TP Hồ Chí Minh Bán cốt vợt: Timoboll Spirit 83gr, Liu Shiwen, Ludeak Fleet, Kiley

tienvh

Trung Sỹ
Đã cập nhật giá 440k cho cây Cornilleau
Cây này còn mới nguyên, chưa khui luôn, hốt giá hời về bán lại có khi lời chán hihihi

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Đã cập nhật giá 440k cho cây Cornilleau
Cây này còn mới nguyên, chưa khui luôn, hốt giá hời về bán lại có khi lời chán hihihi
Mình có cây Aero soft Carbon rồi, mua thêm cây này về đánh chứ bán lại chi pác:D, em mua đánh pác cho cái giá tốt nha

tienvh

Trung Sỹ
Giá cả thì mình thoải mái, như giá của bạn là mình cũng chịu an phận cho nó ra đi rồi, bán bớt để đợt sau chuyển thêm vợt về VN bán tiếp haha
Đến 8h tối mai nếu không có biến gì mình pm số đt liên lạc và địa chỉ nhà mình cho bạn nghen

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Giá cả thì mình thoải mái, như giá của bạn là mình cũng chịu an phận cho nó ra đi rồi, bán bớt để đợt sau chuyển thêm vợt về VN bán tiếp haha
Đến 8h tối mai nếu không có biến gì mình pm số đt liên lạc và địa chỉ nhà mình cho bạn nghen
Được thì mình ghé nhà pác lấy luôn, nhà mình ở GV, đi làm ở Q11, pác thấy chỗ nào tiện thì giao dịch

tienvh

Trung Sỹ
Nhà mình ở khu Q5, có vẻ xa à nghen hehehe
Bố mẹ mình đang giữ hết vợt cũ của mình, nếu tiện thì bạn ghé nhà mình lấy, đỡ mất công 2 bác lặn lội lên GV hì hì

tienvh

Trung Sỹ
Có cán ST mà tem bạc nè bác ơi, bình thường như bao cây khác, trọng lượng 91gr, mới hơn cây tem đồng này nhiều mà giá chắc chỉ bằng 1/2 cây đang rao thôi
Cây em đang rao là vào hàng bảo kiếm có một không hai rồi, tiếc là cán em nó không hợp với bác
Hẹn bác tương lai gần nhe hehehe

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Nhà mình ở khu Q5, có vẻ xa à nghen hehehe
Bố mẹ mình đang giữ hết vợt cũ của mình, nếu tiện thì bạn ghé nhà mình lấy, đỡ mất công 2 bác lặn lội lên GV hì hì
Q11 qua Q5 gần mà pác, mà cho mình hỏi pác có cây Schlager không, hoặc các đợt sau còn cây nào báo lên, để a em diễn đàn dễ ủng hộ

tienvh

Trung Sỹ
Lee SangSu của Hàn (cậu bé loại Dimitri Otvcharov của Đức ở WTTC 2015 vừa qua) cũng dùng LSW nha bác ^_^
Koki Niwa năm 2013 cũng dùng cây này, nhưng bé đó thay vợt như thay áo, bây giờ đang dùng Viscaria rồi

tuyetvu79

Đại Tá
Có cán ST mà tem bạc nè bác ơi, bình thường như bao cây khác, trọng lượng 91gr, mới hơn cây tem đồng này nhiều mà giá chắc chỉ bằng 1/2 cây đang rao thôi
Cây em đang rao là vào hàng bảo kiếm có một không hai rồi, tiếc là cán em nó không hợp với bác
Hẹn bác tương lai gần nhe hehehe
Xí...xí...cây này nha

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Lee SangSu của Hàn (cậu bé loại Dimitri Otvcharov của Đức ở WTTC 2015 vừa qua) cũng dùng LSW nha bác ^_^
Koki Niwa năm 2013 cũng dùng cây này, nhưng bé đó thay vợt như thay áo, bây giờ đang dùng Viscaria rồi
Ko phải đâu pác, cây đó của Xiom, chắc pác thấy màu đỏ đen tưởng LSW ^^

Bình luận từ Facebook