Bản Tin Vitas 2012

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều nay 17h30 anh em đội Vitas D luyện tập ở xới HH nhé!

Mấy đồng chí chuẩn bị đánh đồng đội Vitas C giải TX nên ra luyện tập luôn cho xôn :D:D:D:D:D:D:D:D

Tiến CHÉM không luyện chưởng thì thứ 7 này chắc đi nhanh khi đối đầu với T7 BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Theo em chú Tiến chém không nên tập anh à vì đằng nào chẳng thua, tập làm gì cho mệt. Nhỡ chấn thương xin lùi xe thì khổ. Hehe.

admin

Administrator
Staff member
Chiều nay 17h30 anh em đội Vitas D luyện tập ở xới HH nhé!

Mấy đồng chí chuẩn bị đánh đồng đội Vitas C giải TX nên ra luyện tập luôn cho xôn :D:D:D:D:D:D:D:D

Tiến CHÉM không luyện chưởng thì thứ 7 này chắc đi nhanh khi đối đầu với T7 BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Chiều nay lại có buổi bốc thăm giải Thanh Xuân ở sới Duy Hưng, mình đề xuất anh em Vitas ra Duy Hưng tập nhé vừa bốc thăm luôn

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
trận copy đơn giữa Tiến chém và Tuấn số 7 lấu thế mà vẫn chưa đánh ah? Xem tình hình trận này phải dời lại nữa quá. Chém kinh!

choctietlon

Super Moderators
trận copy đơn giữa Tiến chém và Tuấn số 7 lấu thế mà vẫn chưa đánh ah? Xem tình hình trận này phải dời lại nữa quá. Chém kinh!

Người Chicago uống nhiều Chivas quá hay sao mà lại bảo trận này là coppy đơn???
Kiểu này thì chắc phong độ bóng đang xuống trầm trọng roài. Bia Bia Bia

tienchem

Binh Nhất
Nóng

lâu lắm mới thấy a binh ni nhỉ,hôm nào anh em mình lại hát vọng cổ và nhảyddisssco nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
chém em ít khi tập lắm ,đặc biệt kô cần khởi động cứ vào là chiến thôi.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Thống nhất là 17h thứ 7 bóng lăn tại Duy Hưng sới Tiến nhé. Anh chấp Tiến 2 oánh 50 bia góp vui sinh nhật Dũng phô, Linh đời cát và Anh Bình béo...

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
lâu lắm mới thấy a binh ni nhỉ,hôm nào anh em mình lại hát vọng cổ và nhảyddisssco nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Nghe giang hồ đồng thứ bảy ngày 25/8/2012 tại 89 Vũ Ngọc Phan sẽ có đại tiệc mừng sinh nhật Tiến chém, Linh gia vị và anh Bình béo, nghe thèm quá, đang dự định mua vé máy bay từ bển về dự, ngặt nỗi vé về chưa có.

tienchem

Binh Nhất
Thống nhất là 17h thứ 7 bóng lăn tại Duy Hưng sới Tiến nhé. Anh chấp Tiến 2 oánh 50 bia góp vui sinh nhật Dũng phô, Linh đời cát và Anh Bình béo...
..khaka,rất vui được khớp lệnh cùng anh t7 nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Trong đội thì Tiến chém còn thua Hải chọc và Chung Bát Tràng nên Tuấn có thể yên tâm mà chấp ít nhất 2 quả. Theo mình thì kèo này tỉ lệ là 49/53 ông nào đen thì đi. Tiến phải cố gắng hơn thì mới thắng được.

Khả năng TS7 phải chấp 2,3,2 thì Tiến chém mới chịu được!

Bình luận từ Facebook