Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

malong

Binh Nhì
Thông báo khẨn

bộ quốc phòng hà trì ra thông báo chiều ngằy kia 14-10 vào hôi1 6h giờ vn trung quốc tấn công vn do đội kh kích ct2 tỉnh hải nam trọng tâm là clbbbht4
tổng thống gia lệnh đại tướng hoàng bình tức bình con chuẩn bị quân đội sẵn sàng chiến đấu nếu cần gọi thêm quân đội nc ngoài
tổng thống đã ký

Last edited:

malong

Binh Nhì
hôm năy đi uống riệu chả vui tý nào đánh bóng ở hà tri ăn ở la khê các bác làm chủ buồn quá chào bác hoan cận hihihihihiihhiihihhi

tunghatri

Đại Tá
hôm nay là ngày chínnh thưc ra măt clb bong bàn hà trì 1 .vay nên xin trân trọng kính mời cac cao thủ bb gần xa bớt chút thời gian xuống chia vui với các anh em trong clb.Địa điểm tại nhà văn hóa khu hà trì 1.rất hân hạnh dc đón tiếp

mask2009

Thiếu Uý
hôm nay là ngày chínnh thưc ra măt clb bong bàn hà trì 1 .vay nên xin trân trọng kính mời cac cao thủ bb gần xa bớt chút thời gian xuống chia vui với các anh em trong clb.Địa điểm tại nhà văn hóa khu hà trì 1.rất hân hạnh dc đón tiếp
Em lên lập 1 thớt riêng của CLB mình là tốt nhất, thông báo cho các a e ở clb biết cùng nhau vào trao đổi.
A Linh.

Seu

Trung Sỹ
Em lên lập 1 thớt riêng của CLB mình là tốt nhất, thông báo cho các a e ở clb biết cùng nhau vào trao đổi.
A Linh.
Em đã ra đi rồi a Linh ah, đánh 2 trận gặp toàn đội mạnh thua nát hàng. ANh dạo này oánh ở đâu để e vác kiếm đi thịt tý nào???

Seu

Trung Sỹ
ANh Tùng hôm nào cho e xin trận nhé, em làm ngay cầu Đen thôi

Hoan Cận

Trung Sỹ
hôm năy đi uống riệu chả vui tý nào đánh bóng ở hà tri ăn ở la khê các bác làm chủ buồn quá chào bác hoan cận hihihihihiihhiihihhi
AE La Khê và Hà Trì thân thiện như"chung một nhà""môi hở răng lạnh" mà.Anh cũng có vui đâu :)Anh muốn cơ bọn em ngang nhau cọ sát nâng cấp dần,đằng này chú cứ thích gặp cao thủ chấp 5-6 bóng thì đánh gì!

Hoan Cận

Trung Sỹ
Nhân vật chính của trận cầu tâm điểm ĐẮC Hà Trì bị Minh dc La Khê chấp 5 bóng đá vào đít 3 phát không giầy (củ rưỡi),nhưng vẫn cười tít(vì tình ae mà) :)

Hoan Cận

Trung Sỹ
Tuấn tồ và Linh chym non La Khê,hai cầu thủ đang lên như diều gặp bão,vui mừng chiến thắng bằng chuyên môn chính là LẨU và RƯỢU.hihihi

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Em đã ra đi rồi a Linh ah, đánh 2 trận gặp toàn đội mạnh thua nát hàng. ANh dạo này oánh ở đâu để e vác kiếm đi thịt tý nào???
Vậy hả em, chia buồn cùng em, nhưng không sao, chiến bại là chuyện bình thường mà.
A dạo này bận quá không chơi được, thịt anh thì đơn giản mà

mask2009

Thiếu Uý
AE La Khê và Hà Trì thân thiện như"chung một nhà""môi hở răng lạnh" mà.Anh cũng có vui đâu :)Anh muốn cơ bọn em ngang nhau cọ sát nâng cấp dần,đằng này chú cứ thích gặp cao thủ chấp 5-6 bóng thì đánh gì!
Chú Hoan nói quá chuẩn, a e Hà Trì cố gắng tập luyện để ngang hàng với các CLB khác.....

tunghatri

Đại Tá
em cũng muốn vậy.nhưng clb mình it người có nhiệt huyết quá.đa phần là chơi cho ra mồ hôi.luc nào cũng chi thấy mỗi ông quang ,ông tùng .thì lam sao mà clb sôi động đc

Bình luận từ Facebook