Cần các cao thủ tư vấn mua cốt mới

doantronghoan

Trung Tá
E cũng có lối đánh giống Bác aivipbangta. Ngày trước E chơi 729, giờ muốn đổi vợt khác ..vì muốn quả giật xoáy hơn và đi nhanh hơn.E đang định mua Toopspeed + mặt thích hợp. Giá khoảng < 2 triệu. E đang muốn tìm cửa hàng nào cho chơi thử và có thể đổi lại nếu thấy ko hợp.
Các Bác giúp E với nhé.............

long thủ

Đại Tá
Nếu bác muốn cốt kiểm soát tốt biến hóa thì đánh cốt gỗ, theo kinh nghiệm cá nhân thì những cốt gỗ hay nhất em từng chơi theo thứ tự giảm dần là Ma Lin YEO, AVX Triton, AVX P700, AVXP500

aivipbangta

Binh Nhì
E cũng có lối đánh giống Bác aivipbangta. Ngày trước E chơi 729, giờ muốn đổi vợt khác ..vì muốn quả giật xoáy hơn và đi nhanh hơn.E đang định mua Toopspeed + mặt thích hợp. Giá khoảng < 2 triệu. E đang muốn tìm cửa hàng nào cho chơi thử và có thể đổi lại nếu thấy ko hợp.
topspeed dánh cũng hay lắm ban à. mỗi tôi là hơi năng thôi

doantronghoan

Trung Tá
Nguyên văn bởi doantronghoan

E cứ đắn đo mãi.Vì muốn đầu tư 1 cây vợt chơi 1 lần thôi.Ko muốn đổi đi đổi lại.Nên sợ Toopspeed rẻ quá ..ko đáp ứng được yêu cầu sau này.Các Bác tư vấn giúp E nhé

aivipbangta

Binh Nhì
Nguyên văn bởi doantronghoan

E cứ đắn đo mãi.Vì muốn đầu tư 1 cây vợt chơi 1 lần thôi.Ko muốn đổi đi đổi lại.Nên sợ Toopspeed rẻ quá ..ko đáp ứng được yêu cầu sau này.Các Bác tư vấn giúp E nhé

mình đánh thử cốt này rồi nói chung là khá hay, nhươc điểm duy nhất theo mình cảm nhân là nó hơi năng thôi => xúc luôn còn đơi gì nữa hả ban

Last edited:

doantronghoan

Trung Tá
mình đánh thử cốt này rồi nói chung là khá hay, nhươc diểm duy nhất theo mình cảm nhân là nó hơi năng thôi

Bác có nghĩ rằng Toopspeed đáp ứng được mọi trình độ của các cao thủ không.Vì E thấy các cao thủ toàn chơi vợt...nhiều tiền thôi à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Làm E cứ suy nghĩ mãi!!!!!!!!!!!!!!!Thanks

aivipbangta

Binh Nhì
theo cảm nhân của mình là như thế rất nhiều người khen cốt này đánh hay rồi. ban nên lâp 1 topic mới để anh em tư vấn cho ban dễ dàng hơn

doantronghoan

Trung Tá
ban nên lâp 1 topic mới để anh em tư vấn cho ban dễ dàng hơn.

Xin lỗi nhé.Nói thật mình là thành viên mới
Chưa biết lập topic như thế nào...Bạn hướng dẫn mình dc ko?

aivipbangta

Binh Nhì
ban nên lâp 1 topic mới để anh em tư vấn cho ban dễ dàng hơn.

ban cứ vào từng đề tài sẽ thấy ở cuối đề tài có chữ gửi bài viết mới ấn và đó là xong

Còn cốt nào cảm giác tốt mà của hãng khác ko bác? Vì em cũng đánh sadius lâu năm rồi nên muốn đổi cốt kiểm soát tốt hơn1 chút.

Cây Tig 1 của Hàn quốc đánh ngon lắm giá phải chăng nữa bạn à( đội tuyển thành phố HCM đánh đó)

doantronghoan

Trung Tá
ban cứ vào từng đề tài sẽ thấy ở cuối đề tài có chữ gửi bài viết mới ấn và đó là xong

Xin lỗi Bạn....mình ko tìm thấy "ở cuối đề tài có chữ gửi bài viết mới" ...ở đâu...........Chỉ thấy "gửi trả lời nhanh thôi"

doantronghoan

Trung Tá

Xin lỗi Bạn....mình ko tìm thấy "ở cuối đề tài có chữ gửi bài viết mới" ...ở đâu...........Chỉ thấy "gửi trả lời nhanh thôi"

aivipbangta

Binh Nhì

bạn nhầm rồi đề tài ơ đây vd như là phần dụng cụ bóng bàn ý

Bình luận từ Facebook