Cần các cao thủ tư vấn mua cốt mới

aivipbangta

Binh Nhì
Em đang cần mua cốt mới tầm 2 triệu đổ về, lối đánh của em là giật sung sau đó đánh đều 2 càng, mong các pro tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn

MaiXuanViet

Moderator
Em đang cần mua cốt mới tầm 2 triệu đổ về, lối đánh của em là giật sung sau đó đánh đều 2 càng, mong các pro tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn

Bạn có thể nói chi tiết hơn không. Nghĩa là sau khi giật quả đầu bạn tiếp tục đứng xa bàn giật 2 càng hay ôm gần bàn đẩy 2 càng chỉ ^^

MaiXuanViet

Moderator
Sau khi giật sung thì em lùi xa tấn công anh à

Vậy rơ bạn là đôi công mãnh liệt 2 càng rồi, rơ này rất có triển vọng thành cao thủ đó.hihi ^^

Nhưng càng phải vẫn là càng chủ lực phải ko bạn. Theo mình cốt tốt nhất hiện nay với giá thành đó là cây Leoviz Ruby carbon (1tr5). Cây này đánh hay hơn Sadius,cảm giác rất giống cây Butterfly Schlager carbon (2tr350k) mà giá thành lại tốt hơn nhiều. Cây này sử dụng nhiều công nghệ mới nên rất hay, hàng này đang rất HOT đó.hihi.^^
Bạn có thể tham khảo ở đây http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=4-Cốt-vợt&pid=221-Ruby Carbon

aivipbangta

Binh Nhì
Còn cốt nào cảm giác tốt mà của hãng khác ko bác? Vì em cũng đánh sadius lâu năm rồi nên muốn đổi cốt kiểm soát tốt hơn1 chút.

MaiXuanViet

Moderator
Còn cốt nào cảm giác tốt mà của hãng khác ko bác? Vì em cũng đánh sadius lâu năm rồi nên muốn đổi cốt kiểm soát tốt hơn1 chút.

Cây ruby kiểm soát tốt hơn Sar nhiều đó bạn. Hay bạn muốn chuyển sang dòng gỗ để lấy kiểm soát cao?

MaiXuanViet

Moderator
bạn ở Mỹ mình cũng tư vấn được vậy chứ HD thì có sao.hihi.Mình cũng chỉ là 1 mem gà trên diễn đàn thôi mà. :)
Các cao thủ vào giúp bác này thêm đi :D

MaiXuanViet

Moderator
Bạn từ Sar chuyển qua Cốt gỗ thì Nittaku Acoustic và p700 là 2 em rất tốt, tốc độ khá cao nên sẽ khiến bạn ít bỡ ngỡ. :)

waldner

Binh Nhì
largesprear, tenor, acoustic. ngoài ra có một cốt mình đã dùng qua, donic ovtcharov senso đánh cũng tốt lắm, kiểm soát tốt và phát lực đều, mạnh mẽ

An kiểm sát

Binh Nhì
Bạn thử tìm em này xem DARKER 7P-2A.7T- Mình trước đánh Nitaku terno cũng rất thích rùi, nhưng hơi rung nên chuyển sang em này và công nhận là mình thấy khá ổn, đầm tay và cảm giác rất tốt.

Bình luận từ Facebook