Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

meoluoitmb

Đại Tá
hôm nay là ngày chínnh thưc ra măt clb bong bàn hà trì 1 .vay nên xin trân trọng kính mời cac cao thủ bb gần xa bớt chút thời gian xuống chia vui với các anh em trong clb.Địa điểm tại nhà văn hóa khu hà trì 1.rất hân hạnh dc đón tiếp
Câu lạc bộ mình ở đâu Bác nhỉ, cho mình địa chỉ , đi công tác mình ghé qua

mask2009

Thiếu Uý
em cũng muốn vậy.nhưng clb mình it người có nhiệt huyết quá.đa phần là chơi cho ra mồ hôi.luc nào cũng chi thấy mỗi ông quang ,ông tùng .thì lam sao mà clb sôi động đc
Sáng nay tổ chức hoành tráng ko e, a bận quá ko đến tham gia được.

vanuc

Đại Tá
Bác cứ đến Q. Hà Đông alo em 0903210589, sợ bác ko đủ sức chơi thôi.
Mà e với bác vỡ gạch con calibra, xin lỗi bác lần nữa.

Đây có phải là Linh con ông Minh, trước hay chơi bóng bàn ở nhà em Cường ở BaLa không nhỉ?

vanuc

Đại Tá
Dạ đúng bác, sao bác biết cả tên ông cụ thân sinh ra em thế. ???????
Em thi chưa có vinh hạnh nhận ra bác ???

Nếu đúng vậy thì anh em mình đã gặp nhau ở nhà em Cường và cả ở chỗ Chữ Thập Đỏ hồi mà ông Thịnh vàng vẫn còn hay chơi ở đó..........

mask2009

Thiếu Uý
Thế lúc nào phải gặp nhau giao lưu tý thì mới nhớ được, dạo này bác Linh hay chơi bóng ở đâu?
Lại 1 bài toán khó phải giải rồi, đã từng gặp nhau nếu gặp chắc sẽ nhận ra ngay thôi.
Em đoán bác là bác Văn anh ruột của Chính người mẫu đúng không ?
E dạo này bận nên cũng ít chơi, lúc rảnh thì e hay loanh quanh ở mấy clb hà trì.
Bác đang sinh hoạt ở clb nào vậy ??????

Last edited:

Tai_LaKhe

Binh Nhì
xin trân thành cảm ơn ae clb hà trì va ae clb la khê hôm trước đã đến ủng hộ cho quán lẩu ANH TÀI....! xin trân thành cảm ớn
''xin lỗi các nhé vì bây jo e mới vào để cảm ơn các bác đc. vì mấy hôm vừa rồi e bận quá...!''

Tai_LaKhe

Binh Nhì
cái ông ''LINH MẶN'' này chỉ có hứa xuông thôi.! ông hứa đến quán tôi để AE mình làm vài ''chén'' mà ông lặn một hơi ko thấy sủi tăm vậy.!!!!!!
Đây là ĐC quán của tôi nè: k46 khu đấu giá ngô thì nhậm phường hà cầu quân hà đông thành phố hà nội
còn đây là số ĐT của tôi nhé 0906282786 lúc nào ông qua thì ông alo cho tôi nhé.!!!!!!

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Lại 1 bài toán khó phải giải rồi, đã từng gặp nhau nếu gặp chắc sẽ nhận ra ngay thôi.
Em đoán bác là bác Văn anh ruột của Chính người mẫu đúng không ?
E dạo này bận nên cũng ít chơi, lúc rảnh thì e hay loanh quanh ở mấy clb hà trì.
Bác đang sinh hoạt ở clb nào vậy ??????

Đúng vậy, tôi dạo này hay chơi ở Xuân Mai hoặc Chúc Sơn thôi.............

mask2009

Thiếu Uý
cái ông ''LINH MẶN'' này chỉ có hứa xuông thôi.! ông hứa đến quán tôi để AE mình làm vài ''chén'' mà ông lặn một hơi ko thấy sủi tăm vậy.!!!!!!
Đây là ĐC quán của tôi nè: k46 khu đấu giá ngô thì nhậm phường hà cầu quân hà đông thành phố hà nội
còn đây là số ĐT của tôi nhé 0906282786 lúc nào ông qua thì ông alo cho tôi nhé.!!!!!!
xin lỗI ông vì khoảng nửa tháng nay tôi bận quá, a e hà trì vào quán ông vui quá mà gọi tôi tôi ko lên được, ai cũng trách ko chỉ riêng ông.
Mà ông cám ơn quên mất 1 người minhdc nhân VậT cực kỳ quan trọng.

Đúng vậy, tôi dạo này hay chơi ở Xuân Mai hoặc Chúc Sơn thôi.............
Biết ngay mà, hôm nào có dịp lang thang qua hà đông alo nhé, hrn trước được thì để liên lạc với Chính nữa, a e lâu quá rồi không gặp.

vanuc

Đại Tá
Biết ngay mà, hôm nào có dịp lang thang qua hà đông alo nhé, hrn trước được thì để liên lạc với Chính nữa, a e lâu quá rồi không gặp.
Số điện thoại này đúng không?................

Bác cứ đến Q. Hà Đông alo em 0903210589, sợ bác ko đủ sức chơi thôi.
Mà e với bác vỡ gạch con calibra, xin lỗi bác lần nữa.

mask2009

Thiếu Uý
anh linh mới lấy con alc ha
chán con gergely roi ha anh.hôm qua đông vui quá ma anh ko có mặt chán thía
Chẳng phải chán, trước a đánh timo boll sprit quen rồi, mất cây đấy nên giờ kiếm lại cùng dòng đánh cho dễ, cây gergely là cây vợt đầu đời khi a tập chơi bb, giữ lại làm kỷ niêm ko bao h chán.
Hôm qua a bận quá, đành phải nt xin lỗi chú Hải CNhiem.
Dạo này chơi đều lại chưa, vợ sinh chắc là bận, a mất 3 năm ko chơi bóng bàn dc vì 2 đứa nhỏ.

vanuc

Đại Tá
Okie, đúng rồi đấy, bây h ở hà đông nhiều chỗ chơi lắm, ko như ngay xưa đâu.

Các chỗ chơi bóng ở Hà Đông tôi đã vào thăm gần hết rồi, vd như: Xa La, Yên Phúc, Vạn Phúc, Vườn hoa, Điều dưỡng, Hưu trí, Hà Cầu, La Khê, Thanh Lãm, Trường TH Tài chính....... còn mẫy chỗ như Viện 103 và Hà Trì, Văn Quán thì tôi chưa có dịp vào giao lưu.............. Hôm nào hẹn gặp ở Hà Trì nhé, thằng ku Chính vợ sắp đẻ nên không đi chơi được đâu.............

tunghatri

Đại Tá
Chẳng phải chán, trước a đánh timo boll sprit quen rồi, mất cây đấy nên giờ kiếm lại cùng dòng đánh cho dễ, cây gergely là cây vợt đầu đời khi a tập chơi bb, giữ lại làm kỷ niêm ko bao h chán.
Hôm qua a bận quá, đành phải nt xin lỗi chú Hải CNhiem.
Dạo này chơi đều lại chưa, vợ sinh chắc là bận, a mất 3 năm ko chơi bóng bàn dc vì 2 đứa nhỏ.

hii.vợ em sinh dc 3 ngày là em đi đánh lai rồi.nhưng không la cà nhiều được nũa.giờ chỉ đánh cho ra mồ hôi thôi.chứ ở nhà chân tay nó ngứa ngáy không chịu nổi.

mask2009

Thiếu Uý
Các chỗ chơi bóng ở Hà Đông tôi đã vào thăm gần hết rồi, vd như: Xa La, Yên Phúc, Vạn Phúc, Vườn hoa, Điều dưỡng, Hưu trí, Hà Cầu, La Khê, Thanh Lãm, Trường TH Tài chính....... còn mẫy chỗ như Viện 103 và Hà Trì, Văn Quán thì tôi chưa có dịp vào giao lưu.............. Hôm nào hẹn gặp ở Hà Trì nhé, thằng ku Chính vợ sắp đẻ nên không đi chơi được đâu.............
Okie, Hà Trì là địa điểm chơi lý tưởng, bàn ngon, sân bãi rộng, hẹn sớm gặp.

hii.vợ em sinh dc 3 ngày là em đi đánh lai rồi.nhưng không la cà nhiều được nũa.giờ chỉ đánh cho ra mồ hôi thôi.chứ ở nhà chân tay nó ngứa ngáy không chịu nổi.
Nhanh thế, vợ mới đẻ 3 ngày đã đi chơi đc, vợ a sinh đôi mất tận 3 năm.

Bình luận từ Facebook