Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
mà a/e trong ban tổ chức cho hỏi địa chỉ thi đấu cụ thể ở Lập Thạch là chỗ nào ạ. em đi từ Bình Xuyên.
Nhà văn hóa Thị trấn Lập Thạch...cái này anh điện thoại anh Dũng đi....bjo anh em tập trung vào sơ đồ thi đấu và bảng phân công của em kìa để biết việc....:mad:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Một lần cuối thay mặt BTC em xin đính chính hạng đánh lần cuối như sau:
1- Đội Hỏa Châu em đã liên lạc trực tiếp với anh Thắng và đi đến thống nhất: nguyện vọng của anh Thắng là lần về Vĩnh PHúc này đội Hỏa Châu muốn giao lưu, kết bạn nhưng cũng là 1 giải tập huấn cho thành viên trong đội Hỏa Châu C tham gia diên đàn, nên tất cả thành viên:Thắng Fanta, Hưng Sếu, Thương đều đề xuất lên A+ để tập huấn. Vậy đôi Hỏa Châu sẽ ở vị trí A+ tham gia giải, đây là ý kiến cuối cùng
2- Tất cả các anh em còn lại trong Box không phân biệt ai đang đánh ở đâu sẽ cùng đánh hạng B
3- Các VDV đã đăng kí C thì giữ nguyên.
Thống nhất hết ý kiến để làm giải. Mong anh em ủng hộ không lăn tăn nữa để giải thật vui và không tính toán như tiêu chí mà anh Dũng và em đã thống nhất lúc đầu khi mới taọo Box

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
mà a/e trong ban tổ chức cho hỏi địa chỉ thi đấu cụ thể ở Lập Thạch là chỗ nào ạ. em đi từ Bình Xuyên.

.........Địa điểm :TTVHTT HUYỆN LẬP THẠCH ( NHÀ THI ĐẤU HUYỆN LẬP THẠCH)
.........Thời gian : đúng 7h30 tất cả ae có mặt tại địa điểm trên để làm thủ tục bốc thăm
......... 8h00 vào khai mạc . Vậy một lần nữa thay mặt BTC rất và rất mong toàn thể ae có măt đầy đủ và đúng H

T/M BTC tohieu_timobol (HIỆU lập thạch đt 0915896966 )

kmfirecat

Thượng Sỹ
vậy để anh em cho ý kiến đi, các anh em đang ở A được xuống B hết mừng quá. hihi. Anh Dũng kirara cố lên nhé!!!!!!!!!!!!!^^

thuylink

Binh Nhất
Vâng nguyện vọng của anh em trong đội là nhw thế. Các anh em trong Box đánh đồng hạng B, còn lại nhwngx ai đã là C thì vẫn giwx nguyên.

Hạng C như mình mà BTC cho đánh 3 thắng 2 ở vòng loại chắc cả giải mình chỉ được đánh 2 séc thôi (nhanh như ăn cắp). Cố gắng bốc vào số 51

kirara

Moderator
Vậy nhất trí là trừ Hỏa Châu ra còn các anh em khác cho đánh B hết nhỉ?
anh nghĩ Hỏa châu đánh A+ thì chấp B 3 quả thôi, chấp 4 không đánh được đâu, mất cả hay....
mà Nguyễn Lào Cai là ai thế? đánh với a 5 bia hả Tuấn? chấp anh 7 hay 8 quả vậy?

kmfirecat

Thượng Sỹ
anh nghĩ Hỏa châu đánh A+ thì chấp B 3 quả thôi, chấp 4 không đánh được đâu, mất cả hay....
mà Nguyễn Lào Cai là ai thế? đánh với a 5 bia hả Tuấn? chấp anh 7 hay 8 quả vậy?
Hic, điều lệ giải thay đổi xoành xoạch thế này, mà mình đánh kiểu này mất hết kịch tính, các anh em hạng C tham gia k có cửa nào

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Anh pm inbox của anh ấy rồi còn gì....mà em có bảo anh về Vinh Gai Lào Cai ấy....anh Nguyễn chưa đánh với em trận nào nhưng chẳng chỉ ngang ae mình thôi anh ạ.....

kirara

Moderator
Chiều nay anh sẽ update danh sách mới nhất, các anh em cứ thế mà làm, không thay đổi nữa, không ý kiến gì nữa, nhức đầu lắm rồi...

kirara

Moderator
Anh pm inbox của anh ấy rồi còn gì....mà em có bảo anh về Vinh Gai Lào Cai ấy....anh Nguyễn chưa đánh với em trận nào nhưng chẳng chỉ ngang ae mình thôi anh ạ.....
Anh PM inbox bao giờ? Vinh Gai Lào Cai ăn cả Thắng Đen đấy hử? ai mà chịu được?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chiều nay anh sẽ update danh sách mới nhất, các anh em cứ thế mà làm, không thay đổi nữa, không ý kiến gì nữa, nhức đầu lắm rồi...
OK...nhưng không thêm nữa anh nhé...em làm có 51 phiếu rồi, thêm nữa cũng không có mà bốc thăm đâu,,.....

kirara

Moderator
OK...nhưng không thêm nữa anh nhé...em làm có 51 phiếu rồi, thêm nữa cũng không có mà bốc thăm đâu,,.....

có 52 VĐV mà, em xem lại đi, sao anh thấy tận 52, lần này mọi ng giao anh nhiệm vụ chia hạng, anh sẽ quyết cách chia hạng, không thay đổi theo ý kiến của anh em nữa, lần sau có gì anh em lấy kết quả lần này thì dễ hơn...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thôi anh em trong Box tôn trọng ý kiến, cách xếp hạng của anh Dũng đi, chắc anh ý đau đầu lém rùi. Sáng thứ 7 có mặt ở Yên Lạc đánh với anh em Yên Lạc vài trận là hết đau đầu ngay anh Dũng, Tuấn à

tuannc18081988

Thượng Sỹ
có 52 VĐV mà, em xem lại đi, sao anh thấy tận 52, lần này mọi ng giao anh nhiệm vụ chia hạng, anh sẽ quyết cách chia hạng, không thay đổi theo ý kiến của anh em nữa, lần sau có gì anh em lấy kết quả lần này thì dễ hơn...
Thế anh chốt danh sách và cho stt cho em cái...đếm có 51 thôi mà...

Bình luận từ Facebook