CHƯƠNG TRÌNH CHO MƯỢN ĐÁNH THỬ CỐT VỢT HÙNG CA

cuongmd

Thượng Sỹ
Ok, Vào ngày nghỉ T7 hoặc CN nha. Khi nào có kế hoạch báo trước cho tôi 1, 2 ngày để xem tôi có bận gì không nha. Bình thường thì không bận gì những ngày nghỉ nhưng sợ có việc đột xuất thôi. Số đt của tôi: 0989055905
Ok. Hẹn gặp bạn vào một ngày gần nhất.

phungducthang

Đại Tá
Ok, Vào ngày nghỉ T7 hoặc CN nha. Khi nào có kế hoạch báo trước cho tôi 1, 2 ngày để xem tôi có bận gì không nha. Bình thường thì không bận gì những ngày nghỉ nhưng sợ có việc đột xuất thôi. Số đt của tôi: 0989055905
Ok. Hẹn gặp bạn vào một ngày gần nhất.
Bác HC sản xuất vợt đúng là vì đam mê, làm cốt cho những người đặt hàng cũng là để duy trì sự đam mê mà thôi. Bất cứ ai đến gặp gỡ trao đổi bác cũng giành hàng giờ để nói chuyện + cafe miễn phí, nếu có thời gian thì làm vài séc tại bàn của nhà.
Hồi đầu tôi lập topic này bị BQT nhắc nhở và xóa mất vì cho là kinh doanh... Nhưng sau đó tôi có trao đổi với BQTrằng "cốt HC mà kinh doanh được để có thể đóng thuế thì còn lâu lắm...". Sau đó BQT yêu cầu chuyển sang box khác và để yên cho đến giờ. Tạo dựng được 1 thương hiệu cốt vợt VN quả là lắm gian nan và tương lai thì mù mịt. Nếu có đ/k @cuongmd nên sở hữu 1 cây sau này chắc cốt HC sẽ không còn đâu và những người bạn nhiệt tình như @o3ma cũng không dễ có.

dokhoa33

Đại Tá
Đã đến hẹn phải chia tay cây Hùng Ca bác thắng cho mượn. Đầu tiên e xin cảm ơn bác
phungducthang đã cho e mượn test thử mặc dù chưa có gặp bác bao giờ!
Em xin có vài cảm nhận:
Một cây vợt rất đẹp, nếu nói về làm thủ công e ko thể chê được điều j như vậy là quá đỉnh. Ngoài để Sưu tầm ra cây này chinh chiến đều hay so với cây tmb ZLC e đánh trước đây để đánh với các đối thủ cũ e thấy bóng vẫn đều như vậy, có lẽ hưng phấn vì cầm e này mà có quả giật còn xung hơn TMB đặc biệt quả ve trái tay rất ngọt, đã ve là mất bóng ko nhìn thấy bóng đâu, tốc độ thuộc loại OFF độ đồng đều khá tốt, nghe nói có cây tốc độ còn cao hơn cây này nữa hy vọng sẽ có dịp được thử tiếp=> Một cây vợt đáng để thử và cảm nhận.

Xin cảm ơn bác phungducthang rất nhiều mong có dịp được gặp gỡ giao lưu với bác.http://bongban.org/members/phungducthang.8670/

Red Arc

Đại Tá
Đã đến hẹn phải chia tay cây Hùng Ca bác thắng cho mượn. Đầu tiên e xin cảm ơn bác
phungducthang đã cho e mượn test thử mặc dù chưa có gặp bác bao giờ!
Em xin có vài cảm nhận:
Một cây vợt rất đẹp, nếu nói về làm thủ công e ko thể chê được điều j như vậy là quá đỉnh. Ngoài để Sưu tầm ra cây này chinh chiến đều hay so với cây tmb ZLC e đánh trước đây để đánh với các đối thủ cũ e thấy bóng vẫn đều như vậy, có lẽ hưng phấn vì cầm e này mà có quả giật còn xung hơn TMB đặc biệt quả ve trái tay rất ngọt, đã ve là mất bóng ko nhìn thấy bóng đâu, tốc độ thuộc loại OFF độ đồng đều khá tốt, nghe nói có cây tốc độ còn cao hơn cây này nữa hy vọng sẽ có dịp được thử tiếp=> Một cây vợt đáng để thử và cảm nhận.

Xin cảm ơn bác phungducthang rất nhiều mong có dịp được gặp gỡ giao lưu với bác.
Ở trong HCM thì cũng đã có khá nhiều bạn mượn test thử cốt Hùng Ca của mình, và trong số đó thì mình đã tặng luôn 2 cây cho 2 người đặc biệt. Sau thời gian mình cho mượn test thử thì hiện nay ở HCM đã có không dưới 20 cây vợt HC được anh em chơi bb sở hữu...

hungtv2002

Đại Tá
Ui...xong rùi sao không ới anh để xin ý kiến bác thắng rùi chuyển cho anh lun, đỡ phải lòng vòng.
bác ở đâu ạ? vợt e đã chuyển về cho bác Thắng rồi ạ
Bác Thắng ơi đã đến lượt em chưa nhỉ? Nếu được bác chuyển cho em về địa chỉ 131 trần quốc tuấn, ngô quyền, vĩnh yên, tỉnh vĩnh phúc. Thủ tục thế nào mong bác cứ chỉ giáo.
Bác HC sản xuất vợt đúng là vì đam mê, làm cốt cho những người đặt hàng cũng là để duy trì sự đam mê mà thôi. Bất cứ ai đến gặp gỡ trao đổi bác cũng giành hàng giờ để nói chuyện + cafe miễn phí, nếu có thời gian thì làm vài séc tại bàn của nhà.
Hồi đầu tôi lập topic này bị BQT nhắc nhở và xóa mất vì cho là kinh doanh... Nhưng sau đó tôi có trao đổi với BQTrằng "cốt HC mà kinh doanh được để có thể đóng thuế thì còn lâu lắm...". Sau đó BQT yêu cầu chuyển sang box khác và để yên cho đến giờ. Tạo dựng được 1 thương hiệu cốt vợt VN quả là lắm gian nan và tương lai thì mù mịt. Nếu có đ/k @cuongmd nên sở hữu 1 cây sau này chắc cốt HC sẽ không còn đâu và những người bạn nhiệt tình như @o3ma cũng không dễ có.

phungducthang

Đại Tá
Ui...xong rùi sao không ới anh để xin ý kiến bác thắng rùi chuyển cho anh lun, đỡ phải lòng vòng.
Bác Thắng ơi đã đến lượt em chưa nhỉ? Nếu được bác chuyển cho em về địa chỉ 131 trần quốc tuấn, ngô quyền, vĩnh yên, tỉnh vĩnh phúc. Thủ tục thế nào mong bác cứ chỉ giáo.
Thứ 2 nha, hôm nay T7 không gửi được.

dokhoa33

Đại Tá
vâng....thanks bác...em đang chờ để thử cảm giác để đặt 1 cây đây.....
nên thử đi bác, thử xong làm một cây OFF+ rồi lại cho e mượn nhé :)

o3ma

Đại Tá
Nếu lần này ae tổ chức lên được Vĩnh Phúc thì e test thử luôn - không thì khi nào tới lượt thì nhờ a gửi luôn theo địa chỉ: Mai Hoang Linh - 202 Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội. Xin Chân thành cảm ơn Bác!
Vậy @Linh69 có đi không mà sao không thấy đăng ký mua vé.

Linh69

Đại Tá
Vậy @Linh69 có đi không mà sao không thấy đăng ký mua vé.
Hóa ra Bác để ở mục trà chanh. chém gió - thảo nào em ko để ý! - có ý kiến là cho vào mục "bài viết mới" ae dễ nhận biết hơn! - Em đang ký 1 vé nhé!

phungducthang

Đại Tá
Ngày mai 18/8 tôi sẽ chuyển cốt cho bạn, test xong bạn chuyển trực tiếp cho @Linh69, sau đó tôi sẽ gửi cho những bạn đăng ký tiếp theo.

hungtv2002

Đại Tá
Ngày mai 18/8 tôi sẽ chuyển cốt cho bạn, test xong bạn chuyển trực tiếp cho @Linh69, sau đó tôi sẽ gửi cho những bạn đăng ký tiếp theo.
Okie. Thanks bác. Hôm này off phuc yên bác có tham dự đc kg. À hay bác chuyển trước cho linh69 test thử trước bác à, mai e đi công tác mất 3 ngày. Nếu hôm này bác xuống off e test cũng đc.

phungducthang

Đại Tá
Okie. Thanks bác. Hôm này off phuc yên bác có tham dự đc kg. À hay bác chuyển trước cho linh69 test thử trước bác à, mai e đi công tác mất 3 ngày. Nếu hôm này bác xuống off e test cũng đc.
Ok, vậy tôi chuyển @Linh69 trước.
Hôm tới off ở Phúc Yên nếu không có gì đột xuất sẽ tham gia.

o3ma

Đại Tá
Ừ nhỉ, to thế mà vẫn hỏi. Đi Thanh Hóa về rồi à, chiều nay có làm trận nào không?
E về tối qua, đi về khật khà khật khừ chắc do tắm nhiều, rượu nhiều, bia nhiều. Chiều nay mỏi quá định không đi nhưng rồi vẫn đi luyện chút. Giờ về thấy có vẻ khoẻ hơn.

Bình luận từ Facebook