữa thì từ Hồ Gươm qua Califoc ni Mơ sẽ biến thành huyết áp nhiệt đới ảnh hưởng trực tiếp tới khu vực và hướng La khê tiến thẳng. Như vậy theo dự đoán đúng 4h sẽ có mặt tại tâm chấn.Các hộ nào cần trú ẩn nên chuẩn bị tìm lối thoát.

phthtu25

Trung Sỹ
LOA LOA LOA LOA ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, LA KHÊ ĐẠI CHIẾN

CƠN BÃO DI CHUYỂN VỚI TỐC ĐỘ CHÓNG MẶT 5km/h VỚI GIÓ MẠNH giật cấp I, ĐẦU TÂM BÃO là HUY Dao mẻ , tiếp đến là THẮNG _ 2L và 2T , cầm lái là TS7 và lót đường HƯỚNG hangruoi.

CƠN BÃO chỉ trong vòng 33 phút nữa là ĐỔ BỘ vào Sới LA KHÊ ,,,,, Nhưng bà con yên tâm BAN PCBL LA KHÊ do HOAN _ BĂM đạo diễn sẽ điều chỉnh CƠN BÃO vào tới nơi ko biết có còn đủ sức tàn phá hay ko !

phthtu25

Trung Sỹ
Tin nóng từ câu lạc bộ La Khê

theo truyền hình trực tiếp tại sới la khê

" Cơn bão số 7 " do huy dao rỉ cầm đầu đã bị " nát hàng " tại la khê

1/ Bão " Hạng ruồi " đi nhanh khẩn trương với 5 trận toàn nộp.

2/ Bão " Tuấn số 7 " bị đo ván qua nhanh với hai trận thua chỉ duy nhất thắng 1 trận, bị tụt huyết áp xin nghỉ sớm, chuyển thẳng đến viện 103 chuyền đạm gấp để hồi sức .

3/ Bão " Thắng ủn " tức cừu non cũng bị mổ xẻ nát hàng với ban trận toàn thua, 1 trận thắng.

4/ Bão " Huy _ dao rỉ " là thành viên duy nhất còn sót lại , hàng họ ít bị tổn thương nhất, chỉ bị thất thủ 1 trận, Trận cuối đánh với Hiển tay trái khi tỷ số sec đang là 2-2 thì Huy dao rỉ xin được hòa để không phải nhập viện 103.

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ăn nóng chóng lại người đấy bác Phthtu25.Hôm nay đi chọn giờ mà quên mất có tí hương khói khi tới Bia Bà,nơi đây đất hơi thiêng nên ae GPMB có chút nghi lễ,lần sau tới là phati phẳng lỳ ngay.hehe

minhdc

Trung Sỹ
Thông tin mới đi họp dzề, đội GPMB này đã làm hết thập chí quá sức Đảng và Nhà Nước giao phó khi đến La Khê. Tuy nhiên với những yêu cầu chính đáng và sát thực của dân La Khê, đội GPMB đành " phải " về xin ý kiến chỉ đạo của Lãnh Đạo và hứa sẽ quay lại La Khê vào một dịp sớm nhất. ;);););););););););)
Cảm ơn rất nhiều tinh thần của đội GPMB. :rolleyes:

Hoan Cận

Trung Sỹ
Vừa về đến nhà,lê tê phê vì mừng chiến thắng,nhưng dẫu sao cũng cố ngồi viết vài dòng cám ơn.
Thay mặt ban chỉ huy PCLB La Khê tôi xin chân thành cám ơn các cụ phụ lão,các em nhỏ và ae chiến hữu của La Khê đã đồng lòng hợp sức đập tan cơn bão số 7 của đội GPMB định vào càn quét sới LK.Quân và dân LK mặc dù chiến thắng,nhưng với tinh thần thượng võ vẫn mời các bại tướng ra quán cho ăn uống tử tế và chỉ đường về với vợ con một các an toàn :)
Dẫu sao cũng rất cám ơn đội GPMB đã đổ bộ vào LK để khích động phong trào bb nơi hẻo lánh.....

Tai_LaKhe

Binh Nhì
xin đc thay mặt tất cả ae trẻ ở clb bb la khê gửi lời cảm ơn tới chú ''HOAN'' đã chỉ huy ae la khê dập tắt đc cơn bão số 7 của đội GPMB.!
Và cũng xin đc cảm ơn tất cả các chú các a đã đồng lòng hợp sức với ae la khê để đập tan cơn bão số 7 của đội GPMB.!
Và xin trân thành cảm ơn ae đội GPMB đã đem ''BÃO'' đổ bộ vào la khê tuy là ''BÃO'' chưa đủ mạnh nhưng gió thì rất to.! hì..

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Ăn nóng chóng lại người đấy bác Phthtu25.Hôm nay đi chọn giờ mà quên mất có tí hương khói khi tới Bia Bà,nơi đây đất hơi thiêng nên ae GPMB có chút nghi lễ,lần sau tới là phati phẳng lỳ ngay.hehe

đấy chú thấy chưa! a đã nói với chú trước rồi mà. ''LA KHÊ'' là nơi đất thánh nên ae đội GPMB phải cẩn thận mà chú ko nghe a hậu quả chú thấy đấy nát nhừ người ra chưa.!
đúng là các ''CỤ'' ngày sưa nói ko bỏ đi câu nào. ''CÁ KO ĂN MẮM CÁ ƯƠN MÀ'' hihihihihi.................................

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
xin đc thay mặt tất cả ae trẻ ở clb bb la khê gửi lời cảm ơn tới chú ''HOAN'' đã chỉ huy ae la khê dập tắt đc cơn bão số 7 của đội GPMB.!
Và cũng xin đc cảm ơn tất cả các chú các a đã đồng lòng hợp sức với ae la khê để đập tan cơn bão số 7 của đội GPMB.!
Và xin trân thành cảm ơn ae đội GPMB đã đem ''BÃO'' đổ bộ vào la khê tuy là ''BÃO'' chưa đủ mạnh nhưng gió thì rất to.! hì..

La khê chưa thành bình địa là vẫn còn có cô thương lắm đấy! Lần sau đi phải có tí hương khói thì may ra mới giải quyết triệt để đc!

Bình luận từ Facebook