Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

malong

Binh Nhì
ĐẠi chiẾn lẦn thỨ hai hà tri ct2

sáng mai anh bình có ra hà trì 1 ko vậy .nếu ra anh em mình giao lưu 1 trận nhé

trẬn thƯ hùng hôm nĂy bẤt phân thẮng bẠi tỶ sỐ coi nhƯ hòa nhƯng nhiỀu ngƯỜi cŨng kh phỤc lẮm chĂc chẮn sẼ còn tái diỄn lẠi

.......................................trẬn chiẾn thƯ hùng
;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;mình dc ba ngƯỢc
//////////////////////////////chiẾn ĐẤu hẾt mình
;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;tinh thẦn thỂ thao
]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

]Đánh phẢi hẾt mình
chú bình Đáng yêu
sao em lẠi gét
anh thẬt buỒn cƯỜi
yêu lẮm chú Ơi
anh sẼ cỐ gẮng
lẦn sĂu ngƯỢc ba
ai chiẾn vỚi tôi
bóng bàn hà trì
tôi chẤp nĂm trái
không thì chẤp lẠi
bẨy trái nhẬn ngĂy
CÁM ƠN TẤT CẢ
BÓNG BÀN HÀ TRÌ
BÚT KÝ MALONG

binh_hatri

Trung Sỹ
AE La Khê và Hà Trì thân thiện như"chung một nhà""môi hở răng lạnh" mà.Anh cũng có vui đâu :)Anh muốn cơ bọn em ngang nhau cọ sát nâng cấp dần,đằng này chú cứ thích gặp cao thủ chấp 5-6 bóng thì đánh gì!

Toàn cảnh giao lưu của ae La Khê và ae Hà Trì tại quán ANH TÀI sau khi kết thúc các trận tỷ thí trên sân Hà Trì

Cám ơn chú Hoan cùng tất cả ae CLB La Khê nhé. Hôm đó vui quá chú ạ. Rượu ngon, đồ nhậu ngon, bạn hiền, uống quên cả đường về.
Đúng là tình cảm La Khê - Hà Trì 4 như anh em một nhà, ăn uống ở đâu không quan trọng, miễn là vui là được. Có điều kiện cọ sát với các chú, các anh ngang cơ thì trận đánh mới căng, mới vui và nhiều điều để nói, để "bóng bàn" nữa đúng không chú.

mask2009

Thiếu Uý
Đề nghị bác chủ đổi tên thớt thành clb hà trì 4 vì hà trì có rất nhiều clb tránh nhầm lẫn. E nghe nói ở hà trì ai cũng có thể mở được clb riêng.

binh_hatri

Trung Sỹ
Hôm qua, CLB bb Hà Trì 4 đã hân hạnh được đón tiếp CLB bb CT2 - Ngô Thì Nhậm đến giao lưu lượt về. Ờ lượt về này, CLB CT2 mang đến nhiều hảo thủ hơn như Quân tỉnh đội, Toàn kiến trúc, Hải... 2 CLB đã đánh 4 trận đồng đội chính thức trên tinh thần thể thao, giao lưu, đoàn kết giữa 2 CLB. Kết quả các trận như sau:

Trận 1: (2 - 3)
1. Thường VD - Hồng: 3 - 1
2. Thường ĐS - Hiển: 0 - 3
3. Trung + Thường ĐS - Giang +Hồng: 1 - 3
4. Thường VD - Hiển: 3 - 0
5. Trung - Giang: 0 - 3

Trận 2: (3 - 2)
1. Tùng - Hòa: 3 - 0
2. Đắc ke - Tưởng: 3 - 2
3. Long+ Đắc ke - Tuyết + Hòa: 0 - 3
4. Tùng - Tưởng: 3 -1
5. Long - Tuyết: 1 -3

Trận 3: (3 - 2)
1. Lâm - Bình: 2 - 3
2. Hùng - Phương: 1 -3
3. Vũ + Hùng - Toàn + Bình: 3 - 1
4. Lâm - Phương: 3 - 1
5. Vũ - Toàn: 3 - 1

Trận 4: (0 -5)
1. Bình con - Quân: 0 - 3
2. Minh - Hải: 0 - 3
3. Minh +Hoàn - Khuê + Quân: 0 - 3
4. Bình con - Hải: 2 - 3
5. Hoàn -Khuê: 0 - 3

Tỷ số trung cuộc: 2-2 (hai bên đều thắng).

Một số hình ảnh của cuộc giao lưu:

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua, CLB bb Hà Trì 4 đã hân hạnh được đón tiếp CLB bb CT2 - Ngô Thì Nhậm đến giao lưu lượt về. Ờ lượt về này, CLB CT2 mang đến nhiều hảo thủ hơn như Quân tỉnh đội, Toàn kiến trúc, Hải... 2 CLB đã đánh 4 trận đồng đội chính thức trên tinh thần thể thao, giao lưu, đoàn kết giữa 2 CLB. Kết quả 2-2 (hai bên đều thắng).

Một số hình ảnh của trận giao lưu:

Bác có thể chi tiết hơn được không ? Vd trận a-b + mấy trái, kết quả, chung chung quá đọc chẳng hiểu gì cả.

binh_hatri

Trung Sỹ
Đề nghị bác chủ đổi tên thớt thành clb hà trì 4 vì hà trì có rất nhiều clb tránh nhầm lẫn. E nghe nói ở hà trì ai cũng có thể mở được clb riêng.

Không phải ai cũng có thể mở CLB đâu Linh ơi. Phải có quyết định của Sở VHTT&DL mới mở được. Ngày trước Sở VHTTVDL cấp quyết định cho CLB khu 4 mình là CLB bb Hà Trì (thành lập đầu tiên mà) nên mình mới lập box như vậy. Vả lại Hà Trì 4 hay Hà Trì 1 đều là Hà Trì mà. Là anh em cả, mình nghĩ không cần đổi đâu. Cứ vào thớt này cho nó xôm.hihihi.

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác có thể chi tiết hơn được không ? Vd trận a-b + mấy trái, kết quả, chung chung quá đọc chẳng hiểu gì cả.
Quên không mang theo Bảng kết quả từng trận.hix
Linh biết Quân tỉnh đội ko? Đánh hay thật. Hôm qua trận đầu tiên mình đánh va ngay vào a Quân. Đúng là hòn đá tảng.

mask2009

Thiếu Uý
Quên không mang theo Bảng kết quả từng trận.hix
Linh biết Quân tỉnh đội ko? Đánh hay thật. Hôm qua trận đầu tiên mình đánh va ngay vào a Quân. Đúng là hòn đá tảng.
Biết chứ sao ko a, một trong những cây vợt lâu năm, ông này phải cho a khoang +6 thì a mới đánh đc, bọn a mời người ta nhưng ko biết thực lực của đội bạn, sắp xếp thế thì nản lắm.

binh_hatri

Trung Sỹ
Biết chứ sao ko a, một trong những cây vợt lâu năm, ông này phải cho a khoang +6 thì a mới đánh đc, bọn a mời người ta nhưng ko biết thực lực của đội bạn, sắp xếp thế thì nản lắm.

Uh, chắc phải 5 -6 bóng. Anh này ở CT1, lượt đi không có. Vào dạo mình đã thấy hay rồi. Biết anh ấy mạnh hơn nhưng đó là trận thứ yếu. 3 bát không hành nhưng vẫn chưa no, vẫn muốn xin mấy bát nữa.hihihi

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình con lên A Hà Trì rùi à ;))

Đâu có, vẫn B thôi. Cố gắng khoảng 1 năm nữa có lẽ lên A được.;););)
Cuối tháng này bọn a tổ chức đánh phân hạng theo kiểu vòng tròn một lượt, xếp thứ tự cho cả CLB luôn.
Bình tũn đó hả?

mask2009

Thiếu Uý
Cuối tháng này bọn a tổ chức đánh phân hạng theo kiểu vòng tròn một lượt, xếp thứ tự cho cả CLB luôn.
Bình tũn đó hả?
Bác là cây vợt trẻ nhất ầ cũng nhiều triển vọng nhất, niềm hy vọng của clb hà trì nói riêng và nền bóng bàn việt nam nói chung, cố gắng lên bác.

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác là cây vợt trẻ nhất và cũng nhiều triển vọng nhất, niềm hy vọng của clb hà trì nói riêng và nền bóng bàn việt nam nói chung, cố gắng lên bác.

Cố chứ, cố chứ, còn chơi bóng bàn ngày nào là còn phải cố Linh ah. Chỉ có điều sắp "bốn xịch" đến nơi rồi, sợ có cố cũng chẳng được thôi.

Tũn

Binh Nhì
Bình tũn đó hả?
Bác giỏi quá. ko em thì ai. Nghe nói dạo này anh thịt 2 cây đại thụ của Hà trì :Hoàn Cơ động và Thường mốc rồi à

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác giỏi quá. ko em thì ai. Nghe nói dạo này anh thịt 2 cây đại thụ của Hà trì :Hoàn Cơ động và Thường mốc rồi à

Thấy Tũn a đoán ngay là chú.
Đánh trận được trận thua với 2 chú đấy thôi. Hôm nào họ thả thì được.hihihi.
Mà không được gọi là Thường mốc đâu đấy (Mốc là bố chú Thường).hixhix

mask2009

Thiếu Uý
Cố chứ, cố chứ, còn chơi bóng bàn ngày nào là còn phải cố Linh ah. Chỉ có điều sắp "bốn xịch" đến nơi rồi, sợ có cố cũng chẳng được thôi.
Bác cứ bi quan thế, trước có Quốc, Cường, Quỳnh, Hải, Hoàng, nhưng nhưngc VĐV này đã qua thời kỳ đỉnh cao, giờ là thời của bác, cờ đến tay ai người ấy phất, bác không thể trút sự nghiệp thể thao nước nhà nên những người ko có trình độ được.

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình ơi cho em hỏi, Hà Trì 1 thì CLB nằm ở chỗ nào nhỉ ?
Ở Hà Trì có chỗ nào dành cho người đang tập đánh ko anh ?

Đi thẳng đường Lê lợi vào hết đường sẽ nhìn thấy CLB Hà Trì 1.
Bọn a cũng mới chơi thôi em ạ. Anh là ở CLB Hà Trì 4.
Nếu e muốn chơi thì cứ vào hỏi Chủ nhiệm CLB xem sao. Nhiệt tình chơi thì kiếm chỗ chơi đơn giản thôi mà

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình ơi cho em hỏi, Hà Trì 1 thì CLB nằm ở chỗ nào nhỉ ?
Ở Hà Trì có chỗ nào dành cho người đang tập đánh ko anh ?

Đi thẳng đường Lê lợi vào hết đường sẽ nhìn thấy CLB Hà Trì 1.
Bọn a cũng mới chơi thôi em ạ. Anh là ở CLB Hà Trì 4.
Nếu e muốn chơi thì cứ vào hỏi Chủ nhiệm CLB xem sao. Nhiệt tình chơi thì kiếm chỗ chơi đơn giản thôi mà

Bình luận từ Facebook