TP Hồ Chí Minh Bán cốt vợt: Timoboll Spirit 83gr, Liu Shiwen, Ludeak Fleet, Kiley

lamtq

Đại Tá
Tiến là thành viên diễn đàn từ lâu lắm rồi, trước đây mình đã từng giao dịch mua mút Ten của Tiến.
Mình ở TP HCM. Mình đặt cây Liu shiuwen và bộ TMB sprite Tiến nhé!
Mình đã nhắn tin cho Tiến vào inbox, đọc xong hồi âm cho mình nhé...
@mebb0101 : Vũ ơi Anh có nhắn tin cho em trong Inbox em đọc nhé.
ông @SONCAD inbox cái giề đấy? cướp trên giàn mướp hả.
a đặt tất theo giá sàn nhé @tienvh :p

tienvh

Trung Sỹ
Anh SONCAD đã ra giá cây BTS theo giá sàn 1tr9 rồi ạ
Còn Liu Shiwen hiện là 1tr520 bởi huathanh, cây này còn mới toanh không tì vết nên giá này còn rẻ quá em chưa ưng ý lắm ạ
Cây Ludeak Fleet thì là 1tr5 do noobteam, tuy là giá này vẫn là rẻ nhưng em hài lòng rồi ạ, trong 24h tới, tức là đến 4h chiều mai không ai ra giá cao hơn thì em sẽ chốt giao dịch với anh noobteam

@anh lamtq: dạ em đã đọc inbox, hàng thì em có sẵn, bao giờ muốn bán đi em sẽ nhắn riêng cho anh trước nhé, cám ơn anh và 1 số thành viên kì cựu khác vẫn còn nhớ em là ai, hihi

SONCAD

Thượng Sỹ
ông @SONCAD inbox cái giề đấy? cướp trên giàn mướp hả.
a đặt tất theo giá sàn nhé @tienvh :p
He he Lâu lâu Bác Lâm cũng phải cho em nhảy vào giao lưu với các anh em cho xôm tụ chứ Bác...:D
@tienvh : Liu Shiwen 1tr600 để lại cho mình Tiến nhé vì mình định mua cây này để tặng cho thằng cu con nó chơi bóng bàn! Còn combo BTS mình đã chốt theo giá sàn thì mình sẽ dùng để chơi. Ok nhắn tin cho mình theo số ĐT, mình ghé qua lấy nhé...:)

tienvh

Trung Sỹ
Đã cập nhật lên bài đầu tiên cây Liu Shiwen 1t750 SONCAD nhe
Cây TBS cũng đang là của SONCAD dẫn đầu, cây đó anh có hốt về sau này không dùng thì khoan hãy bán nhé, có khi em lại mua lại từ anh, vì đảm bảo không có cây TBS thứ 2 có trọng lượng tầm 82, 83gr như cây đó đâu ^_^

SONCAD

Thượng Sỹ
Đã cập nhật lên bài đầu tiên cây Liu Shiwen 1t750 SONCAD nhe
Cây TBS cũng đang là của SONCAD dẫn đầu, cây đó anh có hốt về sau này không dùng thì khoan hãy bán nhé, có khi em lại mua lại từ anh, vì đảm bảo không có cây TBS thứ 2 có trọng lượng tầm 82, 83gr như cây đó đâu ^_^
Ok Cám ơn Tiến nhiều nhé! Tiến yên tâm thường thì những cốt vợt mình đã ưng ý rồi thì hay để sưu tầm chứ ít khi mình gả em nó lắm...:)

tienvh

Trung Sỹ
Tình hình giá cả có vẻ ổn đối với mình hết rồi
Dù biết là cả 5 cây đều đang dừng ở mức khá hời nhưng mình quyết định vào 8h tối mai mình close topic này luôn
Đến 8h tối mai mình sẽ pm inbox cho 5 người "chiến thắng" ở 5 cây cách thức giao dịch nhé, ai ở TPHCM thì chắc đến trực tiếp nhà mình để nhận hàng luôn nha

tienvh

Trung Sỹ
Ok cho anh tuyetvu79 lên top luôn
Đâu phải nhảy 500k đâu bác libon, bên dưới bác ấy có 1 người 1tr6 và 1 người 1tr5 kìa, mình ghi rõ ở bài đầu tiên kìa

tienvh

Trung Sỹ
Đã update rồi đó nha mọi người, 8h đêm mai hy vọng là các em về với chủ mới hết, cuối tháng lại chuyển về đợt vợt mới hehe

Bình luận từ Facebook