Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

Tũn

Binh Nhì
Hôm nay anh Baolinhsport chấp 2 Tũn đã dành chiến thắng 3-2 ( do điều kiện sân trơn bóng ướt và ăn rùa quá nhiều) cảm ơn anh Baolinh sport đã cho tiếp chiêu mong anh có thời gian qua CLB em cho bọn em học hỏi thêm

baolinhsport

Thượng Sỹ
Hôm nay anh Baolinhsport chấp 2 Tũn đã dành chiến thắng 3-2 ( do điều kiện sân trơn bóng ướt và ăn rùa quá nhiều) cảm ơn anh Baolinh sport đã cho tiếp chiêu mong anh có thời gian qua CLB em cho bọn em học hỏi thêm
Chú Tũn lên tay nhanh quá lần sau chắc đánh bằng nhéBia

tunghatri

Đại Tá
hôm qua 10h về đến nhà,vợ không nói câu nào nước mắt ngắn nước mắt dài.thằng bé lặng lẽ chui vào chăn ngủ 1 mạch tới sáng.Thử hỏi trong thiên hạ có ai hiểu được ta không nhỉ:eek:

mask2009

Thiếu Uý
hôm qua 10h về đến nhà,vợ không nói câu nào nước mắt ngắn nước mắt dài.thằng bé lặng lẽ chui vào chăn ngủ 1 mạch tới sáng.Thử hỏi trong thiên hạ có ai hiểu được ta không nhỉ:eek:
khổ thân chú Tùng quá. xem có cách gì lấy lại niềm tin đi em.

baolinhsport

Thượng Sỹ
Mà chú đi đâu mò mẫm đến giờ ấy mới về thía

Tũn

Binh Nhì
Vợ anh Tùng dùng chiêu ngọc lệ tuôn rơi cơ à. Anh xuất chiêu đại bàng xõa cánh là chị sợ ngay

Bình luận từ Facebook