Bản Tin Vitas 2012

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác bình béo đi công tác về chắc là rất mệt nên thôi cho em mạn phép thay mặt để nộp bia cho bác vậy.....

Chú này dạo này thấy ngoan đấy, lâu k qua ủng hộ cửa hàng Bia ngon, bổ, rẻ 89 VNP nên anh sữ cho cơ hội để chú gỡ. Hehe. Chứ uống bia chùa ngại lắm!!!

admin

Administrator
Staff member
Thứ 7 sẽ bố trí trận Tuấn vs Tiến chém luôn nhé, để lâu quá nguội hết cả bia.
Tiến nhớ mang chiếc áo của anh Bình Chicago đi nhé.
Thanks

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thanks

Bác nhắc em mới nhớ. Trận này 50 bia đấy, hẹn rồi. Tiến chém đừng trốn nữa nhé. Hẹn các bác và nhất là cậu Tiến chém chiều thứ 7 tại Duy Hưng sới. Bác Admin thông báo với cậu Tiến chém hộ em nhé!!!

tienchem

Binh Nhất
Nóng

heheee,có mà anh trốn em thì có tiến chém kô ợ đối thủ nào đâu anh tuấn ơi.a 2 quả là vừa miếng đấy anh ạ,còn chiếc áo của anh bình ni gửi cho anh nữa ,em đang giữ để trao tận tay anh đấy ,thống nhất là 50 bia kaka nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.rất vui được giao lưu cùng anh t7.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

Thanks
. bác amin yên tâm em sẽ nhớ mang áo,và mài kiếm sắc để làm thịt at7

tuấn số 7

Thiếu Uý
heheee,có mà anh trốn em thì có tiến chém kô ợ đối thủ nào đâu anh tuấn ơi.a 2 quả là vừa miếng đấy anh ạ,còn chiếc áo của anh bình ni gửi cho anh nữa ,em đang giữ để trao tận tay anh đấy ,thống nhất là 50 bia kaka nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia.rất vui được giao lưu cùng anh t7.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Tưởng oánh ngang chứ sao lại 2 quả nhể??? Kèo 2 quả từ lúc nào thế nhể???

admin

Administrator
Staff member
Thôi anh chốt rồi. Để khách quan thì nhờ anh Dũng admin ra kèo giữa em với cậu Tiến chém thế nào cho cân hả anh Dũng ơi???

Trong đội thì Tiến chém còn thua Hải chọc và Chung Bát Tràng nên Tuấn có thể yên tâm mà chấp ít nhất 2 quả. Theo mình thì kèo này tỉ lệ là 49/53 ông nào đen thì đi. Tiến phải cố gắng hơn thì mới thắng được.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chiều nay 17h30 anh em đội Vitas D luyện tập ở xới HH nhé!

Mấy đồng chí chuẩn bị đánh đồng đội Vitas C giải TX nên ra luyện tập luôn cho xôn :D:D:D:D:D:D:D:D

Tiến CHÉM không luyện chưởng thì thứ 7 này chắc đi nhanh khi đối đầu với T7 BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Thứ 7 này nếu chẳng may em không bốc thăm được đánh thi đấu thì em xin phép đánh ngoài một lượt với toàn bộ các bác Vitas nhé, gặp nhau 3 lượt rồi mà em chưa được thi đấu với các bác trận nào, hic hic..... Thích nhất bác Ánh hoa râm, he he....Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Thứ 7 này nếu chẳng may em không bốc thăm được đánh thi đấu thì em xin phép đánh ngoài một lượt với toàn bộ các bác Vitas nhé, gặp nhau 3 lượt rồi mà em chưa được thi đấu với các bác trận nào, hic hic..... Thích nhất bác Ánh hoa râm, he he....Bia

Chú đi Thái về võ công thăng tiến vượt bậc lại còn dọa anh thế có lẽ anh phải trốn thôi thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Bình luận từ Facebook