CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

o3ma

Đại Tá
Hùng Ca mình chưa đc thấy và tét thử nhưng với giá thành hơn 1,5M thì khó cạnh tranh và khó đến với người tiêu dùng đc . Hiện nay các hãng nổi tiếng như Donic - Andro ... sản xuất và cho ra nhiều sản phẩm giá rất rẻ , phù hợp túi tiền của đại đa số ACE BB phong trào , chỉ với 7.> 800 K là có trên tay một sản phẩm mang thương hiệu ngoại chất lượng uy tín . Thử đặt ACE vào vị trí người mới đánh và đi mua vợt thì sẻ hiểu , và đâu sẻ là lựa chọn cho bạn
Đúng rồi bác, ở VN là thế, không cần biết phương thức chế tạo ra sản phẩm bằng cách nào cứ ngon, bổ, rẻ là chiến thôi. Nước ngoài họ mới trân trọng đồ handmade. VN cũng sẽ trân trọng nhưng còn lâu lắm. Tiếc thay.

phungducthang

Đại Tá
Hùng Ca mình chưa đc thấy và tét thử nhưng với giá thành hơn 1,5M thì khó cạnh tranh và khó đến với người tiêu dùng đc . Hiện nay các hãng nổi tiếng như Donic - Andro ... sản xuất và cho ra nhiều sản phẩm giá rất rẻ , phù hợp túi tiền của đại đa số ACE BB phong trào , chỉ với 7.> 800 K là có trên tay một sản phẩm mang thương hiệu ngoại chất lượng uy tín . Thử đặt ACE vào vị trí người mới đánh và đi mua vợt thì sẻ hiểu , và đâu sẻ là lựa chọn cho bạn
Thực ra bác Hùng Ca không có mục đích kinh doanh sản xuất mỗi lô khoảng mấy cây hoặc theo đơn hàng. Và cũng không có tham vọng gì ngoài việc đam mê. Do đó em giới thiệu và nhìn nhận theo 1 góc độ khác bác à.

phungducthang

Đại Tá
Ở một góc độ nào đó nó gần giống như mấy con Cua hôm nọ nó phá mất 2 ha khoai nhà bác đấy thôi. Nếu muốn ăn Cua thì ra chợ mua mấy con về hấp lấy cho nó rẻ bác nhỉ?

son_canloc

Đại Tá
Oh, vậy à. Vậy bác này đi dạy cũng vất vả nhỉ. Nhưng cũng chỉ còn 1 năm nữa thì bác ấy an nhàn hơn vì trở thành người "mất dạy".
Xin lỗi bác daoky09 vì 1 năm nữa bác nghỉ hưu thì đương nhiên là "mất dạy".
Hê hê , thế không có cơ hội để chuyển sang công tác khác nữa à . Ví dụ như Vô Giáo dục , vô Tổ chức hay vô Văn hóa huyện chẳng hạn như giáo viên mất dạy ở quê tôi

o3ma

Đại Tá
Hê hê , thế không có cơ hội để chuyển sang công tác khác nữa à . Ví dụ như Vô Giáo dục , vô Tổ chức hay vô Văn hóa huyện chẳng hạn như giáo viên mất dạy ở quê tôi
Hiện nay bác ấy đang "vô giáo dục" rồi thì đương nhiên 1 năm nữa đến tuổi sẽ trở thành "mất dạy".
Xin lỗi bác daoky09 1 lần nữa, bác đọc những comment này đừng cho e "vô văn hoá" nha bác. Tếu táo tí bác ạ.

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Rất tiếc là cốt Hùng Ca em hứa gửi cho bác thử mà bạn em chưa gửi, em cũng đôn đốc rồi nhưng cũng không rõ lý do vì sao có sự chậm trễ này?

o3ma

Đại Tá
Rất tiếc là cốt Hùng Ca em hứa gửi cho bác thử mà bạn em chưa gửi, em cũng đôn đốc rồi nhưng cũng không rõ lý do vì sao có sự chậm trễ này?
Nãy cũng tính hỏi bác Sơn là hôm trước bác Thắng nói gửi cốt vào rồi mà sao nói vẫn chưa được thử nhưng lại thôi vì thế ko tế nhị do các bác đang ở đây cả. :D:D:D

son_canloc

Đại Tá

Chắc là có nguyên nhân từ mèo lười , mình thấy bạn rất có thiện ý để cho mình tét thử , mình thấy hình thức Hùng Ca quá đẹp nên muốn thử xem chât lượng thế nào . Hiện nay mình có 7 cái các loại và có thể sẻ dừng lại ở cái rẻ tiền nhất . Yinhe T9 . BH Ten 64 . FH Soft Anti . Chờ khi nào bác HCa cho ra 2 tốc độ đầu tư cái về đánh gai thử xem sao . Phải công nhận hình thức rất đẹp

phungducthang

Đại Tá
Nãy cũng tính hỏi bác Sơn là hôm trước bác Thắng nói gửi cốt vào rồi mà sao nói vẫn chưa được thử nhưng lại thôi vì thế ko tế nhị do các bác đang ở đây cả. :D:D:D
Có người sẽ hỏi: Tại sao giới thiệu cốt Hùng Ca mà sao lại chơi Nittaku hay Darker?
Công bằng mà nói thì như đã nói ở trên Hùng Ca không thể so với những cốt cao cấp của các hãng tên tuổi. Nhưng ngoài giá trị sử dụng Hùng Ca có 1 giá trị riêng. Cũng như 1 số cây khác tôi có sở hữu nhưng chỉ chơi qua hoặc có thể chả nghĩ đến việc đem nó ra chiến.

o3ma

Đại Tá
Có người sẽ hỏi: Tại sao giới thiệu cốt Hùng Ca mà sao lại chơi Nittaku hay Darker?
Công bằng mà nói thì như đã nói ở trên Hùng Ca không thể so với những cốt cao cấp của các hãng tên tuổi. Nhưng ngoài giá trị sử dụng Hùng Ca có 1 giá trị riêng. Cũng như 1 số cây khác tôi có sở hữu nhưng chỉ chơi qua hoặc có thể chả nghĩ đến việc đem nó ra chiến.
Bác ấy làm gì có các phương tiện test theo tiêu chuẩn các thông số kỹ thuật thì đương nhiên sẽ không bằng hàng chiến được. Đây là hàng tự làm bằng niềm yêu thích thì theo em nó có giá trị về mặt sưu tầm nhiều hơn.

son_canloc

Đại Tá
Bác ấy làm gì có các phương tiện test theo tiêu chuẩn các thông số kỹ thuật thì đương nhiên sẽ không bằng hàng chiến được. Đây là hàng tự làm bằng niềm yêu thích thì theo em nó có giá trị về mặt sưu tầm nhiều hơn.

Thước đo , máy test thử tốt nhất đó là Bia và Mồi sau mỗi trận chiến là của ai bỏ ra . Đó là thông số thích hợp mà mỗi người hướng tới .
hihi chém cho vui , may mắn thì đc phong anh hùng bàn phím như SZLC để mà đi khoe với xóm làng cho láo

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Thước đo , máy test thử tốt nhất đó là Bia và Mồi sau mỗi trận chiến là của ai bỏ ra . Đó là thông số thích hợp mà mỗi người hướng tới .
hihi chém cho vui , may mắn thì đc phong anh hùng bàn phím như SZLC để mà đi khoe với xóm làng cho láo
Thế thì tay em có cầm vợt vàng chắc vẫn nộp bia và mồi cho bác cầm cây 729.

Bình luận từ Facebook