CLB Bóng Bàn Hữu Bằng - Huyện Thạch Thất

hữu bằng

Trung Sỹ
bướm to hay bướm nhỏ hả chú?
mà hôm nay lên ủy ban ko? chiều định lên thì lại mưa đành để mai lên chơi bù vậy

hôm đc tập sương quá mệt nghỉ!!!

đánh đỡ hơn hôm quá tí a ah!!!

hôm nay ông hảo lại gọi em!!

chắc thấy em đang dễ thịt nên .................

hữu bằng

Trung Sỹ
Thế mà không nói sớm. Nếu hôm nay tiện đường là cũng để cho Long rồi. Nhưng chót nhận gạch bác trong HCM rồi. Nếu bac ấy k lấy thì sẽ để cho Long giá đó.
Còn Amultart là 1 cây kiếm quá đẳng cấp rồi. Nói thì nói. Nó phải xứng đáng với cái giá mà nó mang trên người chứ. :) Long đã có kiếm báu, Lần sau Trâu ko có KeyShot nghe chừng đã thua 1/2 mất rồi :(

uh a cứ bán cho bác HCM ko ai lấy thì em lấy lo gì!!!!!!!!!!!!!

thấy caliba đánh cungx đc nên muốn thử cảm giác thôi!!!

đang đánh byce chuội hay lắm a ah!!

nghe chừng thua thì cũng gác em 3b đấy a ak

Trau_CoDoc

Trung Uý
uh a cứ bán cho bác HCM ko ai lấy thì em lấy lo gì!!!!!!!!!!!!!

thấy caliba đánh cungx đc nên muốn thử cảm giác thôi!!!

đang đánh byce chuội hay lắm a ah!!

nghe chừng thua thì cũng gác em 3b đấy a ak

Bryce chuội ko độc = 729-2 chuội đâu =)) Mà Long có quả trái uy lực thế mà đánh cái mặt chuội nản nhỉ? Khéo mấy hôm lại quen tay mất hết càng trái.
Bảo Trâu chấp 3 bóng thì kèm theo tỷ số sẽ là 0-3 lun ah :)

hữu bằng

Trung Sỹ
Bryce chuội ko độc = 729-2 chuội đâu =)) Mà Long có quả trái uy lực thế mà đánh cái mặt chuội nản nhỉ? Khéo mấy hôm lại quen tay mất hết càng trái.
Bảo Trâu chấp 3 bóng thì kèm theo tỷ số sẽ là 0-3 lun ah :)

hoho thế thi mong bác HCM tha cho e caliba ủa a trâu!!!!
HCM ko lấy thì gửi cho e a nhé!!!!!!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ông ta vào nhận hàng rồi. Nghe có vẻ Long k có duyên với em nó. Hôm nay trc lúc Trâu đi HN mà quyết thì có lẽ Trâu đem vào tận nơi cho :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mới chia tay KeyShot thử cảm giác lạ Xiom Zetro Quad. Chưa đánh được hôm nào. Dự định FH: Xiom Omega IV pro, BH: Xiom Omega II. Tạm thời thế xem đánh đc ko đã. Hi. Làm tín đồ Xiom rùi ^^!

Bình luận từ Facebook