Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Hà Trì 1

mask2009

Thiếu Uý
Một số hình ảnh mới nhất tại CLB:

[URL=http://anhso.net/mask2009/photo/6345404/IMG-20130113-174813/][IMG]http://direct1.anhso.net/1024/18/186407/14120133917305.jpg[/URL][/IMG]

baolinhsport

Thượng Sỹ
hi a Linh, chiều mai có a vanuc va Nam Bầu vào giao lưu với CLB HT1, kính đề nghị a tham gia tiếp đón ạ.

Mất trí ngay . Văn khi nào đi , qua chỗ anh rồi xuống Hà trì 1 nhé . Dạo này anh chuyển qua tầu đạo rồi chú cứ cẩn thận thì hơnBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
Ok va nhat tri anh oi..co gi cho thang em danh sec thu 5 nhe..anh cho em quả nặng đô quá..hihi

Ok, lúc nào mình qua sẽ nhắn tin hoặc gọi...........

Mất trí ngay . Văn khi nào đi , qua chỗ anh rồi xuống Hà trì 1 nhé . Dạo này anh chuyển qua tầu đạo rồi chú cứ cẩn thận thì hơnBiaBiaBia
hi các anh, CN CLB vừa thông báo cho e hôm nay có đám cưới nhờ hội trường CLB nên không sinh hoạt đc, update thông tin muộn quá nên đành phải hẹn các bác hôm khác, thành thật xin lỗi các anh.
p/s: a Linh có số DT của Nam Bầu ko cho e xin với, thank.

manhmai

Binh Nhì
hi các anh, CN CLB vừa thông báo cho e hôm nay có đám cưới nhờ hội trường CLB nên không sinh hoạt đc, update thông tin muộn quá nên đành phải hẹn các bác hôm khác, thành thật xin lỗi các anh.
p/s: a Linh có số DT của Nam Bầu ko cho e xin với, thank.

Mấy hôm không lên topic CLB ae chém xôm quá nhỉ. Chú Linh hẹn giao lưu với Vanuc và Bau mà hôm nay CLB lại bận hử tiếc thật. Hôm nọ phải chốn về sớm vì bên vợ có SN ko chốn được. Các chú cố gắng tập nhóe cuối năm anh có thưởng nhóe:cool::cool::cool:

mask2009

Thiếu Uý
Mấy hôm không lên topic CLB ae chém xôm quá nhỉ. Chú Linh hẹn giao lưu với Vanuc và Bau mà hôm nay CLB lại bận hử tiếc thật. Hôm nọ phải chốn về sớm vì bên vợ có SN ko chốn được. Các chú cố gắng tập nhóe cuối năm anh có thưởng nhóe:cool::cool::cool:
vâng a, e vừa phải liên lạc với các bác ấy xin lỗi, ngại quá, CN báo lúc 12h.
giải thưởng gì đấy a để ae còn biết đường phấn đấu.

Bình luận từ Facebook