Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Hôm qua các bác htri đến quán Tài nhậu, tiếc quá ko tham dự được, ở đấy có món gì nhậu hay không a Bình ???????

Hôm đó ngồi muộn, vậy mà Linh không đến.
Lẩu ngon, rượu ngon "quên sầu". Lẩu nước cua đồng + bắp bò, gầu bò, gà đồi... Chẹp, bàn của mình toàn dân bóng bàn, chuyện ghê quá, uống hết cả rượu quán Tài.hihihi

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác Bình hôm nào chịu khó chụp lại ảnh của clb cho a e xem, mấy cái ảnh bìa của bác cũ quá rồi, toàn thấy vinasport thôi, mấy con 323 đâu rồi, mà vdv toàn thấy người ngoài, chẳng thấy có ông hà trì nào cả.

Lười mang máy ảnh, điện thoại theo người quá. Chắc chắn tuần sau sẽ có mấy cái "bìa" mới tinh, hoành tráng.

mask2009

Thiếu Uý
Oh, anh Ma Long ah??? a có phải là anh Ma, tên Long con (Hà Đông) không??? Hay Long khuyên tai, hay Long TS2B...:confused: hehe....
Đọc bài của anh mà em không nhịn được cười....lỗn lận nickname đúng là tuyệt thật, lâu lâu mới có người viết bài --> thấy zui zui như zay đó!!!:):)
Lý lịch trích ngang: tên khai sinh Long, tên thường gọi Long Hà Mã, tự đặt cho mình biệt hiệu MaLong, nơi cư ngự: hà cầu phường, hà trì xóm, 4 khu. Lối đánh giật đều 2 càng, tấn công chớp nhoáng, hôm nào đủ men thì đổi sang lối đánh Lâm Xung. Tegiac mà gặp Hà Mã thì không còn gì để nói.

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Lười mang máy ảnh, điện thoại theo người quá. Chắc chắn tuần sau sẽ có mấy cái "bìa" mới tinh, hoành tráng.
Bác thuê em qua chụp cho, đảm bảo đẹp, em có máy ảnh chuyên dụng mà bọn pv còn phải thuê để đi chụp olympic đấy.

binh_hatri

Trung Sỹ
Lý lịch trích ngang: tên khai sinh Long, tên thường gọi Long Hà Mã, tự đặt cho mình biệt hiệu MaLong, nơi cư ngự: hà cầu phường, hà trì xóm, 4 khu. Lối đánh giật đều 2 càng, tấn công chớp nhoáng, hôm nào đủ men thì đổi sang lối đánh Lâm Xung. Tegiac mà gặp Hà Mã thì không còn gì để nói.

uh nhỉ. Hôm tegiacmotsung vào chơi mà không bố trí để gặp Long Hà mã một trận, thiếu sót quá.

Free thì e ko giám hứa, chứ phải chăng cắt cổ thì okie, mà các bác uống hết rượu quán Tài rồi chắc ông Tài chuyển qua bán nước ngọt quá.
Cứ lấy giá cắt cổ xong mình đi uống rượu nhé.khakha. Quán Tài hết rượu lại có mà. Cũng nhìn thấy nhiều nước ngọt đấy, nhưng chắc uống nước canh cua ngon hơn, nước ngọt ế.hihi

malong

Binh Nhì
nhầm lẫn

thôi thì nhầm chuyển sang lẫn cũng thấy vui hôm nào có dk em suống hà trì 4 anh em mình giao lưu em cứ cho anh 4trai là dc ôk chào em

tegiacmotsung

Trung Sỹ

hehe. Có khi biết mặt nhưng hông bít tên... em sẽ gặp, sẽ gặp....

malong

Binh Nhì
TrẬ nỘi chiẾn kinh ĐiỂn bóng bàn hà trì

ngằy mai vào hồi 9h sáng ngày 13-10 do vì thanh toán nội bộ nên hatri4 quyết đấu với hà tri 1 trong đó có cặp song kiếm thư hùng bình con và đacke cùng songb kiếm bích hai anh em năng kẹ và khánh kẹ anh em nào có nhã hứng hay đến clbbbht1 để sem chúng tôi tiếp đãi tử tế hiếu khách miễn phí tiền mua vé và chà đá sin chân thành cảm ơn

Seu

Trung Sỹ
Ái chà, mấy hôm nay e bận rộn không có thời gian online mà Box Hà Trì chém nhau ác thật đấy nhỉ? Chiều nay vào cổ vũ a Minh DC mới được. Sáng mai đánh ở hà trì 1 hay hà trì 4 thế các anh???

mask2009

Thiếu Uý
Ái chà, mấy hôm nay e bận rộn không có thời gian online mà Box Hà Trì chém nhau ác thật đấy nhỉ? Chiều nay vào cổ vũ a Minh DC mới được. Sáng mai đánh ở hà trì 1 hay hà trì 4 thế các anh???
Mai chiến ở HTRI 1 e nhé, chỗ đó ngày mai chính thức thành lập CLB, sáng mai a cũng vào dự. E bố trí đến nhé.

Seu

Trung Sỹ
Mai chiến ở HTRI 1 e nhé, chỗ đó ngày mai chính thức thành lập CLB, sáng mai a cũng vào dự. E bố trí đến nhé.
Ui, tiếc quá ngày mai khả năng em tham gia chân dự bị thi đấu giải Tăng Bạt Hổ không thì cũng vào đó giao lưu với mọi người anh ah?

Seu

Trung Sỹ
Ko phải, ko phải, ko có ý vậy đâu, thôi e đừng đến nhé, cố hốt cái giải TBH rồi về khao a e hà đông.
Haha, e trêu a thôi, đội em lởm khởm làm sao qua được cao thủ hạng A, B, C chứ, giao lưu học hỏi cho zui thôi

mask2009

Thiếu Uý
Haha, e trêu a thôi, đội em lởm khởm làm sao qua được cao thủ hạng A, B, C chứ, giao lưu học hỏi cho zui thôi
Hết hồn, đang định sắm cái lễ chiều cúng cho chú thi đấu hay, may quá đỡ được 1 khoản.

Bình luận từ Facebook