CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

Liệu xuống sớm a nhé,ae ở đây đang tính bỏ hết bóng bàn rồi ạ :(,a xem lôi kéo nhiệt huyết lại cho mọi người với (mà xuống vào chủ nhật là ok nhất a nhé)

dangtapgiat

Binh Nhì
nghĩa đại hiệp đấy ah............vis là vũ khý khủng khiếp của e đấy mà

trường đấy à ,chung nhắc tới hoài .khen trường đánh hay lém.bạn đang dùng vis à tốc độ và độ xoáy thế nào so sánh với amutas hoặc w.slage thì thế nào cho mình xin tí nhận xét nhé

Trường.văn

Trung Sỹ
trường đấy à ,chung nhắc tới hoài .khen trường đánh hay lém.bạn đang dùng vis à tốc độ và độ xoáy thế nào so sánh với amutas hoặc w.slage thì thế nào cho mình xin tí nhận xét nhé

oh anh chung nhớ e ah.... hjhjhjhj..a cho e gửi lời hỏi thăm a chung nhé
vis khá nạng khoảng 90g,,tốc độ chung bình nhanh khoảng 8.7 cảm giác xoáy cốt cắn bóng,đầm,không dung kiểm sóat tốt. Amulta vs w.alage cảm giác khá giống nhau bóng uy lực so với vis thỳ bóng của vis soáy ổn định đạc biệt là zất hiểm........ khá phù hợp với zơ như ae mình đó a.............:D

pingpong_baocham

Trung Sỹ
oh anh chung nhớ e ah.... hjhjhjhj..a cho e gửi lời hỏi thăm a chung nhé
vis khá nạng khoảng 90g,,tốc độ chung bình nhanh khoảng 8.7 cảm giác xoáy cốt cắn bóng,đầm,không dung kiểm sóat tốt. Amulta vs w.alage cảm giác khá giống nhau bóng uy lực so với vis thỳ bóng của vis soáy ổn định đạc biệt là zất hiểm........ khá phù hợp với zơ như ae mình đó a.............:D

nói nghe hay nhỉ ,hợp thế sao lại ly dị e nó sớm thế? thích chân dài ..........?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh em Hữu Bằng vào khớp lệnh nào. Tình hình Trâu mới nhờ được người bán hàng giúp 2 hôm thứ 7 và chủ nhật rồi. Ae Hữu Bằng xem thế nào đăng ký làm tý đồng đội giải Thanh Xuân đi cọ sát cho Trâu xin 1 chân nhỉ? Hihi. Lâu lâu không ra khỏi nhà chán quá. Đồng đội B xuống thì ae ta đi cọ sát là vừa rồi...

Trường.văn

Trung Sỹ
Anh em Hữu Bằng vào khớp lệnh nào. Tình hình Trâu mới nhờ được người bán hàng giúp 2 hôm thứ 7 và chủ nhật rồi. Ae Hữu Bằng xem thế nào đăng ký làm tý đồng đội giải Thanh Xuân đi cọ sát cho Trâu xin 1 chân nhỉ? Hihi. Lâu lâu không ra khỏi nhà chán quá. Đồng đội B xuống thì ae ta đi cọ sát là vừa rồi...

ok để tớ lu loa sem ae thế nào...........

Trau_CoDoc

Trung Uý
ok để tớ lu loa sem ae thế nào...........

Điểm qua có mấy hung thủ rắn mặt ghê. Hehe. Đang muốn đi cọ sát tý vì sắp tới đánh giải vô địch tỉnh rồi. Mới chuyển sang Zetro Quad không biết làm ăn gì không. giật và chặn đẩy thì tạm ổn rồi. Nhưng còn quả gò thì chưa ổn tý nào cả :)

hữu bằng

Trung Sỹ
a trâu hơi bị đc đấy e bảo đang định thôi ko tham gia nữa nhưng a đức,trường nghe muốn đi lắm!!!
e đang cố sắp xếp công việc để đăng ký giờ thì ok rồi!!!!!
theo thể lệ đắng ký tối thiểu là 3 tối đa là 5 mình sẽ đăng ký 4 gồm
1 đức
2 trường
3 dũng
4 long
các a xác nhận đi
e thì chưa biết thế nào nhưng 3 người kia thì chắc ok rồi!!!!!!
nếu đi thì a cả đức hãy đăng ký thôi!!!!!!!!!!!!!!!

nguyễn văn Long sn 90 nick hữu bặng

Last edited:

Trường.văn

Trung Sỹ
Điểm qua có mấy hung thủ rắn mặt ghê. Hehe. Đang muốn đi cọ sát tý vì sắp tới đánh giải vô địch tỉnh rồi. Mới chuyển sang Zetro Quad không biết làm ăn gì không. giật và chặn đẩy thì tạm ổn rồi. Nhưng còn quả gò thì chưa ổn tý nào cả :)

giải vô địch tỉnh phú thọ ah.......... bạn châu đánh cho đội nào cho mình làm chân với........:D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đăng ký chỉ cần ghi tên thôi. Không cần họ cũng đc.
VD: Long (Hữu Bàng)
Trường(Trường văn).....
Hôm nay may quá ở nhà đang ngán ngẩm. Gặp bà mợ nhờ xuống làm hộ cuối tuần. Hehe
Mà Giang không chơi à. Dạo này thấy bảo lợi hại gấp 3 lần rùi mà.

Trường.văn

Trung Sỹ
Trường(Trường văn).....
Hôm nay may quá ở nhà đang ngán ngẩm. Gặp bà mợ nhờ xuống làm hộ cuối tuần. Hehe

ok............. thàng zhang nó thất thường lắm.......:D để tớ ới nó cái

hữu bằng

Trung Sỹ
Trường(Trường văn).....

ok!! e đã điện cho a đức a ý bảo phải mai xem thế nào đã a ý sẽ báo sau!!
mai mình đắng ký chắc sẽ vẫn đc.

Trau_CoDoc

Trung Uý
ok!! e đã điện cho a đức a ý bảo phải mai xem thế nào đã a ý sẽ báo sau!!
mai mình đắng ký chắc sẽ vẫn đc.

Uk. 23 mới hết hạn mà. Ra ngoài cọ sát tý cho nhanh lên bóng ở nhà oánh với các bác vừa đánh vừa ngủ. Buồn!!! =))

Bình luận từ Facebook