TP Hồ Chí Minh Bán cốt vợt: Timoboll Spirit 83gr, Liu Shiwen, Ludeak Fleet, Kiley

tuyetvu79

Đại Tá
Kết quả như ở bài viết đầu tiên
Mình đã gửi inbox cho từng người thắng cuộc
Trong ngày mai nếu không thấy hồi âm mình sẽ để lại cho người về nhì ^_^
Vẫn chưa liên lạc được với anh @noobteam
:eek:...
Ớ..ớ.. Bác @Red Arc ui..
lỡ mà cây st có duyên với mình.. thì cây fl cũng k ra đi nha Bác..cho nó có đôi có cặp mà..
:D
....hi

mebb0101

Trung Tá
[QUOTlấySONCAD, post: 561639, member: 2743"]Tiến là thành viên diễn đàn từ lâu lắm rồi, trước đây mình đã từng giao dịch mua mút Ten của Tiến.
Mình ở TP HCM. Mình đặt cây Liu shiuwen và bộ TMB sprite Tiến nhé!
Mình đã nhắn tin cho Tiến vào inbox, đọc xong hồi âm cho mình nhé...
@mebb0101 : Vũ ơi Anh có nhắn tin cho em trong Inbox em đọc nhé.[/QUOTE]
Ok a lấy cây aero off đi nha.
Cây kiley st e lấy nhé chủ thớt.cứ trên 10k cho người trả cao nhất. Trong mức giá hợp lý.để đề phòng bị nâng giá quá mức mà k mua ak! Thanks a Tiến

mebb0101

Trung Tá
Chủ thớt ơi.e bận quá k cập nhật dc.cứ thêm 10k cho ai trả cao nhất nhé.e sẽ lấy e ntk kiley st.01212 777 701.thanks a.a báo giá chốt cuối cho e a nhé

ducanhmh

Đại Tá
Chủ thớt ơi.e bận quá k cập nhật dc.cứ thêm 10k cho ai trả cao nhất nhé.e sẽ lấy e ntk kiley st.01212 777 701.thanks a.a báo giá chốt cuối cho e a nhé
Chủ topic chốt hạ từ 8h tối qua rồi mà bác? Chủ topic là ng có uy tín, chắc k vì 10k mà phá luật chơi đâu :) Bạn nên chờ những ng trả cao hơn bạn hủy gạch hoặc theo dõi sát sao hơn ở những lần sau thì hơn :)

mebb0101

Trung Tá
Thứ nhất mình đã nói cụ thể là sẽ mua e nó với giá cao hơn 10k so với người trả giá cao nhất ở đầu bài
Thứ 2 mình bận k theo dõi dc nên k bít TG chốt giá.
Thứ 3 là chủ thớt đã nói mình độc chiếm 2 cây ntk kiley va aero.nhưng a SONCAD thix nên mình để a ấy lấy aero
Thứ 4 nếu như ducanh nói chủ thớt là ng có uy tín thì sẽ xem lại ngay từ đầu mình đã viết ntn và sẽ có trách nhiệm với lời nói đó
Và thứ 5 là mình sẽ mua bằng được cây kiley,đơn giản vì mình thix.còn mún bán cho ai,do chủ thớt quyết định thôi! Thân!

noobteam

Trung Uý
Đã inbox thông tin cho chủ thớt nhé. Diễn đàn lỗi nên sáng ko vào trả lời được.

Mình đã thử NITTAKU Acoustic, Violin và Barwell Fleet nên muốn xem Ludeack Fleet ntn!?
Chứ chơi phong trào thôi, khá hợp với ZLC.

Thanks all.

Last edited:

HaiTrieu

Binh Nhì
Thứ nhất mình đã nói cụ thể là sẽ mua e nó với giá cao hơn 10k so với người trả giá cao nhất ở đầu bài
Thứ 2 mình bận k theo dõi dc nên k bít TG chốt giá.
Thứ 3 là chủ thớt đã nói mình độc chiếm 2 cây ntk kiley va aero.nhưng a SONCAD thix nên mình để a ấy lấy aero
Thứ 4 nếu như ducanh nói chủ thớt là ng có uy tín thì sẽ xem lại ngay từ đầu mình đã viết ntn và sẽ có trách nhiệm với lời nói đó
Và thứ 5 là mình sẽ mua bằng được cây kiley,đơn giản vì mình thix.còn mún bán cho ai,do chủ thớt quyết định thôi! Thân!
VKL!
Hôm qua 9h trả giá cây Kiley 3triệu, vẫn ko mua dc. Bị người có trách nhiệm trả cao hơn 10k mới đau. Chúc mừng bác đa mua dc!:D
Mà eó hiểu giá hợp lí của cây này theo người có trách nhiệm là bi nhiêu nhỉ?:cool:

Bình luận từ Facebook